Asian Metro News

ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ എം.എ.യൂസഫ് അലി ശസ്ത്രക്രിയക്ക് ശേഷം സുഖം പ്രാപിച്ചു വരുന്നു

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ എം.എ.യൂസഫ് അലി ശസ്ത്രക്രിയക്ക് ശേഷം സുഖം പ്രാപിച്ചു വരുന്നു

ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ എം.എ.യൂസഫ് അലി ശസ്ത്രക്രിയക്ക് ശേഷം സുഖം പ്രാപിച്ചു വരുന്നു
April 16
12:06 2021

അബുദാബിയിലെ ഒരു സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ ലുലു ഇന്റർനാഷണൽ ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ യൂസഫ് അലി എം എ വിജയകരമായി ശസ്ത്രക്രിയ നടത്തി. കേരളത്തിൽ ഹെലികോപ്റ്റർ എമർജൻസി ലാൻഡിംഗിനെ തുടർന്ന് അടിയന്തിര ചികിത്സയ്ക്കു ശേഷം തൊട്ടടുത്ത ദിവസം തന്നെ അദ്ദേഹം യു എ ഇ യിലേക്ക് മടങ്ങിയിരുന്നു. അബുദാബിയിലെ ബർജീൽ ആശുപത്രിയിൽ യൂസഫ് അലിക്ക് സുഷുമ്ന ശസ്ത്രക്രിയ വിജയകരമായി നടത്തിയതായി ലുലു ഗ്രൂപ്പ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസ് ഡയറക്ടർ വി. നന്ദകുമാർ അറിയിച്ചു.

ന്യൂറോ സർജൻ ഡോ. അമർ എൽ ഷവർബിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ 25 ഡോക്ടർമാരുടെ ഒരു വിദഗ്ധ സംഘമാണ് ശസ്ത്രക്രിയ നടത്തിയതെന്നും യൂസഫ് അലി ആശുപത്രിയിൽ സുഖം പ്രാപിച്ചുവരികയാണെന്നും അദ്ദേഹം അറിയിച്ചു. നിർഭാഗ്യകരമായ ഹെലികോപ്റ്റർ അപകടത്തെത്തുടർന്ന് യൂസഫ് അലിയുടെ മരുമകനും ബർജീൽ ഹോസ്പിറ്റൽ ഉടമയുമായ ഡോ. ഷംഷീർ കൊച്ചിയിലെത്തിയിരുന്നു. അബുദാബി രാജകുടുംബം ഒരുക്കിയ പ്രത്യേക വിമാനത്തിൽ യൂസഫ് അലിയെ അബുദാബിയിലേക്ക് വേഗത്തിലും സുരക്ഷിതമായും തിരിച്ചുകൊണ്ടുവരാനുള്ള സംരംഭങ്ങൾക്ക് അദ്ദേഹമാണ് നേതൃത്വം നൽകിയത്.

കൊച്ചിയിലെ കേരള ഫിഷറീസ് ആൻഡ് ഓഷ്യാനിക് സ്റ്റഡീസ് യൂണിവേഴ്സിറ്റിക്ക് സമീപമുള്ള പനങ്ങാടിലെ ചതുപ്പുനിലത്തിൽ ഹെലികോപ്റ്റർ ഇറക്കിയതിനെ തുടർന്നാണ് യൂസഫ് അലി കൊച്ചിയിൽ ചികിത്സക്ക് വിധേയനായത്. പിന്നീട് അദ്ദേഹത്തെയും മറ്റുള്ളവരെയും കൊച്ചിയിലെ ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് ഡിസ്ചാർജ് ചെയ്ത് അബുദാബിയിലെത്തിച്ചിരുന്നു. തുടർച്ചയായ പ്രാർത്ഥനകൾക്കും അനുഗ്രഹങ്ങൾക്കും യൂസഫ് അലിയും കുടുംബാംഗങ്ങളും എല്ലാ അഭ്യുദയകാംക്ഷികളോടും സുഹൃത്തുക്കളോടും ആത്മാർത്ഥമായ നന്ദിയും കടപ്പാടും അറിയിച്ചു.

കഴിഞ്ഞയാഴ്ച അബുദാബി അവാർഡിന് അർഹനായ യൂസഫ് അലി കൊച്ചിയിലെ ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിൽ കഴിയുന്ന അമ്മാവനെ കാണാൻ കേരളത്തിലേക്ക് വരുമ്പോഴായിരുന്നു അപകടം. എല്ലാ എമിറേറ്റുകളിൽ നിന്നുമുള്ള യു എ ഇ ഭരണാധികാരികളും നേതാക്കളും ഗൾഫ് രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള രാജകുടുംബാംഗങ്ങളും യൂസഫ് അലിയെ വിളിച്ച് അദ്ദേഹത്തിന് വേഗത്തിൽ സുഖം പ്രാപിക്കട്ടെ എന്ന് ആശംസിച്ചു.

ഇന്ത്യൻ ക്യാബിനറ്റ് മന്ത്രിമാർ, മുഖ്യമന്ത്രി, കേരളത്തിൽ നിന്നുള്ള മറ്റ് നേതാക്കൾ, ഇന്ത്യൻ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള മന്ത്രിമാർ, രാഷ്ട്രീയ നേതാക്കൾ, എല്ലാ സമുദായങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള പ്രമുഖ മത മേധാവികൾ എന്നിവരും സന്ദേശങ്ങൾ കൈയ്യ് മാറിയവരിൽ പെടുന്നു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment