Asian Metro News

ദേവാലയങ്ങളിലെത്തി അനുഗ്രഹാശിസുകളേറ്റുവാങ്ങി സിദ്ദിഖിന്റെ പ്രചരണം

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

ദേവാലയങ്ങളിലെത്തി അനുഗ്രഹാശിസുകളേറ്റുവാങ്ങി സിദ്ദിഖിന്റെ പ്രചരണം

ദേവാലയങ്ങളിലെത്തി അനുഗ്രഹാശിസുകളേറ്റുവാങ്ങി സിദ്ദിഖിന്റെ പ്രചരണം
March 22
01:31 2021

ദേവാലയങ്ങളിലെത്തി അനുഗ്രഹാശിസുകളേറ്റുവാങ്ങി സിദ്ദിഖിന്റെ പ്രചരണം
കല്‍പ്പറ്റ: നിറപുഞ്ചിരിയോടെ, ഒപ്പമുണ്ടാകുമെന്ന ഉറപ്പുമായി കല്‍പ്പറ്റ മണ്ഡലം യു ഡി എഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി ടി സിദ്ദിഖിന്റെ പ്രചരണം തുടരുന്നു. ഞായറാഴ്ച രാവിലെ മുതല്‍ കല്‍പ്പറ്റ മണ്ഡലത്തിലെ കൈസ്ത്രവദേവാലയങ്ങളിലെത്തി വൈദികരെയും വിശ്വാസികളെയും കണ്ട് സിദ്ദിഖ് വോട്ടഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു. രാവിലെ ഏഴരയോടെ കല്‍പ്പറ്റ തിരുഹൃദയ ദേവാലയത്തില്‍ നിന്നായിരുന്നു തുടക്കം. ഞായറാഴ്ചയായതിനാല്‍ നിരവധി വിശ്വാസികളാണ് പള്ളിയില്‍ പ്രാര്‍ത്ഥനകള്‍ക്കായി എത്തിയിരിക്കുന്നത്. എല്ലാവരെയും കണ്ട് അദ്ദേഹം വോട്ടഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു. തിരുഹൃദയ ദേവാലയത്തിലെ സന്ദര്‍ശനത്തിന് ശേഷം ചുണ്ടേല്‍ സെന്റ് ജൂഡ് ദേവാലയം, വൈത്തിരിയിലെ സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് ദേവാലയം, സെന്റ്‌മേരീസ് ദേവാലയം, ചാരിറ്റിയിലെ സെന്റ് ജോര്‍ജ് ദേവാലയം എന്നിവിടങ്ങളില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി സന്ദര്‍ശനം നടത്തി. ദേവാലയങ്ങളിലെ വൈദികരെയും വിശ്വാസികളെയും നേരില്‍ കണ്ട് അദ്ദേഹം ഏറെ നേരം സംസാരിച്ചു. പ്രാര്‍ത്ഥനകളും അനുഗ്രഹാശിസുകളും ഏറ്റുവാങ്ങിയാണ് ഒരിടത്ത് നിന്നും മറ്റൊരിടത്തേക്ക് അദ്ദേഹം യാത്ര തുടര്‍ന്നത്. യു ഡി എഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായ സിദ്ദിഖിന് എല്ലായിടത്ത് നിന്നും മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. ഏത് പ്രതിസന്ധിഘട്ടത്തിലും കൂടെയുണ്ടാകുമെന്ന ഉറപ്പ് നല്‍കിയാണ് ദേവാലയങ്ങളില്‍ നിന്നും അദ്ദേഹം മടങ്ങിയത്. ദേവാലയങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം കല്‍പ്പറ്റയിലെയും വൈത്തിരിയിലെയും വിവിധ കോണ്‍വെന്റുകളിലും സിദ്ദിഖെത്തി. വെള്ളാരംകുന്ന് ക്രിസ്തുരാജ കോണ്‍വെന്റ്, ചുണ്ടേല്‍ സെന്റ് ജൂഡ് കോണ്‍വെന്റ്, ചേലോട് ആശുപത്രി കോണ്‍വെന്റ്, എച്ച് ഐ എം കോണ്‍വെന്റ് എന്നിവിടങ്ങളിലെത്തിയ സിദ്ദിഖ് കന്യാസ്ത്രീകളെയടക്കം കണ്ട് വോട്ടഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു. മുതിര്‍ന്ന സിസ്‌റ്റേഴ്‌സിനെയടക്കം കണ്ട് വോട്ട് തേടിയ സിദ്ദിഖ് അവരുടെ അനുഗ്രഹാശിസുകളും ഏറ്റുവാങ്ങി. ദേവായങ്ങളില്‍ നിന്നും, കോണ്‍വെന്റുകളില്‍ നിന്നും വിശ്വാസികളടക്കമുള്ളവര്‍ അദ്ദേഹത്തിന് വിജയാശംസകള്‍ നേര്‍ന്നു. യു ഡി എഫ് നേതാക്കളായ ബിനുതോമസ്, എ എ വര്‍ഗീസ്, സലീം മേമന, പി വി ആന്റണി, ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍, ഷെഹീര്‍, പൗലോസ് തുടങ്ങിയവര്‍ അദ്ദേഹത്തെ അനുഗമിച്ചു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment