Asian Metro News

ഉജ്ജ്വല റാലിയോടെ കല്‍പ്പറ്റ മണ്ഡലം യു.ഡി.എഫ് പഞ്ചായത്ത് കണ്‍വെന്‍നുകള്‍ക്ക് സമാപനം

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

ഉജ്ജ്വല റാലിയോടെ കല്‍പ്പറ്റ മണ്ഡലം യു.ഡി.എഫ് പഞ്ചായത്ത് കണ്‍വെന്‍നുകള്‍ക്ക് സമാപനം

ഉജ്ജ്വല റാലിയോടെ കല്‍പ്പറ്റ മണ്ഡലം യു.ഡി.എഫ് പഞ്ചായത്ത് കണ്‍വെന്‍നുകള്‍ക്ക് സമാപനം
March 22
01:34 2021

ഉജ്ജ്വല റാലിയോടെ കല്‍പ്പറ്റ മണ്ഡലം യു.ഡി.എഫ് പഞ്ചായത്ത് കണ്‍വെന്‍നുകള്‍ക്ക് സമാപനം
മേപ്പാടി: കല്‍പ്പറ്റ മണ്ഡലം യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി അഡ്വ. ടി. സിദ്ദീഖിന്റെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി നടന്ന പഞ്ചായത്ത് കണ്‍വെന്‍നുകള്‍ക്ക് ഉജ്ജ്വല റാലിയോടെ മേപ്പാടിയില്‍ സമാപനം. മണ്ഡലത്തിലെ മുഴുവന്‍ പഞ്ചായത്തുകളിലും കല്‍പ്പറ്റ നഗരസഭയിലും പ്രചരണ കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ യു.ഡി.എ ഫ് പ്രചരണത്തില്‍ ബഹുദൂരം മുന്നിലെത്തിക്കഴിഞ്ഞു.
ഇടതുസര്‍ക്കാര്‍ പൊള്ളയായ വാഗ്ദാനങ്ങള്‍ നല്‍കി ജനങ്ങളെ വഞ്ചിച്ചുവെന്ന് കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത എ ഐ സി സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി കെ സി വേണുഗോപാല്‍ എം പി കുറ്റപ്പെടുത്തി. സ്ത്രീസുരക്ഷയെ കുറിച്ച് പറയുന്നവര്‍ വാളയാര്‍ അമ്മയുടെ അവസ്ഥയെ കുറിച്ച് മിണ്ടുന്നില്ല. പി എസ് സിക്ക് കഷ്ടപ്പെട്ട് പഠിച്ചവര്‍ക്ക് ജോലി കിട്ടുന്നില്ല. ഉദ്യഗാര്‍ത്ഥികള്‍ മുട്ടിലിഴഞ്ഞ് പൊരിവെയിലത്ത് സമരം നടത്തുമ്പോള്‍ സഖാക്കളുടെ ഭാര്യമാരും ബന്ധുക്കളും പിന്‍വാതിലൂടെ നിയമനം നേടുകയാണ്. സര്‍ക്കാര്‍ കടലമ്മയെ പോലും വിറ്റുകാശാക്കി. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഓഫീസ് സ്വര്‍ണക്കടത്തിന്റെ പ്രഭവകേന്ദ്രമായി മാറി. ആ മുഖ്യമന്ത്രിയാണ് തുടര്‍ഭരണം കിട്ടുമെന്ന് പറയുന്നത്. എന്ത് കൊള്ളരുതായ്മകള്‍ കാണിച്ചാലും ജയിക്കുമെന്ന് പറയുന്നത് പി ആര്‍ വര്‍ക്കിന്റെ ഭാഗമാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ യു ഡി എഫ് വന്‍വിജയം നേടും. സര്‍വെക്കാരെ ഇക്കാര്യത്തില്‍ വെല്ലുവിളിക്കുകയാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.
ടി. ഹംസ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. എ.ഐ.സി.സി നിരീക്ഷകന്‍ യു.ടി ഖാദര്‍, എന്‍.ഡി അപ്പച്ചന്‍, റസാഖ് കല്‍പ്പറ്റ, സലിം മേമന, സംഷാദ് മരക്കാര്‍, പി.പി ആലി, അഡ്വ. ടി.ജെ ഐസക്, ഗോകുല്‍ ദാസ് കോട്ടയില്‍ സംസാരിച്ചു. ബി. സുരേഷ് ബാബു സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.
മുട്ടില്‍ പഞ്ചായത്തില്‍ നടന്ന കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ എ ഐ സി സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി കെ സി വേണുഗോപാല്‍ എം പി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. വടകര മുഹമ്മദ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. യു ഡി എഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി അഡ്വ. ടി സിദ്ദിഖ്, എ ഐ സി സി നിരീക്ഷകനും കര്‍ണാടക മുന്‍മന്ത്രിയുമായി യു ടി ഖാദര്‍ എം എല്‍ എ, എന്‍ ഡി അപ്പച്ചന്‍, റസാഖ് കല്‍പ്പറ്റ, പി ടി ഗോപാലക്കുറുപ്പ്, വി എ മജീദ്, ഷംസാദ് മരക്കാര്‍, എന്‍ കെ റഷീദ്, ജോയി തൊട്ടിത്തറ, ബിനുതോമസ്, എന്‍ ഒ ദേവസ്യ, മോഹന്‍ദാസ് കോട്ടക്കൊല്ലി, ഉഷാതമ്പി, നസീമാ മാങ്ങാടന്‍, കേയംതൊടി മുജീബ്, പി കെ അബൂബക്കര്‍, എ വി അബ്രഹാം, ലത്തീഫ് കക്കടത്ത്, മുസ്തഫ പയന്തോത്ത്, കെ പത്മനാഭന്‍ സംസാരിച്ചു.
നേരത്തേ അഡ്വ. ടി സിദ്ദിഖിന്റെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വിജയത്തിനായി കമ്പളക്കാട് കാപ്പിലോ ഓഡിറ്റോറിയത്തില്‍ നടന്ന കണിയാമ്പറ്റ പഞ്ചായത്ത് കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ ജില്ലാ മുസ്ലിം ലീഗ് ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി കെ അഹമ്മദ് ഹാജി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കണിയാമ്പറ്റ പഞ്ചായത്ത് യുഡിഎഫ് ചെയര്‍മാന്‍ വി പി യൂസഫ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു ഐക്യജനാധിപത്യമുന്നണി നേതാക്കളായ ജില്ലാ യുഡിഎഫ് ചെയര്‍മാന്‍ എന്‍ ഡി അപ്പച്ചന്‍ കല്‍പ്പറ്റ നിയോജക മണ്ഡലം യുഡിഎഫ് ചെയര്‍മാന്‍ റസാഖ് കല്‍പ്പറ്റ കണ്‍വീനര്‍ പി പി അലി സലിം മേമന യഹ്യാഖാന്‍ തലക്കല്‍ഇസ്മായില്‍ പി കടവന്‍ മോയിന്‍ വി എ മജീദ് എം കെ മൊയ്തു ഹാജി ഗോകുല്‍ദാസ് കോട്ടയില്‍ ഹംസ കടവന്‍ കാട്ടില്‍ ഗഫൂര്‍ സംസാരിച്ചു. കണ്‍വീനര്‍ സി സുരേഷ് ബാബു സ്വാഗതവും നജീം കരണി നന്ദിയും പറഞ്ഞു. പ്രചാരണങ്ങള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കാന്‍ നടന്ന 501 അംഗ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റിയും രൂപീകരിച്ചു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment