Asian Metro News

എംബി രാജേഷിന് വോട്ട് തേടി പയ്യന്നൂരിൽ നിന്ന് തൃത്താലയിലെത്തി സൈക്കിൾ പര്യടനം

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

എംബി രാജേഷിന് വോട്ട് തേടി പയ്യന്നൂരിൽ നിന്ന് തൃത്താലയിലെത്തി സൈക്കിൾ പര്യടനം

എംബി രാജേഷിന് വോട്ട് തേടി പയ്യന്നൂരിൽ നിന്ന് തൃത്താലയിലെത്തി സൈക്കിൾ പര്യടനം
April 04
11:57 2021

തൃത്താല മണ്ഡലത്തിൽ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിനിടയിലെ വേറിട്ട കാഴ്ചയാണ് എം ബി രാജേഷിൻ്റെ പ്രചാരണ സാമഗ്രികളുമായി അലങ്കരിച്ച സൈക്കിളിൽ മണ്ഡലത്തിലുടനീളം കറങ്ങുന്ന അബ്ദുൾ റഹ്മാൻ. ചങ്ങനാശ്ശേരി സ്വദേശിയും പയ്യന്നൂരിൽ താമസക്കാരനുമായ അബ്ദുൾ റഹ്മാൻ തൃത്താലയിലെത്തിയതിനു പിന്നിൽ ഒറ്റ വികാരമേയുള്ളൂ. എ കെ ജിയെ അവഹേളിച്ചവർ തോൽക്കണം. എം ബി രാജേഷ് ജയിക്കണം.

പാവങ്ങളുടെ പടത്തലവനായ എ കെ ജിയെ അവഹേളിച്ചത് ഇപ്പോഴും തനിക്ക് സഹിക്കാനാവുന്നില്ല എന്ന അബ്ദുറഹ്മാൻ പറയുന്നു. സൈക്കിളിൽ എം ബി രാജേഷിൻ്റെ ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം എ കെ ജിയുടെയും പിണറായി വിജയൻ്റെയും ചിത്രങ്ങളുണ്ട്.

എം ബി രാജേഷിനെ പ്പോലെത്തന്നെ ഫുട്ബോൾ ആരാധകനും കളിക്കാരനുമൊക്കെയാണ് അബ്ദുൾ റഹ്മാൻ. എൽ ഡി എഫിൻ്റെ മുദ്രാവാക്യം ആലേഖനം ചെയ്ത ഫുട്ബോൾ തലയിൽ ബാലൻസ് ചെയ്ത് നിർത്തിയുള്ള പ്രകടനവും അബ്ദുൾ റഹ്മാൻ നടത്തുന്നുണ്ട്. ആളുകളെ ആകർഷിക്കാൻ കയർ വലിച്ച് അടിക്കാവുന്ന വലിയ ശബ്ദമുള്ള മണിയും സൈക്കിളിൽ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

പയ്യന്നൂരിൽ നിന്ന് സൈക്കിളിൽത്തന്നെ തൃത്താലയിലെത്താനായിരുന്നു ആദ്യം പദ്ധതിയിട്ടത്. എന്നാൽ സമയം കുറവായതുകൊണ്ട് സൈക്കിളും പ്രചാരണ സാമഗ്രികളും പെട്ടി ഓട്ടോയിൽ കൂറ്റനാട്ടെത്തിച്ച് സെറ്റ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment