Asian Metro News

എല്ലാവർക്കും കുടിവെള്ളം ഉറപ്പാക്കും – എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

എല്ലാവർക്കും കുടിവെള്ളം ഉറപ്പാക്കും – എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ

എല്ലാവർക്കും കുടിവെള്ളം ഉറപ്പാക്കും – എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ
March 22
15:14 2021

കല്പറ്റ: കാരാപ്പുഴ, ബാണാസുര ജലസേചന പദ്ധതികൾ സമ്പൂർണമാക്കി എല്ലാവർക്കും കുടിവെള്ളമെന്ന ദൗത്യം പൂർത്തിയാക്കുമെന്ന് കല്പറ്റ നിയോജകമണ്ഡലത്തിലെ എൽ.ഡി.എഫ്. സ്ഥാനാർഥി എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ. ജലസാക്ഷരതയും ജലജനാധിപത്യവും കേരളീയ സമൂഹം ചർച്ചക്കെടുത്ത പ്ലാച്ചിമട സമരത്തിന്റെ മുന്നണി പോരാളിയായിരിക്കെ അച്ഛൻ എം.പി. വീരേന്ദ്രകുമാർ പറഞ്ഞത് ‘കുടിവെള്ളമടക്കമുള്ള പ്രാദേശിക വിഭവങ്ങളുടെ അവകാശം ജനങ്ങൾക്കാണെന്നാണ്. ലോകജലദിനത്തിൽ ഈ വാക്കുകളാണ് ഓർമയിലെത്തുന്നത്.

മണ്ഡലത്തിലെ മുഴുവൻ വീടുകളിലും കുടിവെള്ള ലഭ്യത ഉറപ്പ് വരുത്തുക എന്നത് ഉത്തരവാദിത്വമായാണ് കാണുന്നത്. ചെറു നീർത്തടങ്ങളെയും ജലാശയങ്ങളെയും സംരക്ഷിച്ചു കൃഷിക്കും മറ്റിതര ജലസേചന ആവശ്യങ്ങൾക്കുമായി ഉപയോഗപ്പെടുത്തും. ലക്കിടിയടക്കം മുഴുവൻ സ്ഥലങ്ങളിലും ട്രീ ബാങ്കിങ്ങിന് പ്രാധാന്യം നൽകി ജലലഭ്യത ഉറപ്പാക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

പാവങ്ങളുടെ പടത്തലവൻ എ.കെ.ജി.യെ അനുസ്മരിച്ചാണ് തിങ്കളാഴ്ച എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ സ്ഥാനാർത്ഥി പര്യടനം തുടങ്ങിയത്. തന്റെ അച്ഛൻ എം.പി. വീരേന്ദ്രകുമാറിന് ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട നേതാവായിരുന്നു എ.കെ.ജി. കൊടുംതണുപ്പിലും കഠിനമായ ചൂടിലും ഡൽഹിയിൽ ഭരണകൂടത്തിന്റെ മർദ്ദനങ്ങൾക്കും ഭീഷണികൾക്കൊന്നും മുട്ടുവളയ്ക്കാതെ കൃഷിക്കാർ അവരുടെ അവകാശത്തിന് പൊരുതുമ്പോൾ മാനവസ്‌നേഹത്തിന്റെ മൂന്നക്ഷരം – എ.കെ.ജി ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ എന്നാഗ്രഹിച്ചുപോകുന്നുവെന്ന് എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ പറഞ്ഞു. നൂറുകണക്കിന് ഇടതുമുന്നണി പ്രവർത്തകരും പൊതുജങ്ങളുമാണ് സ്ഥാനാർഥിയെ സ്വീകരിക്കാൻ എല്ലായിടത്തും എത്തുന്നത്. മുക്കംകുന്ന് എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാറിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ചിഹ്നമായ ട്രാക്ടറുമായാണ് ഇടതുമുന്നണി പ്രവർത്തകർ സ്വീകരിച്ചത്. വടുവൻചാൽ, നെടുംകരണ, റിപ്പൺ, അരപ്പറ്റ, നെടുമ്പാല, മുക്കംകുന്ന,് നെല്ലിമാളം, വാഴവറ്റ, കാക്കവയൽ, മുട്ടിൽ, പരിയാരം, മടക്കിമല, കമ്പളക്കാട്, കണിയാമ്പറ്റ, കൂടോത്തുമ്മൽ, വരദൂർ, കരണി, അരിമുള, നടവയൽ, നെല്ലിയമ്പം എന്നിവിടങ്ങളിൽ രണ്ടാം ദിനം സ്ഥാനാർത്ഥി പര്യടനം പൂർത്തിയാക്കി.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment