Asian Metro News

കേരള മാപ്പിള കലാ അക്കാദമി 20 ആം വാർഷികാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

കേരള മാപ്പിള കലാ അക്കാദമി 20 ആം വാർഷികാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു

കേരള മാപ്പിള കലാ അക്കാദമി 20 ആം വാർഷികാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു
March 02
07:32 2021

പാലക്കാട് : കേരള മാപ്പിള കലാ അക്കാദമി 20 ആം വാർഷികാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ച ആറാമത് ശിൽപശാല പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ വല്ലപ്പുഴ പഞ്ചായത്ത് ഹാളിൽ വെച്ച് വല്ലപ്പുഴ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മറ്റി ചെയർമാൻ സി.കെ ബാബു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. അക്കാദമി സംസ്ഥാന വർക്കിംഗ് പ്രസിഡണ്ട് നാസർമേച്ചേരി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.
കോൽക്കളി എന്ന വിഷയത്തിൽ കേരളത്തിലെ കോൽക്കളി അധ്യാപക സംഘടന ആയ കോൽക്കളി അസോസിയേഷൻ ഓഫ് കേരളയുടെ സംസ്ഥാന ജനറൽ സെക്രട്ടറിയും കേരളാ മാപ്പിള കലാ അക്കാദമി ഇശൽ കൂട്ടം മലപ്പുറം ജില്ല പ്രസിഡന്റ്അസ്ഹർ ഗുരുക്കൾ ക്ലാസിന് നേതൃത്വം നൽകി. അക്കാദമി പാലക്കാട് ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട് റഫീഖ് ചളവറ വിഷയാവതരണം നടത്തി. ഇശൽ കൂട്ടം സംസ്ഥാന ഓർഗനൈസിംഗ് സെക്രട്ടറി ശിഹാബ് വല്ലപ്പുഴ ദൃശ്യാവിഷ്‌കാരം നിയന്ത്രിച്ചു. അക്കാദമി ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സുഹൈൽ പട്ടാമ്പി അക്കാദമി പാലക്കാട് ജില്ലാ രക്ഷാധികാരി പി.ടി.സലാം കരിങ്കല്ലത്താണി . ഇശൽ കൂട്ടം സംസ്ഥാന ചീഫ് കോ-ഓർഡിനേറ്ററായ നൗഫൽ വല്ലപ്പുഴ അക്കാദമി പാലക്കാട് ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ബാലകൃഷ്ണൻ അക്കാദമി ജോയിൻ സെക്രട്ടറി ശറഫലി ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് സക്കീർമാരായമംഗലം ഇശൽ കൂട്ടം ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ഹനീഫ പുലാക്കൽ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു.
ജില്ലാ ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി പി എം റഫീഖ് മാസ്റ്റർ സ്വാഗതവും സംസ്ഥാന ഓർഗനൈസിംഗ് സെക്രട്ടറി റഷീദ് കുമരനല്ലൂർ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment