Asian Metro News

റവ : സാം മാത്യൂ ഇടവക വികാരി ക്ക് യാത്ര അയപ്പ് നല്കി.

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

റവ : സാം മാത്യൂ ഇടവക വികാരി ക്ക് യാത്ര അയപ്പ് നല്കി.

റവ : സാം മാത്യൂ ഇടവക വികാരി ക്ക് യാത്ര അയപ്പ് നല്കി.
April 26
07:14 2021

തൃക്കണ്ണമംഗൽ ശാലേം മാർത്തോമ്മ ഇടവകയിൽ നിന്ന് സ്ഥലം മാറി പോകുന്ന റവ.സാം മാത്യുവിന് കൈസ്ഥാന സമിതിയുo ഇടവകയുടെ വിവിധ പോഷക സംഘടനകളുടെയും നേതൃത്തത്തിൽ യാത്രയപ്പ് നല്കി. ഇടവക വൈസ് പ്രസിസ്റ് ഗ്രീ.സി.വി.ഗീവർഗ്ഗീസിൻ്റെ അദ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന യാത്രയപ്പ് സമ്മേളനത്തിൽ ഇടവക സെക്ടി ശ്രീ. അനിൽ കെ സാമും ,നഗര സഭ കൗൺസിലർമാരായ ജേക്കബ് വർഗീസ് വടക്കടത്തു, സുജ അച്ചൻ കുഞ്ഞ്, ജേക്കബ്ബ് ജോൺ , ബിനു T ലൂക്കോസ്, ജേക്കബ്ബ് ശമു വൽ, PB ജയിംസ്, Py രാജു , Py ശമുവൽ , c, തോമസ്, സജീ ചേരൂർ, റീബാ റെയ്ച്ചൽ ജോജി , ലാലി തോമസ് വിവിധ സംഘടന പ്രതിനിധികളും ആശംസകൾ അറിയിച്ചു. ശതാബ്ദി പ്രോഗ്രാം കൺവീനർ ശ്രി. പി.ജെ.തോമസ് ഇടവകയുടെ ഉപഹാരം സമ്മാനിച്ചു.ശതാബ്ദിയുടെ നിറവിൽ നില്‌ക്കുന്ന ഇടവകയുടെ ആത്മീയവും ഭൗതികവുമായ വളർച്ചയ്ക്ക് അച്ചൻ നല്കിയ സേവനങ്ങളെ അനുസ്മരിച്ചു. കോവിഡ് മഹാമാരിയുടെ സമയത്ത് ദുരിതമനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് അച്ചൻ്റെ നേത്യത്തിൽ വിവിധ സഹായങ്ങൾ ചെയ്യുവാൻ സാദ്ധിച്ചിരുന്നു. എകദേശം 40 ലക്ഷം രൂപ ചിലവാക്കി നിർമ്മിച്ച ഇടവക ശതാബ്ദി ബ്ളോക്കിൻ്റെ കൂദാശ കർമ്മം കഴിഞ്ഞാഴ്ച്ച നടന്നിരുന്നു.

വാർത്ത : സജി ചെരൂർ

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment