Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര ശ്രീ മണികണ്ടേശ്വരം മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിൽ നടന്നുവന്ന മേടതിരുവാതിര മഹോത്‌സവത്തിനു ആറാട്ടോടെ കൊടിയിറങ്ങി

 Breaking News
  • കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ : ലോകരാഷ്ട്രങ്ങൾക്ക് യു.എ.ഇ. മാതൃക ദുബായ് : യു.എ.ഇ. വാക്സിനേഷൻ ജനങ്ങളിൽ എത്തിക്കുന്നതിൽ മാതൃകയായി 70 % ത്തോളം ആളുകൾ വാക്സിൻ സ്വീകരിച്ചതായി കണക്കുകൾ പറയുന്നു. യു.എ.ഇ.യില്‍ 1477 പേര്‍കൂടി കോവിഡ് വൈറസ് രോഗമുക്തി നേടിയതായി ആരോഗ്യപ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. ഇതോടെ ആകെ രോഗമുക്തി 5,20,882 ആയിട്ടുണ്ട്.രണ്ടുപേര്‍കൂടി...
  • കോവിഡ് 19 : ഡബ്ല്യൂ എച്ച് ഓ യുടെ അനസ്താ റിപ്പോർട്ട് പുറത്ത് ജനീവ : ലോകത്തു കോവിഡ് ഇത്രമാത്രം രൂക്ഷമാകുന്നതിനു കാരണം തെറ്റായ തീരുമാനങ്ങളാണെന്ന് ഇന്‍ഡിപെന്‍ഡന്റ് പാനല്‍ ഫോര്‍ പാന്‍ഡമിക് പ്രിപേര്‍ഡ്‌നസ് ആന്‍ഡ് റെസ്‌പോണ്‍സ്( ഐപിപിപിആര്‍) റിപ്പോര്‍ട്ട്. ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഏറെ വൈകിയാണു മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയതെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ ആരോപിക്കുന്നു. ചൈനയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായിട്ടാണ് ലോകആരോഗ്യ സംഘടനാ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6410, മലപ്പുറം 5388, കോഴിക്കോട് 4418, തിരുവനന്തപുരം 4284, തൃശൂര്‍ 3994, പാലക്കാട് 3520, കൊല്ലം 3350, കോട്ടയം 2904, ആലപ്പുഴ 2601, കണ്ണൂര്‍ 2346, പത്തനംതിട്ട 1339, ഇടുക്കി 1305,...
  • കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ മറ്റ് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് മാതൃകയായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ കൊട്ടാരക്കര : കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി മാറുകയാണ് കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ. കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ പരിധിയിൽ കോവിഡ് പോസിറ്റീവായി വീടുകളിൽ കഴിയുന്ന ഗർഭിണികൾക്കും, കുട്ടികൾക്കും പ്രായമായവർക്കും ഗൈനക്കോളജി, പീഡിയാട്രിക്, മറ്റ്...
  • ഡബ്ലിയു എച്ച് ഓ യുടെ കോവിഡ് റിപ്പോർട്ടിൽ “Indian” എന്ന വാക്ക് ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല നിരവധി മാധ്യമങ്ങൾ ഇതിനെ ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റ് എന്നാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നതെന്നും ഇത് സത്യമില്ലെന്നും ഇതിന് യാതൊരു വിധ തെളിവുകൾ ഇല്ലെന്നും സർക്കാർ പറഞ്ഞു. കോവിഡിന്റെ (Covid Variant) ഡബിൾ മ്യുറ്റന്റ് വകഭേദമായ B.1.617 വകഭേദത്തെ ഇന്ത്യൻ കോവിഡ് വകഭേദം എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിൽ എതിർപ്പ്...

കൊട്ടാരക്കര ശ്രീ മണികണ്ടേശ്വരം മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിൽ നടന്നുവന്ന മേടതിരുവാതിര മഹോത്‌സവത്തിനു ആറാട്ടോടെ കൊടിയിറങ്ങി

കൊട്ടാരക്കര ശ്രീ മണികണ്ടേശ്വരം മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിൽ നടന്നുവന്ന മേടതിരുവാതിര മഹോത്‌സവത്തിനു ആറാട്ടോടെ കൊടിയിറങ്ങി
April 18
11:37 2021

കൊട്ടാരക്കര . കൊട്ടാരക്കര ശ്രീ മണികണ്ടേശ്വരം മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിൽ നടന്നുവന്ന മേടതിരുവാതിര മഹോത്‌സവത്തിനു ആറാട്ടോടെ കൊടിയിറങ്ങി . രാവിലെ ഒൻപതു മണിക്ക് നടന്ന തിരു ആറാട്ടു തന്ത്രി മുഖ്യൻ തരണല്ലൂർ എൻ പി പരമേശ്വരൻ നമ്പൂതിരിപ്പാടിൻ്റെയും ക്ഷേത്രം മേൽശാന്തി കുറു വട്ടി മഠം കെ ആർ സഞ്ജയൻ നമ്പൂതിരിയുടെയും ,കീഴ് ശാന്തി കുടവട്ടൂർ എസ് രതീഷ്കുമാറിൻ്റെയും കാർമികത്വത്തിൽ നടന്നു .തുടർന്ന് തൃക്കടവൂർ ശിവരാജു ഉള്പടെയുള്ള ഗജവീരന്മാരുടെ അകമ്പടിയോടെ ക്ഷേത്രം ചുറ്റി എത്തി തൃക്കൊടിയിറക്കോടെ ഉത്സവത്തിനു സമാപനമായി .ഏപ്രിൽ 18 നാണു ഉത്‌സവത്തിനു കൊടിയേറിയത് . ചടങ്ങിൽ ദേവസ്വം അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് ഓഫിസർ സി ചന്ദ്രശേഖരൻ .ഉപദേശകസമിതി പ്രസിഡണ്ട് മുകളുവിള അനിൽകുമാർ ,വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് അശ്വിനിദേവ് , സെക്രട്ടറി
ആർ വത്സല ഉപദേശസമിതി അംഗങ്ങളായ വിനോദ് ,മണിക്കുട്ടൻ ,ശ്രീകുമാർ ,പ്രേംകുമാർ ,അനൂപ് ,സന്തോഷ്‌കുമാർ ,ജയപ്രകാശ് ,അനീഷ് ,ആർ രഞ്ജിത് , കെ രഞ്ജിത് എന്നിവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment