Asian Metro News

സുന്ദരിക്കുട്ടി ബ്യൂട്ടി കോണ്ടെസ്റ്റ് സീസൺ 2 ഫാഷൻ ഷോ മത്സരത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര ചെങ്ങമനാട് സ്വദേശി യാമി അരുൺ ദേവ് ഫസ്റ്റ് റണ്ണർ അപ്പ്‌ ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

സുന്ദരിക്കുട്ടി ബ്യൂട്ടി കോണ്ടെസ്റ്റ് സീസൺ 2 ഫാഷൻ ഷോ മത്സരത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര ചെങ്ങമനാട് സ്വദേശി യാമി അരുൺ ദേവ് ഫസ്റ്റ് റണ്ണർ അപ്പ്‌ ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

സുന്ദരിക്കുട്ടി ബ്യൂട്ടി കോണ്ടെസ്റ്റ് സീസൺ 2 ഫാഷൻ ഷോ മത്സരത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര ചെങ്ങമനാട് സ്വദേശി യാമി അരുൺ ദേവ് ഫസ്റ്റ് റണ്ണർ അപ്പ്‌ ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.
April 22
09:10 2021

കൊച്ചി : ഇൻസ്പയർ ഇവന്റസ് ന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ, പ്രശസ്ത ഫാഷൻ കൊറിയോഗ്രാഫറും ട്രെയിനറും ആയ ഡാലു കൃഷ്ണദാസ് ന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊച്ചിയിൽ സംഘടിപ്പിച്ച സുന്ദരിക്കുട്ടി ബ്യൂട്ടി കോണ്ടെസ്റ്റ് സീസൺ 2 ഫാഷൻ ഷോ മത്സരത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര ചെങ്ങമനാട് സ്വദേശി യാമി അരുൺ ദേവ് ഫസ്റ്റ് റണ്ണർ അപ്പ്‌ ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. ആറിനും പത്തിനും ഇടയിൽ പ്രായം ഉള്ള കേരളത്തിലെ മൂന്നൂറോളം കുട്ടികൾ പങ്കെടുത്ത ഫാഷൻ ഷോയിലാണ് യാമി ഈ നേട്ടം കൈ വരിച്ചത്. കൊച്ചി മാരിയറ്റ് ഹോട്ടലിൽ ആരുന്നു ഫിനാലെ. സിനിമ മേഖലയിൽ ഉള്ള അനേകം വ്യക്തികൾ ഉദ്ഘാടന വേളയിൽ പങ്കെടുത്തു. ശ്രീ സലാം ബാപ്പു (ഫിലിം ഡയറക്ടർ ), നേഹ സക്സേന (ഫിലിം ആക്ട്രെസ് ), ഷലിൽ കല്ലൂർ (ഫിലിം ഡയറക്ടർ ), കെനിഷ ചന്ദ്രൻ (ഫിലിം ആക്ട്രെസ് ), സജിന സലിം (മോഡൽ ), നവീൻ കുമാർ (ഫാഷൻ ഡിസൈനർ )എന്നിവർ ആയിരുന്നു ജഡ്‌ജിങ് പാനൽ.

മസ്‌ക്കറ്റിൽ സ്ഥിര താമസമാക്കിയ അരുൺ എസ് ദേവ് ന്റെയും ഗായത്രി യുടെയും മൂത്ത മകൾ ആണ് ആറ് വയസ്സുകാരി ആയ യാമി. 2 വയസ്സുകാരൻ ആദി കുഞ്ഞനിയൻ ആണ്. മസ്കറ്റിൽ KG2 വിൽ പഠിക്കുന്ന യാമി ഇതിനോടകം ഫാഷൻ ഷോകൾ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കുകയും, അനേകം സമ്മാനങ്ങൾ കരസ്ഥമാക്കിയിട്ടുള്ളതും ആണ്. കുറച്ചു നാളുകൾക്കു മുന്നേ രാജ രവി വർമ്മ ചിത്രങ്ങളിലെ സുന്ദരി ആയി സമൂഹ മാധ്യമങ്ങൾ വഴി നമ്മുടെ മനം കവർന്ന കൊച്ചു മിടുക്കിയാണ് ഈ കുഞ്ഞു താരം.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment