Asian Metro News

തളരാത്ത ആവേശ കടലായി…സിദ്ദിഖന്റെ റോഡ് ഷോ.

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

തളരാത്ത ആവേശ കടലായി…സിദ്ദിഖന്റെ റോഡ് ഷോ.

തളരാത്ത ആവേശ കടലായി…സിദ്ദിഖന്റെ റോഡ് ഷോ.
March 22
01:36 2021

തളരാത്ത ആവേശ കടലായി…സിദ്ദിഖന്റെ റോഡ് ഷോ…

കൽപ്പറ്റ : തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കാലം ആവേശം കൊള്ളുമ്പോൾ കൽപ്പറ്റ നിയോജക മണ്ഡലത്തെ ഇളക്കി മറിച് യുഡിഫ് സ്ഥാനാർഥി സിദ്ദിഖ്.

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് അടുക്കു മ്പോൾ ആവേശത്തിന്റ ചുരം തീർത്തു മുന്നേറുകയാണ് കൽപ്പെട്ടയിലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണവും.

പ്രചാരണത്തിന്റെ മുഖം മാറ്റി പ്രവർത്തകരിൽ ആവേശം ഉണർത്താൻ kc വേണുഗോപാൽ കൂടി എത്തിയതത്തോടെ പ്രകടന പത്രിക യിൽ പറഞ്ഞത് നടിപ്പിലാക്കാൻ ഐക്യ ജനാധിപത്യ മുന്നണി ഒരുങ്ങി കഴിഞ്ഞു.

അനിവാര്യമായ മാറ്റത്തിനു വേണ്ടി എന്ന് ഉറക്കെ ഉറക്കെ ഉള്ള,മുദ്രാവാക്യ ത്തോടെയാണ് പ്രവർത്തകർ ആവേശത്തോടെ പ്രിയ നേതാവിനെ സ്വീകരിച്ചത്.

അഞ്ചു വർഷം നാടിനെ മുടിച്ച ദുർ ഭരണത്തിന്നു എതിരാണ് തന്റെ പോരാട്ടം, മാറ്റം ആഗ്രഹിക്കുന്ന വയനാട് ന്റെ മാറ്റാത്തിനായി യാണ് താൻ ജനവിധി തേടുന്നത് എന്നും, കൽപ്പറ്റ ജനതയുടെ വികസനത്തിന്‌ വേണ്ടി ആകും തന്റെ വരും കാല പ്രവർത്തനം എന്നും സിദ്ദിഖ് ആവർത്തിച്ചു.

മാറാൻ കൊതിക്കുന്ന നാടിനെ തൊട്ട് അറിയുന്നവ നാകാൻ, നയിക്കുവാൻ നിങ്ങൾ ഒപ്പം വേണം എന്നും സിദ്ദിഖ് അഭ്യർത്ഥിച്ചു

സർക്കാർ ന്റെ പൊള്ള തരം തുറന്നു കാട്ടാനും, നിയമസഫയിൽ വയനാട് ന്റെ വേറിട്ട ശബ്ദമാകാൻ തനിയ്ക്ക് ഒരു അവസരം തരണം എന്നും വേണം എന്നും സിദ്ദിഖ് ആവിശ്യപെട്ടു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment