Asian Metro News

ആംബുലൻസുകളുടെ അപകടങ്ങൾ ജില്ലയിൽ തുടർക്കഥ ആകുന്നു.

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

ആംബുലൻസുകളുടെ അപകടങ്ങൾ ജില്ലയിൽ തുടർക്കഥ ആകുന്നു.

ആംബുലൻസുകളുടെ അപകടങ്ങൾ ജില്ലയിൽ തുടർക്കഥ ആകുന്നു.
March 27
08:17 2021

ഇന്നലെ 25/03/2021 ന് NH66 വവ്വാകാവ് jn. ൽ ആലപ്പുഴ മെഡിക്കൽ കോളേജിലേക്ക് പരിക്കേറ്റ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലൻസ് റെഡ് സിഗ്നൽ അവഗണിച് ksrtc ബസ്സുമായി കൂട്ടിയിടിച്ചു ആംബുലൻസിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന രോഗി മരിച്ചതിന്റെ ഞെട്ടൽ മാറും മുൻപ് ഇന്ന് 26/03/2021 വൈകിട്ട് 5.00മണിക്ക് കൊട്ടിയം jn. ൽ മദ്യപിച്ചു വാഹനമോടിച്ച വിശാഖ് (26) ഓട്ടോറിക്ഷയിൽ ഇടിച് ഓട്ടോ ഡ്രൈവർക്ക് ഗുരുതര പരിക്ക് പറ്റി. KL 20 C 3650 എന്ന ആംബുലൻസ് മൃതദേഹവുമായി പോകവേ ആണ് അപകടത്തിൽ പെട്ടത്. പ്രതിയെ കൊട്ടിയം പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്തു. ഇയാൾ കുറച്ചു നാൾ മുൻപ് ചവറ കൊറ്റംകുളങ്ങര ആംബുലൻസ് മറിഞ്ഞുണ്ടായ അപകട സമയത്തും പ്രസ്തുത ആംബുലൻസിന്റെ ഡ്രൈവർ ആയിരുന്നു.
ആംബുലൻസുകളുടെ അപകട പറമ്പരകൾക്കെതിരെ കൊല്ലം മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിന്റെ സേഫ് കേരള എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ടീം ജില്ലയിലെ ആംബുലൻസ് ഓണർമാരുടെയും ഡ്രൈവർ മാരുടെയും ലിസ്റ്റ് തയ്യാറാക്കുകയും അവർക്കുള്ള തയ്യാറെടുപ്പുകൾ നടത്തുകയും ചെയ്യുന്നതിനിടെയാണ് ഈ അപകടങ്ങൾ.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment