Asian Metro News

ഉണ്ടെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട രേഖ ഹാജരാക്കാൻ രണ്ട് ദിവസം കൂടി സാവകാശം ചോദിച്ച് ലീഗ് നേതാവ് ഷാജി

 Breaking News
  • കേരള തീരത്ത് നിന്ന് കടലിൽ പോകാൻ പാടുള്ളതല്ല. തെക്ക് കിഴക്കൻ അറബിക്കടലിൽ 2021 മെയ് 14 നോട് കൂടി ഒരു ന്യൂനമർദം രൂപപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് കേന്ദ്ര കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് അറിയിച്ചിരിക്കുന്നു. കൂടുതൽ ശക്തി പ്രാപിച്ച് ന്യൂനമർദം ഒരു ചുഴലിക്കാറ്റായി മാറിയേക്കാമെന്നും കാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് പ്രവചിക്കുന്നു. ന്യൂനമർദ രൂപീകരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കടലിൽ...
  • നഷ്ടമായതു ധീരനായ തൊഴിലാളിനേതാവിനെ .. കെ. റ്റി. യൂ. സി. (ബി ) ആർ. ബാലകൃഷ്ണപിള്ള യുടെ ദേഹവിയോഗത്തിലൂടെ നഷ്ടംആയതു ധീരനായ തൊഴിലാളിനേതാവിനെ ആണെന്ന് കെ. റ്റി. യൂ. സി. (ബി )കൊട്ടാരക്കര നിയോജകമണ്ഡലം കമ്മിറ്റി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഉന്നതമായ വ്യക്തിത്വവും തന്റേടവും ആർജ്ജവവും വ്യത്യസ്തസ്വഭാവവും ഉള്ള നേതാവ് ആയിരുന്നു. കശുവണ്ടിതൊഴിലാളികളുടെ അവകാശങ്ങൾ നേടിഎടുക്കുന്നതിൽ മുന്നിൽ നിന്നു...
  • കോവിഡ് രോഗികളില്‍ മരണനിരക്ക് കുറയ്ക്കാന്‍ അസ്ട്രസെനക വാക്‌സിന്‍ ഫലപ്രദം ലണ്ടന്‍: അസ്ട്രസെനകയും ഓക്‌സ്‌ഫോഡും സംയുക്തമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത വാക്‌സിന്റെ ഒരു ഡോസിന് കോവിഡ് മൂലമുള്ള മരണസാധ്യത 80 ശതമാനം വരെ കുറയ്ക്കാനാവുമെന്ന് പഠനഫലം. പബ്ലിക് ഹെല്‍ത്ത് ഇംഗ്ലണ്ട് ആണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയത്. അസ്ട്രസെനകയുടെ വാക്‌സിന്‍ മരണസാധ്യത കുറയ്ക്കാന്‍ സഹായിക്കുമോ എന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നടത്തുന്ന...
  • അമിത് ഷായെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത കന്ദസ്വാമിയെ ഡിജിപിയാക്കി തമിഴ്നാട് മുഖ്യമന്ത്രി വ്യാജ ഏറ്റുമുട്ടല്‍ കേസില്‍ അമിത് ഷായെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത ഐപിഎസ് ഓഫീസര്‍ പി കന്ദസ്വാമിയെ തമിഴ്നാട്ടിലെ വിജിലന്‍സ് ആന്‍റ് ആന്‍റി കറപ്ഷന്‍ തലവന്‍ ആക്കി നിയമിച്ചു. അധികാരമേറ്റതിന് പിന്നാലെയാണ് സ്റ്റാലിന്‍ സര്‍ക്കാരിന്‍റെ നിര്‍ണായക നിയമനങ്ങള്‍. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ സമയത്ത് എം കെ...
  • പുതിയ പഠന റിപ്പോര്‍ട്ട് പുറത്ത്കൊവിഡും രക്ത ഗ്രൂപ്പും തമ്മില്‍ ബന്ധം കൗണ്‍സില്‍ ഒഫ് സയന്റിഫിക് ആന്‍ഡ് ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ റിസര്‍ച്ച്‌ (സിഎസ്‌ഐആര്‍) ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള ഒരു ഗവേഷണ പ്രബന്ധംപ്രസിദ്ധീകരിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കൊവിഡും രക്തഗ്രൂപ്പുകളുമായി ബന്ധമുണ്ടെന്നാണ് ഈ പഠന റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ പറയുന്നത്.AB, ബി രക്തഗ്രൂപ്പുകളുള്ള ആളുകള്‍ക്ക് കൊവിഡ് വരാനുള്ള സാദ്ധ്യത കൂടുതലാണെന്നാണ് ഗവേഷണ റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍പറയുന്നത്. ‘ഒ’ രക്തഗ്രൂപ്പില്‍പ്പെട്ടവര്‍ക്കാണ്...

ഉണ്ടെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട രേഖ ഹാജരാക്കാൻ രണ്ട് ദിവസം കൂടി സാവകാശം ചോദിച്ച് ലീഗ് നേതാവ് ഷാജി

ഉണ്ടെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട രേഖ ഹാജരാക്കാൻ രണ്ട് ദിവസം കൂടി സാവകാശം ചോദിച്ച് ലീഗ് നേതാവ് ഷാജി
April 23
04:54 2021

വീട്ടിൽ നിന്ന് വിജിലൻസ് റെയ്ഡിനിടെ കണ്ടെത്തിയ 47 ലക്ഷം രൂപയുടെ രേഖകൾ ഹാജരാക്കാൻ മുസ്ലിം ലീഗിന്റെ നേതാവ് കെ എം ഷാജി രണ്ട് ദിവസം കൂടി സാവകാശം തേടി. രണ്ടാഴ്ചക്ക് മുമ്പ് റെയ്ഡ് നടത്തി പണം പിടിച്ചതിന് പിന്നാലെ ഇതിന് രേഖകളുണ്ടെന്നായിരുന്നു ലീഗ് നേതാവ് അവകാശപ്പെട്ടിരുന്നത്. എന്നാൽ ഇത്രയും ദിവസമായിട്ടും ആ രേഖകൾ ഹാജരാക്കാൻ ഷാജിക്ക് സാധിച്ചിട്ടില്ല

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ചെലവിലേക്ക് സാധാരണക്കാരിൽ നിന്ന് പിരിച്ചെടുത്തതാണ് പണമെന്നും തെളിവായി രസീതുകൾ ഹാജരാക്കുമെന്നുമായിരുന്നു ഷാജി പറഞ്ഞിരുന്നത്. വോട്ടെടുപ്പും കഴിഞ്ഞാണ് ഷാജിയുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് പണം പിടിച്ചെടുത്തത്.

രസീതുകൾ ശേഖരിക്കുന്നതിന് ഇനിയും സാവകാശം വേണമെന്നാണ് ലീഗ് നേതാവ് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്. അതേസമയം 2011 ൽ നിയമസഭയിലേക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത് മുതലുള്ള കെ എം ഷാജിയുടെ എല്ലാ അനധികൃത സ്വത്ത് സമ്പാദനവും വിജിലൻസ് പരിശോധിക്കുന്നുണ്ട്.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment