Asian Metro News

യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി ആർ.രശ്മി മണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ ദേവാലയങ്ങൾ സന്ദർശിച്ചു.

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി ആർ.രശ്മി മണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ ദേവാലയങ്ങൾ സന്ദർശിച്ചു.

യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി ആർ.രശ്മി മണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ ദേവാലയങ്ങൾ സന്ദർശിച്ചു.
March 21
17:34 2021

കൊട്ടാരക്കര: 21.03.2021
യു.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി ആർ.രശ്മി മണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ ദേവാലയങ്ങൾ സന്ദർശിച്ചു.
ഇന്ന് രാവിലെ മുതൽ വിവിധ സഭകളിലെ ദേവാലയങ്ങൾ സന്ദർശിച്ചു.ഇടവക ജനങ്ങളോടും അച്ചന്മാരെയും നേരിൽ കണ്ട് വോട്ട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു.
ഉച്ചമുതൽ എഴുകോൺ പഞ്ചായത്തിലെ എഴുകോൺ ജംഗ്ഷനിൽ നിന്ന് സ്ഥാനാർത്ഥിയുടെ പര്യടനം ആരംഭിച്ചു. പ്ലാക്കാട് കോളനി, പഞ്ചായത്തിലെ വിവിധപ്രദേശങ്ങൾ ,വ്യാപാര സ്ഥാപനങ്ങൾ, സന്ദർശിച്ചു സ്ഥാനാര്ത്ഥി വോട്ട് അഭ്യര്ത്ഥി്ച്ചു. നൂറുകണക്കിന് പ്രവര്ത്ത്കരുടെ അകമ്പടിയോടെയുള്ള സ്ഥാനാര്ത്ഥി യുടെ വോട്ട് അഭ്യര്ത്ഥശന വലിയ ആവേശമാണ് പ്രവര്ത്ത്കരിൽ ഉണ്ടാക്കിയത്.
സ്ഥാനാർഥിയോടൊപ്പം എഴുകോൺ നാരായണൻ EX.MLA,സവിൻ സത്യൻ, ജയപ്രകാശ് ,മധു ലാൽ, ഗണേശൻ ,ബിജു ഫിലിപ്പ്,അദ്ധ്വാനി, ജയലക്ഷ്മി സൂസൻ വർഗീസ്,ആതിര,മുരളീധരൻ ,മഞ്ജു,സി.ആർ അനിൽ കുമാർ, രാജീവ്, സതീശൻ, സാംസൺ വാളകം,ജോസ് അമ്പലക്കര,സൂസൻ അച്ചൻകുഞ്ഞ്, അരുൺ മണ്ണത്താമര, ബിജു പനയറ എന്നിവർ ഒപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നു.
ഇന്ന് മൈലം,വെളിയം,എഴുകോൺ മണ്ഡലം കൺവെൻഷനുകളിലും പങ്കെടുക്കും.
ഇന്നലെ നടന്ന ഉമ്മന്നൂർമണ്ഡലം കൺവെൻഷൻ കെ.പി.സി.സി ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ.രാജേന്ദ്ര പ്രസാദും നെടുവത്തൂരിൽ നടന്ന മണ്ഡലം കൺവെൻഷൻ ശ്രീ.കെ.സി രാജൻ യു.ഡി.എഫ് ചെയർമാൻ കൊല്ലം ,കൊട്ടാരക്കര മണ്ഡലം കൺവെൻഷൻ കെ.പി.സി.സി വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ.ശൂരനാട് രാജശേഖരൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.
നാളെ(22-03-2021) മൈലം,കുളക്കട പഞ്ചായത്തിലെ വിവിധ പ്രദേശങ്ങളിൽ സ്ഥാനാർഥി പര്യടനം നടത്തും.

ബേബി പടിഞ്ഞാറ്റിൻകര

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment