Asian Metro News

അറിയിപ്പ് | സ്ത്രീകള്‍ക്കും കുട്ടികള്‍ക്കും വീട്ടിനുള്ളില്‍ ഇരുന്ന് തന്നെ അവരുടെ പരാതികള്‍ വിളിച്ച് അിറയിക്കാം

 Breaking News
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...

അറിയിപ്പ് | സ്ത്രീകള്‍ക്കും കുട്ടികള്‍ക്കും വീട്ടിനുള്ളില്‍ ഇരുന്ന് തന്നെ അവരുടെ പരാതികള്‍ വിളിച്ച് അിറയിക്കാം

അറിയിപ്പ് | സ്ത്രീകള്‍ക്കും കുട്ടികള്‍ക്കും വീട്ടിനുള്ളില്‍ ഇരുന്ന് തന്നെ അവരുടെ പരാതികള്‍ വിളിച്ച് അിറയിക്കാം
March 24
11:07 2021


കൊല്ലം റൂറൽ പോലീസ് ജില്ലയിൽ, കൊട്ടാരക്കരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന വനിതാസെല്ലിൽ ജനങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ടും അല്ലാതെയും വനിതാസെല്‍ മുഖാന്തിരം അവരുടെ പ്രശ്നങ്ങള്‍ പരിഹരിക്കാന്‍ കഴിയുന്നു. 2020 മുതല്‍ ഗാര്‍ഹിക അതിക്രമങ്ങള്‍ തടയുന്നതിനായി വനിതാസെല്ലില്‍ ഡൊമസ്റ്റക് കോണ്‍ഫ്ളിക്ട് റസല്യൂഷന്‍ സെന്‍റര്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ച് വരുന്നു. സ്ത്രീകള്‍ക്കും കുട്ടികള്‍ക്കും വീട്ടിനുള്ളില്‍ ഇരുന്ന് തന്നെ അവരുടെ പരാതികള്‍ വിളിച്ച് അിറയിക്കാം. ഉടനടി പരിഹാരം കാണുന്നു.വിളിക്കേണ്ട നമ്പര്‍ 9497931113. രാവിലെ 9 മുതല്‍ വൈകിട്ട് 6 വരെ ഗാര്‍ഹിക അതിക്രമവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പരാതികള്‍ വിളിച്ചറിയിക്കാം.
കുട്ടികളില്‍ വര്‍ദ്ധിച്ച് വരുന്ന ആത്ഹത്യാ പ്രവണത തടയുന്നതിനും അവരുടെ മാനസ്സിക സംഘര്‍ഷം ലഘൂകരിക്കുന്നതിനും പ്രശ്നങ്ങള്‍ തുറന്ന് സംസാരിക്കുന്നതിനുമായി കേരളാ പോലീസ് ആവിഷ്കരിച്ച് നടപ്പാക്കി വരുന്ന പദ്ധതിയാണ് ڇചിരിڈ വിളിക്കേണ്ട നമ്പര്‍ 9497900200 സൈക്കോളജിസ്റ്റ്, സൈക്ക്യാട്രിസ്റ്റ് വിദ്യാഭ്യാസരംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന വിദഗ്ദ്ധര്‍ എന്നിവരുടെ സേവനവും കൗണ്‍സിലിംഗും സൗജന്യമായി ലഭിക്കുന്നു

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment