Asian Metro News

ഇലക്ഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ശക്തമായ സുരക്ഷാ ക്രമീകരങ്ങളൊരുക്കി കൊല്ലം റൂറല്‍ പോലീസ്.

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

ഇലക്ഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ശക്തമായ സുരക്ഷാ ക്രമീകരങ്ങളൊരുക്കി കൊല്ലം റൂറല്‍ പോലീസ്.

ഇലക്ഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ശക്തമായ സുരക്ഷാ ക്രമീകരങ്ങളൊരുക്കി കൊല്ലം റൂറല്‍ പോലീസ്.
April 04
03:17 2021


2021 ഏപ്രില്‍ 6-ാം തീയതി നടക്കുന്ന സംസ്ഥാന നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ജില്ലയില്‍ ശക്തമായ പോലീസ് ബന്തവസ്സ് ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ജില്ലയുടെ അതിര്‍ത്തികളിലുടനീളം മോട്ടോര്‍ വാഹന വകുപ്പിന്‍റേയും എക്സൈസ്സ് വകുപ്പിന്‍റേയും സഹകരണത്തോടെ വാഹന പരിശോധന ശക്തമാക്കുന്നതിനും തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ സംസ്ഥാന അതിര്‍ത്തി പങ്കിടുന്ന ആര്യങ്കാവ,് അച്ചന്‍കോവില്‍ എന്നിവിടങ്ങളിലെ ചെക്ക് പോസ്റ്റുകളില്‍ തെങ്കാശി ജില്ലാ പോലീസുമായി ചേര്‍ന്ന് പരിശോധന ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതുമാണ്. വിദഗ്ധ പരിശീലനം ലഭിച്ച പോലീസ് നായയുടെ സേവനം അതിര്‍ത്തി ചെക്ക് പോസ്റ്റുകളില്‍ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്. മതിയായ കാരണങ്ങളില്ലാതെയുള്ള അന്തര്‍ സംസ്ഥാന യാത്രകള്‍ നടത്തുന്നവരെ പ്രത്യേകം നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. അനധികൃതമായി കടത്തികൊണ്ട് വരുന്ന വ്യാജ മദ്യം, കണക്കില്‍പ്പെടാത്ത പണം, മറ്റ് നിരോധിത വസ്തുക്കള്‍ എന്നിവ ലക്ഷ്യമിട്ടുകൊണ്ട് ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ നേതൃത്ത്വത്തില്‍ ജില്ലയില്‍ സ്ക്ക്വോഡുകള്‍ രൂപികരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജില്ലയില്‍ ക്രമ സമാധാന പാലനത്തിനായി 6 ഡി.വൈ.എസ്സ്.പി മാരുടെ നേതൃത്ത്വത്തില്‍ 6 സ്റ്റ്രൈക്കിംഗ് ഫോഴ്സ്സുകള്‍ 6 ഇലക്ഷന്‍ സബ് ഡിവിഷനുകളില്‍ സജ്ജമാക്കി നിര്‍ത്തിയിട്ടുണ്ട്. 4 ഡി.വൈ.എസ്സ്.പി മാരുടെ നേതൃത്ത്വത്തില്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ റൂം, ജില്ലയിലെ ഇലക്ഷന്‍ ഡിസ്ട്രിബൂഷന്‍ സെന്‍ററുകള്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ കേന്ദ്ര സായുധ പോലീസ് സേന ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള സുക്ഷാ സംവിധാനങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ ഏത് അടിയന്തിര സാഹചര്യങ്ങളും നേരുടുന്നതിനായി സംസ്ഥാന പോലീസ് മേധാവിയുടേയും, എ.ഡി.ജി.പി യുടേയും ഐ.ജിയുടേയും, ഡി.ഐ.ജിയുടേയും, ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടേയും സ്റ്റ്രൈക്കിംഗ് ഫോഴ്സ്സുകള്‍ ജില്ലയില്‍ നിലനിര്‍ത്തിയിട്ടുണ്ട്. ജില്ലയിലുടനീളം വോട്ടെടുപ്പിനായി ക്രമീകരിച്ചിട്ടുള്ള 1705 ബൂത്തുകളുടെ സുരക്ഷയ്ക്കായി 25 പോലീസ് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍മാരും, 140 പോലീസ് സബ് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍മാരും, 1368 എസ്സ്.സി.പി.ഒ. മാരും, 200 കേന്ദ്ര സായുധ പോലീസ് സേന. ഉദ്യോഗസ്ഥരും, 1040 സ്പെഷ്യല്‍ പോസീസ് ഓഫീസര്‍മാരും ഉള്‍പ്പെടുന്ന വിപുലമായ സുരക്ഷാ സന്നാഹമാണ് വിന്വസിച്ചിരിക്കന്നത്. 04.03.2021 മുതല്‍ 06.04.2021 ഇലക്ഷന്‍ തീരുന്ന ദിവസം വരെ ബോംബ് സ്ക്ക്വോഡിന്‍റേയും, ഡോഗ് സ്ക്കോഡിന്‍റേയും സംഘങ്ങള്‍ ജില്ലയിലുടനീളം പരിശോധന നടത്തുന്നതാണ്. ബഹുമാനപ്പെട്ട ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷന്‍ തിരഞ്ഞടുപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള ബൈക്ക് റാലികള്‍, കൊട്ടിക്കലാശം എന്നിവ നിരോധിച്ചിട്ടുള്ളതിനാല്‍ ആയതിനു വിരുദ്ധമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്കെതിരെ ശക്തമായ നിയമ നടപടികള്‍ ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷനും, പോലീസും സ്വീകരിക്കുമെന്നും, കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോള്‍ ലംഘിക്കുന്നവര്‍ക്കെതിരെയും ശക്തമായ നടപടികള്‍ കൈക്കൊള്ളുമെന്നും കൊല്ലം റൂറല്‍ പോലീസ് മേധാവി അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment