Asian Metro News

ഐപിഎല്‍; ചെന്നൈ-ഡല്‍ഹി പ്ലെയിങ് ഇലവനില്‍ ഇവര്‍ ഇറങ്ങും

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

ഐപിഎല്‍; ചെന്നൈ-ഡല്‍ഹി പ്ലെയിങ് ഇലവനില്‍ ഇവര്‍ ഇറങ്ങും

ഐപിഎല്‍; ചെന്നൈ-ഡല്‍ഹി പ്ലെയിങ് ഇലവനില്‍ ഇവര്‍ ഇറങ്ങും
April 10
13:04 2021

മുംബൈ: ഐപിഎല്ലില്‍ നിലവിലെ റണ്ണേഴ്‌സ് അപ്പായ ഡല്‍ഹി ക്യാപ്റ്റില്‍സും മുന്‍ ചാംപ്യന്‍മാരായ ചെന്നൈ സൂപ്പര്‍ കിങ്‌സും ഇന്ന് ആദ്യമല്‍സരത്തിനായി ഇറങ്ങും. ധവാന്‍, പൃഥ്വി ഷാ, രഹാനെ, സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത് , പന്ത് എന്നിവരടങ്ങിയ ബാറ്റിങ് നിര തന്നെയാണ് ഡല്‍ഹിയുടെ ശക്തി. ഇഷാന്ത് ശര്‍മ്മ, കഗിസോ റബാദ, ഉമേഷ് യാദവ്, ക്രിസ് വോക്‌സ്, ആന്റിച്ച് നോട്ട്‌ജെ എന്നീ ബൗളര്‍മാര്‍ ഡല്‍ഹിയുടെ കരുത്തുമാവുന്നു. പരിചയസമ്പന്നനായ സുരേഷ് റെയ്‌ന ധോണിക്കൊപ്പം ഓപ്പണിങില്‍ ഇറങ്ങിയേക്കും.ഋതുരാജ് ഗെയ്ക്ക് വാദ്, ഫഫ് ഡു പ്ലിസ്സിസ്, അമ്പാട്ടി റായിഡു എന്നിവരും ചെന്നൈ ബാറ്റിങിന് കരുത്താകും. ബൗളിങ് നിരയില്‍ സാം കറന്‍, മോയിന്‍ അലി, ശ്രാദ്ദുല്‍ ഠാക്കൂര്‍, ദീപക് ചാഹര്‍, രവിന്ദ്ര ജഡേജ എന്നിവര്‍ തിളങ്ങുമെന്നാണ് ചെന്നൈയുടെ കണക്കുകൂട്ടല്‍.

ഷിംറോണ്‍ ഹെയ്റ്റ്‌മെയര്‍, മാര്‍ക്കസ് സ്‌റ്റോണിസ്, ആര്‍ അശ്വിന്‍, അമിത് മിശ്ര, ലലിത് യാദവ്, പ്രവീണ്‍ ഡുബേ, അവേഷ് ഖാന്‍, ഉമേഷ് യാദവ്, റിപ്പല്‍ പട്ടേല്‍, വിഷ്ണു വിനോദ്, ലുക്കമാന്‍ മെരിവാലാ, എം സിദ്ധാര്‍ത്ഥ്, സാം ബില്ലിങ്‌സ് എന്നിവരടങ്ങിയ താരനിരയാണ് ഡല്‍ഹി സ്‌ക്വാഡില്‍ ഉള്ളത്. അന്തിമ ഇലവനെ മല്‍സരത്തിന് തൊട്ടുമുന്‍മ്പ് പ്രഖ്യാപിക്കും.

കെ എം ആസിഫ്, ബ്രാവോ, ഫഫ് ഡു പ്ലിസ്സിസ്, ഇമ്രാന്‍ താഹിര്‍, എന്‍ ജഗദീഷന്‍, കര്‍ണ്‍ ശര്‍മ്മ, ലുങ്കിന്‍ എന്‍ഗിഡി, മിച്ചല്‍ സാന്റനര്‍, സായി കിഷോര്‍, ചേതേശ്വര്‍ പൂജാര, ഹരിശങ്കര്‍ റെഡ്ഡി, ഭഗത് വര്‍മ്മ, സി ഹരി നിഷാന്ത് എന്നിവരടങ്ങിയ സ്‌ക്വാഡില്‍ നിന്ന് ഏറ്റവും മികച്ച ഇലവനെയാണ് ചെന്നൈ ആദ്യ മല്‍സരത്തിന് ഇറക്കുന്നത്.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment