Asian Metro News

കേരള മാപ്പിള കലാ അക്കാഡമിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഒരു വർഷത്തോളമായി വല്ലപ്പുഴയിൽ വല്ലപ്പുഴയിൽ വച്ചു നടന്നു വന്നിരുന്ന മാപ്പിള കലാ ശില്പശാല സമാപിച്ചു.

 Breaking News
  • കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ : ലോകരാഷ്ട്രങ്ങൾക്ക് യു.എ.ഇ. മാതൃക ദുബായ് : യു.എ.ഇ. വാക്സിനേഷൻ ജനങ്ങളിൽ എത്തിക്കുന്നതിൽ മാതൃകയായി 70 % ത്തോളം ആളുകൾ വാക്സിൻ സ്വീകരിച്ചതായി കണക്കുകൾ പറയുന്നു. യു.എ.ഇ.യില്‍ 1477 പേര്‍കൂടി കോവിഡ് വൈറസ് രോഗമുക്തി നേടിയതായി ആരോഗ്യപ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. ഇതോടെ ആകെ രോഗമുക്തി 5,20,882 ആയിട്ടുണ്ട്.രണ്ടുപേര്‍കൂടി...
  • കോവിഡ് 19 : ഡബ്ല്യൂ എച്ച് ഓ യുടെ അനസ്താ റിപ്പോർട്ട് പുറത്ത് ജനീവ : ലോകത്തു കോവിഡ് ഇത്രമാത്രം രൂക്ഷമാകുന്നതിനു കാരണം തെറ്റായ തീരുമാനങ്ങളാണെന്ന് ഇന്‍ഡിപെന്‍ഡന്റ് പാനല്‍ ഫോര്‍ പാന്‍ഡമിക് പ്രിപേര്‍ഡ്‌നസ് ആന്‍ഡ് റെസ്‌പോണ്‍സ്( ഐപിപിപിആര്‍) റിപ്പോര്‍ട്ട്. ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഏറെ വൈകിയാണു മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയതെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ ആരോപിക്കുന്നു. ചൈനയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായിട്ടാണ് ലോകആരോഗ്യ സംഘടനാ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6410, മലപ്പുറം 5388, കോഴിക്കോട് 4418, തിരുവനന്തപുരം 4284, തൃശൂര്‍ 3994, പാലക്കാട് 3520, കൊല്ലം 3350, കോട്ടയം 2904, ആലപ്പുഴ 2601, കണ്ണൂര്‍ 2346, പത്തനംതിട്ട 1339, ഇടുക്കി 1305,...
  • കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ മറ്റ് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് മാതൃകയായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ കൊട്ടാരക്കര : കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി മാറുകയാണ് കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ. കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ പരിധിയിൽ കോവിഡ് പോസിറ്റീവായി വീടുകളിൽ കഴിയുന്ന ഗർഭിണികൾക്കും, കുട്ടികൾക്കും പ്രായമായവർക്കും ഗൈനക്കോളജി, പീഡിയാട്രിക്, മറ്റ്...
  • ഡബ്ലിയു എച്ച് ഓ യുടെ കോവിഡ് റിപ്പോർട്ടിൽ “Indian” എന്ന വാക്ക് ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല നിരവധി മാധ്യമങ്ങൾ ഇതിനെ ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റ് എന്നാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നതെന്നും ഇത് സത്യമില്ലെന്നും ഇതിന് യാതൊരു വിധ തെളിവുകൾ ഇല്ലെന്നും സർക്കാർ പറഞ്ഞു. കോവിഡിന്റെ (Covid Variant) ഡബിൾ മ്യുറ്റന്റ് വകഭേദമായ B.1.617 വകഭേദത്തെ ഇന്ത്യൻ കോവിഡ് വകഭേദം എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിൽ എതിർപ്പ്...

കേരള മാപ്പിള കലാ അക്കാഡമിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഒരു വർഷത്തോളമായി വല്ലപ്പുഴയിൽ വല്ലപ്പുഴയിൽ വച്ചു നടന്നു വന്നിരുന്ന മാപ്പിള കലാ ശില്പശാല സമാപിച്ചു.

കേരള മാപ്പിള കലാ അക്കാഡമിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഒരു വർഷത്തോളമായി വല്ലപ്പുഴയിൽ വല്ലപ്പുഴയിൽ വച്ചു നടന്നു വന്നിരുന്ന മാപ്പിള കലാ ശില്പശാല സമാപിച്ചു.
April 11
16:00 2021

മാപ്പിളപ്പാട്ട്, വട്ടപ്പാട്ട്, ദഫ്, ഒപ്പന, അറബന, കോൽ കളി, സിറാപാരാ യണം, തുടങ്ങിയ മേഖലകളിലെ പ്രഗത്ഭരായ ഗുരുക്കന്മാരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നായി നൂറിലധികം പഠിതാ ക്കൾ പങ്കെടുത്ത പ്രായോഗിക കലാ ശില്പശാലസംഘടിപ്പിക്കപ്പെട്ടത്

ശില്പശാല സമാപനതൊടാനുബന്ധിച് നടന്ന സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണ സംഗമം മാപ്പിള കലാ അക്കാഡമി ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്‌ റഫീഖ് ചളവ റ യുടെ അധ്യക്ഷതയിൽ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ ബാബു ചോലയിൽ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു.നാസർ മേചേരി വിഷയവതരണം നടത്തി.
റഷീദ് കുമരനെല്ലൂർ, സലാം കരിങ്കല്ലത്താണി, കരീം വല്ലപ്പുഴ, ബാലകൃഷ്ണൻ ചളവറ, നൗഫൽ വല്ലപ്പുഴ, പിഎം റഫീഖ് ചളവറ, ശിഹാബ് വല്ലപ്പുഴ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു.

ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സുഹൈൽ പട്ടാമ്പി സ്വാഗതവും മുഹമ്മദ്‌ കുമ്പിടി നന്ദിയും പറഞ്ഞു

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment