Asian Metro News

നിയന്ത്രണങ്ങളില്‍ ഇളവ്; ​കോവിഡ്​ നെഗറ്റീവ്​ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്ലാത്തവര്‍ക്ക്​ ഇന്ന്​ കര്‍ണാടകയിലേക്ക്​ യാത്ര ചെയ്യാം

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

നിയന്ത്രണങ്ങളില്‍ ഇളവ്; ​കോവിഡ്​ നെഗറ്റീവ്​ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്ലാത്തവര്‍ക്ക്​ ഇന്ന്​ കര്‍ണാടകയിലേക്ക്​ യാത്ര ചെയ്യാം

നിയന്ത്രണങ്ങളില്‍ ഇളവ്; ​കോവിഡ്​ നെഗറ്റീവ്​ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്ലാത്തവര്‍ക്ക്​ ഇന്ന്​ കര്‍ണാടകയിലേക്ക്​ യാത്ര ചെയ്യാം
February 23
03:27 2021

കാസര്‍കോട്​: കേരളത്തില്‍നിന്ന്​ വരുന്നവര്‍ക്ക്​ കോവിഡ്​ നെഗറ്റീവ്​ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്​ നിര്‍ബന്ധമാക്കിയ നടപടിയില്‍ താല്‍ക്കാലിക ഇളവ്​ വരുത്തി കര്‍ണാടക സര്‍ക്കാര്‍. ചൊവ്വാഴ്ച തലപ്പാടിയടക്കമുള്ള അതിര്‍ത്തിയില്‍ പരിശോധന ഒഴിവാക്കി.

ഉത്തരവിനെതിരെ വ്യാപക പ്രതിഷേധം ഉയര്‍ന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് താല്‍ക്കാലിക​ ഇളവ്​ നല്‍കുന്നത്​. കോവിഡ്​ നെഗറ്റീവ്​ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്ലാത്തവരെ കടത്തിവിടേണ്ട എന്നായിരുന്നു നേരത്തെയുള്ള നിര്‍ദേശം. ഇതിന്‍റെ ഭാഗമായി വന്‍ സന്നാഹങ്ങള്‍​ അതിര്‍ത്തിയില്‍ ഒരുക്കിയിരുന്നു​.

നാട്ടുകാര്‍ പ്രതിഷേധവുമായി രംഗത്ത്​ വന്നതോടെ​ തിങ്കളാഴ്ച താല്‍ക്കാലികമായി ഇളവ്​ നല്‍കിയിരുന്നു. എന്നാല്‍, ചൊവ്വാഴ്ച മുതല്‍ കൂടുതല്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ കൊണ്ടുവരാനായിരുന്നു തീരുമാനം. ഇതിനെതിരെ വിവിധ രാഷ്​ട്രീയ കക്ഷികളടക്കം രംഗത്തുവന്നു. സംഭവം കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്‍റെ ശ്രദ്ധയില്‍പ്പെടുത്തുമെന്ന്​ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ അറിയിച്ചിരുന്നു. കൂടാതെ കര്‍ണാടകയിലെ കോണ്‍ഗ്രസ്​ നേതാവ്​ സുബ്ബയ്യ റൈ ഹൈകോടതിയില്‍ ഹരജിയും നല്‍കി. ഇതിന്‍റെയെല്ലാം പശ്ചാത്തലത്തിലാണ്​ താല്‍ക്കാലിക ഇളവ്​ പ്രഖ്യാപിച്ചത്​.

തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച വ​യ​നാ​ട്ടിലെ ബാ​വ​ലി, മു​ത്ത​ങ്ങ, ക​ര്‍​ണാ​ട​കയിലെ കു​ട്ട, കാ​സ​ര്‍​േ​​കാ​​ട്ടെ ത​ല​പ്പാ​ടി, മെ​നാ​ല, ജാ​ല്‍​സൂ​ര്‍, സാ​റ​ട്​​ക്ക, പാ​ണ​ത്തൂ​ര്‍, കണ്ണൂരിലെ മാക്കൂട്ടം ചെ​ക്കു​പോ​സ്​​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ ത​ട​ഞ്ഞിരുന്നു. പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്ന്​ ഉ​ച്ച​യോ​ടെ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളെ ക​ട​ത്തി​വി​​ടുകയായിരുന്നു.

അ​തി​ര്‍​ത്തി​ ചെ​ക്കു​പോ​സ്​​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധ​നാ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ക​യും മ​റ്റു വ​ഴി​ക​ള്‍ ബാ​രി​ക്കേ​ഡു​ക​ള്‍​കൊ​ണ്ട്​ അ​ട​ച്ച്‌​ പൊ​ലീ​സ്​ കാ​വ​ല്‍ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്​​തിരുന്നു. പ്ര​ശ്​​നം പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ന്‍ കേ​ര​ള-​ക​ര്‍​ണാ​ട​ക സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍​ത​ല​ത്തി​ല്‍ ച​ര്‍​ച്ച ന​ട​ത്തു​മെ​ന്ന്​ റ​വ​ന്യൂ മ​ന്ത്രി ഇ. ​ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​ന്‍ അ​റി​യി​ച്ചിട്ടുണ്ട്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment