Asian Metro News

കോവിഡ് ബാധിതരായ പ്രതികളുമായി പോലീസ് കാത്തുനിന്നത് മൂന്നു മണിക്കൂർ

 Breaking News
  • കേരള തീരത്ത് നിന്ന് കടലിൽ പോകാൻ പാടുള്ളതല്ല. തെക്ക് കിഴക്കൻ അറബിക്കടലിൽ 2021 മെയ് 14 നോട് കൂടി ഒരു ന്യൂനമർദം രൂപപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിരിക്കുന്നു. കൂടുതൽ ശക്തി പ്രാപിച്ച് ന്യൂനമർദം ഒരു ചുഴലിക്കാറ്റായി മാറിയേക്കാമെന്നും കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് പ്രവചിക്കുന്നു. ന്യൂനമർദ രൂപീകരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കടലിൽ...
  • നഷ്ടമായതു ധീരനായ തൊഴിലാളിനേതാവിനെ .. കെ. റ്റി. യൂ. സി. (ബി ) ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ള യുടെ ദേഹവിയോഗത്തിലൂടെ നഷ്ടംആയതു ധീരനായ തൊഴിലാളിനേതാവിനെ ആണെന്ന് കെ. റ്റി. യൂ. സി. (ബി )കൊട്ടാരക്കര നിയോജകമണ്ഡലം കമ്മിറ്റി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഉന്നതമായ വ്യക്തിത്വവും തന്റേടവും ആർജ്ജവവും വ്യത്യസ്തസ്വഭാവവും ഉള്ള നേതാവ് ആയിരുന്നു. കശുവണ്ടിതൊഴിലാളികളുടെ അവകാശങ്ങൾ നേടിഎടുക്കുന്നതിൽ മുന്നിൽ നിന്നു...
  • കോവിഡ് രോഗികളില്‍ മരണനിരക്ക് കുറയ്ക്കാന്‍ അസ്ട്രസെനക വാക്‌സിന്‍ ഫലപ്രദം ലണ്ടന്‍: അസ്ട്രസെനകയും ഓക്‌സ്‌ഫോഡും സംയുക്തമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത വാക്‌സിന്റെ ഒരു ഡോസിന് കോവിഡ് മൂലമുള്ള മരണസാധ്യത 80 ശതമാനം വരെ കുറയ്ക്കാനാവുമെന്ന് പഠനഫലം. പബ്ലിക് ഹെല്‍ത്ത് ഇംഗ്ലണ്ട് ആണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയത്. അസ്ട്രസെനകയുടെ വാക്‌സിന്‍ മരണസാധ്യത കുറയ്ക്കാന്‍ സഹായിക്കുമോ എന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നടത്തുന്ന...
  • അമിത് ഷായെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത കന്ദസ്വാമിയെ ഡിജിപിയാക്കി തമിഴ്നാട് മുഖ്യമന്ത്രി വ്യാജ ഏറ്റുമുട്ടല്‍ കേസില്‍ അമിത് ഷായെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത ഐപിഎസ് ഓഫീസര്‍ പി കന്ദസ്വാമിയെ തമിഴ്നാട്ടിലെ വിജിലന്‍സ് ആന്‍റ് ആന്‍റി കറപ്ഷന്‍ തലവന്‍ ആക്കി നിയമിച്ചു. അധികാരമേറ്റതിന് പിന്നാലെയാണ് സ്റ്റാലിന്‍ സര്‍ക്കാരിന്‍റെ നിര്‍ണായക നിയമനങ്ങള്‍. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ സമയത്ത് എം കെ...
  • പുതിയ പഠന റിപ്പോര്‍ട്ട് പുറത്ത്കൊവിഡും രക്ത ഗ്രൂപ്പും തമ്മില്‍ ബന്ധം കൗണ്‍സില്‍ ഒഫ് സയന്റിഫിക് ആന്‍ഡ് ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ റിസര്‍ച്ച്‌ (സിഎസ്‌ഐആര്‍) ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള ഒരു ഗവേഷണ പ്രബന്ധംപ്രസിദ്ധീകരിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കൊവിഡും രക്തഗ്രൂപ്പുകളുമായി ബന്ധമുണ്ടെന്നാണ് ഈ പഠന റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ പറയുന്നത്.AB, ബി രക്തഗ്രൂപ്പുകളുള്ള ആളുകള്‍ക്ക് കൊവിഡ് വരാനുള്ള സാദ്ധ്യത കൂടുതലാണെന്നാണ് ഗവേഷണ റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍പറയുന്നത്. ‘ഒ’ രക്തഗ്രൂപ്പില്‍പ്പെട്ടവര്‍ക്കാണ്...

കോവിഡ് ബാധിതരായ പ്രതികളുമായി പോലീസ് കാത്തുനിന്നത് മൂന്നു മണിക്കൂർ

കോവിഡ് ബാധിതരായ പ്രതികളുമായി പോലീസ് കാത്തുനിന്നത് മൂന്നു  മണിക്കൂർ
April 28
04:51 2021

കൊട്ടാരക്കര: കോവിഡ് ബാധിതരായ മൂന്നു പ്രതികളുമായി സബ്ജയിലിനു മുന്നിൽ കൊട്ടാരക്കര പോലീസ് കാത്തുനിന്നത് മൂന്നുമണിക്കൂർ. ജയിലധികൃതർ നടപടിക്രമങ്ങൾ വൈകിപ്പിച്ചു എന്നാണ് പരാതി തുടർന്ന് കോടതിയുടെ ഇടപെടലിനെ തുടർന്ന് ഇവരെ നെയ്യാറ്റിൻകര ജയിലിലേക്ക് മാറ്റി.തിരുവന്തപുരം കല്ലമ്പലത്തു പിടിയിലായ ആറു വാഹന മോഷണ കേസിലെ പ്രതികളെ തെളിവെടുപ്പിനായി കൊട്ടാരക്കര പോലീസ് തെളിവെടുപ്പിനായി കസ്റ്റഡിയിൽ വാങ്ങിയിരുന്നു. തെളിവെടുപ്പിന് ശേഷം ഉച്ചയോടെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കുകയും ചെയ്‌തിരുന്നു തുടർന്ന് പ്രതികളെ കൊട്ടാരക്ക സബ്ജയിലിൽ പാർപ്പിക്കാൻ കോടതി ഉത്തരവിട്ടു. കോടതിയിൽ ഹാജരാകുന്നതിന് മുന്നേ നടത്തിയ ആന്റിജൻ ടെസ്റ്റിൽ മൂന്ന് പ്രതികൾക്കും കോവിഡ് പോസിറ്റീവ് എന്ന് തെളിഞ്ഞു . പി പി യി കിറ്റ് ധരിച്ച പ്രതികളുമായി 4 .40 ന് പ്രതികളുമായി പോലീസ് ജയിലിൽ എത്തിച്ചേർന്ന്നിരുന്നു ജയിൽ അധികൃതർ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ തയ്യാറായിരുന്നില്ലഎന്നാണ് പരാതി. കോവിഡ് ബാധിതരായ പ്രതികളെ പാർപ്പിക്കുന്ന നെയ്യാറ്റിൻകര ജയിലിലേക്ക് മാറ്റാൻ നിർദേശിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment