Asian Metro News

2021 ഏപ്രിൽ ഒന്നാം തീയതി നടന്ന കുളക്കട യുദ്ധം…

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

2021 ഏപ്രിൽ ഒന്നാം തീയതി നടന്ന കുളക്കട യുദ്ധം…

2021 ഏപ്രിൽ ഒന്നാം തീയതി നടന്ന കുളക്കട യുദ്ധം…
April 03
08:02 2021

വിജയം LDF ന് ഒപ്പം…

എൽ .ഡി .എഫ് ൻ്റെ കരുത്തുറ്റ സാരഥി സ .കെ . എൻ ബാലഗോപാൽ ഒരു സ്ഥാനാർത്ഥി ആണോ എന്ന് UDF സ്ഥാനാർത്ഥിക്കും പ്രവർത്തകർക്കും ഉള്ള ആശങ്ക മാറ്റി കൊടുക്കേണ്ടത് എൽ. ഡി. എഫ് ന് സംബന്ധിച്ചടത്തോളം ഒരു വെല്ലുവിളി അല്ല ..
എങ്കിലും യൂ.ഡി.ഫ് സ്ഥാനാർത്ഥിയുടെ സ്വന്തം മണ്ണ് പഴയ കാല കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് കോട്ട മാത്രമാണെന്നും താൻ അതിൽ നിന്നും പോയപ്പോൾ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പ്രസ്ഥാനം ഇല്ലാതായി പോയി എന്നും തൻ്റെ പ്രദേശത്തെ മോസ്കോ എന്ന സ്ഥലം പോലും ഇപ്പോൽ യൂ.ഡി എഫ് അടക്കി വാഴുകയാണെന്നുമുള്ള ധാരണ എല്ലാം 2021 ഏപ്രിൽ മാസം ഒന്നാം തിയതി അസ്തമിച്ചു. സ. ആയിഷ പോറ്റി തുടങ്ങി വച്ച വികസനങ്ങളുടെ പിൻതുടർച്ചയും എൽ .ഡി. എഫ് ൻ്റെ മികച്ച സംഘടന പ്രവർത്തനവും കുളക്കട മണ്ണിൽ വേറെ തേര് ഓടി കേറില്ലാ എന്ന് അടിവരയിട്ട് പറയുന്ന പ്രകടനമാണ് ഏപ്രിൽ മാസം ഒന്നാം തിയതി നടന്നത് .
പഴയ കാല SFI ,DYFIപ്രവർത്തകരുടെ മണ്ഡലത്തിൽ ഉടനീളമുള്ള പ്രചരണം സ. കെ .എൻ .ബി യുടെ ഭൂരിപക്ഷം വർദ്ധിപ്പിക്കും എന്ന കാര്യത്തിലും സംശയമില്ല.. ചിലരൊക്കെ അവിടെയും ..ഇവിടെയും ഇരുന്ന് കുത്തിതിരിപ്പ് നടത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞ് തന്നെയാണ് സ. കെ .എൻ . ബി ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് നേരിടുന്നത്… മൂന്നാം സ്ഥാനത്ത് വരേണ്ട യുഡിഎഫ് ന് രണ്ടാം സ്ഥാനത്ത് എത്തിക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങൾ ബി. ജെ. പി പാളയത്തിൽ നടക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് സ്വന്തം വാർഡ് പോലും കൈവിട്ടു പോയ കാര്യം ഒന്നാം തിയതി ആണ് മനസ്സിലായത്…

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment