Asian Metro News

കോവിഡ് 19 ഇടുക്കിയിലെ വിനോദ സഞ്ചാരമേഖല പൂട്ടി

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

കോവിഡ് 19 ഇടുക്കിയിലെ വിനോദ സഞ്ചാരമേഖല പൂട്ടി

കോവിഡ് 19 ഇടുക്കിയിലെ  വിനോദ സഞ്ചാരമേഖല പൂട്ടി
April 28
09:22 2021

അ​ടി​മാ​ലി: കോ​വി​ഡി​െന്‍റ ര​ണ്ടാം വ്യാ​പ​ന​ത്തോ​ടെ ത​ക​ര്‍ന്ന് ഇടുക്കി ജി​ല്ല​യി​ലെ വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര മേ​ഖ​ല. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍ഷം കോ​വി​ഡ് ആ​രം​ഭ​ത്തി​ല്‍ ത​ന്നെ അ​ട​ച്ചി​ട്ട വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ നാ​ലു മാ​സം മു​മ്ബാ​ണ്​ തു​റ​ന്ന​ത്. വീ​ണ്ടും ക​ടു​ത്ത നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ വ​ന്ന​തോ​ടെ വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ മാ​ത്രം ല​ക്ഷ്യ​മാ​ക്കി പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ച്ചി​രു​ന്ന ഹോം​സ്‌​റ്റേ, സ്‌​പൈ​സ​സ്, വ​സ്ത്രം തു​ട​ങ്ങി എ​ല്ലാ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളും അ​ട​ച്ച്‌ പൂ​ട്ടേ​ണ്ടി വ​ന്നു. പൂ​ര്‍ണ​മാ​യും അ​ട​ച്ചി​ടാ​ന്‍ സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ നി​ര്‍ദേ​ശ​മി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും പ്രാ​ദേ​ശി​ക കോ​വി​ഡ് ജാ​ഗ്ര​ത സ​മി​തി​ക​ള്‍ ന​ല്‍കു​ന്ന റി​പ്പോ​ര്‍ട്ടി​െന്‍റ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് അ​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. ജി​ല്ല​യി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍ എ​ത്തു​ന്ന മൂ​ന്നാ​ര്‍, ചി​ന്ന​ക്ക​നാ​ല്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളി​ല്ലാ​തെ വി​ജ​ന​മാ​യ അ​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​ണ്. കൂ​ടു​ത​ല്‍ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ​ത്തു​ന്ന​ത് ശ​നി, ഞാ​യ​ര്‍ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ്. ലോ​ക്​​ഡൗ​ണി​ന് സ​മാ​ന നി​യ​ന്ത്ര​ണം വ​ന്ന​േ​പ്പാ​ള്‍ പ്ര​ദേ​ശ​വാ​സി​ക​ള്‍​പോ​ലും പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങാ​തെ വീ​ടു​ക​ളി​ല്‍ ത​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ ഹ​ര്‍ത്താ​ലി​ന് സ​മാ​ന​മാ​ണ്.തി​ര​ക്കേ​റി​യ ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ആ​ളു​ക​ള്‍ പ്ര​വേ​ശി​ക്കു​ന്ന​ത് ത​ട​യാ​ന്‍ പൊ​ലീ​സും രം​ഗ​ത്തു​ണ്ട്. ഇ​തോ​ടെ ടൂ​റി​സം രം​ഗ​ത്തെ ആ​ശ്ര​യി​ച്ചു ജീ​വി​ക്കു​ന്ന​വ​ര്‍ക്കും തി​രി​ച്ച​ടി​യാ​യി. പൂ​ര്‍ണ​മാ​യും വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ അ​ട​ച്ചി​ടു​ന്ന​ത്, ഇ​വ ന​ശി​ക്കാ​ന്‍ ഇ​ട​യാ​ക്കു​മെ​ന്ന ആ​ശ​ങ്ക​യു​മു​ണ്ട്. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍ഷം അ​ട​ച്ചി​ട്ട​തി​നാ​ല്‍ റി​സോ​ര്‍ട്ടു​ക​ള്‍ അ​ട​ക്കം പു​തു​ക്കി​പ്പ​ണി​തും മ​റ്റു​മാ​ണ് തു​റ​ന്ന​ത്. ഇ​തി​നു ത​ന്നെ വ​ലി​യ തു​ക​യാ​ണ് ചെ​ല​വ​ഴി​ച്ച​ത്. ജി​ല്ല​യി​ല്‍ പ്ര​തി​ദി​ന കോ​വി​ഡ് കേ​സു​ക​ള്‍ തു​ട​ര്‍​ച്ച​യാ​യി 500ന് ​മേ​ല്‍ റി​പ്പോ​ര്‍ട്ട് ചെ​യ്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ എ​ല്ലാ മേ​ഖ​ല​യി​ലും ക​ടു​ത്ത ആ​ശ​ങ്ക​യാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. തൊ​ഴി​ല്‍ ന​ഷ്​​ടം കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ളെ​യും പ​ട്ടി​ണി​യി​ലാ​ക്കു​ന്നു.വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ നി​ശ്ച​ല​മാ​യ​തോ​ടെ സം​ജാ​ത​മാ​യ തൊ​ഴി​ല്‍ ന​ഷ്​​ടം തൊ​ഴി​ലാ​ളി കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ളെ പ​ട്ടി​ണി​യി​ലാ​ക്കു​ന്നു. ശു​ചീ​ക​ര​ണ, പാ​ച​ക, തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ ആ​യി​ര​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് പേ​ര്‍ക്കാ​ണ് തൊ​ഴി​ല്‍ ന​ഷ്​​ട​മാ​കു​ന്ന​ത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment