Asian Metro News

‘ഭരണഘടന ഭരിക്കട്ടെ’ എസ്എസ്എഫ് റിപ്പബ്ലിക് സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു

 Breaking News
  • ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികച്ച സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോലെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി. ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികവുറ്റ സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോൽ ആണെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഒരു സമൂഹത്തിലെ കുട്ടികളുടെ അവസ്ഥ നോക്കിയാൽ ആ സമൂഹത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ നില മനസ്സിലാവും, സംസ്ഥാന ബാലാവകാശ സംരക്ഷണ കമ്മീഷൻ സംഘടിപ്പിച്ച നേമം നിയോജക മണ്ഡലതല സെമിനാർ ഉദ്ഘാടനം...
  • അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യമാണെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഈ ലക്ഷ്യം കൈവരിക്കാൻ ‘വിവ (വിളർച്ചയിൽ നിന്നും വളർച്ചയിലേക്ക്) കേരളം’ കാമ്പയിനിലൂടെ 15 മുതൽ 59 വയസുവരെയുള്ള സ്ത്രീകളിൽ അനീമിയ കണ്ടെത്തുകയും ആവശ്യമായവർക്ക് ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇതിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ...
  • മുഖ്യമന്ത്രി അനുശോചിച്ചു . സംസ്ഥാന ചീഫ് ഇലക്ഷൻ ഓഫീസറായിരുന്ന എൻ. മോഹൻ ദാസിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ അനുശോചിച്ചു....
  • ക‌ൃത്രിമം തടയാൻ സുരക്ഷാ നടപടികൾ നിർദ്ദേശിച്ചതായി ക്ഷേമ ബോർഡ് കേരള പ്രവാസി ക്ഷേമ ബോർഡ് ഹെഡ് ഓഫീസിലെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സംവിധാനത്തിൽ കൃത്രിമത്വം കാട്ടി അനധികൃത പെൻഷൻ ലഭിക്കാൻ വഴിവെച്ചതിനെ തുടർന്ന് കൃത്രിമം തടയാനായി സുരക്ഷാ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ കെൽട്രോണിന് നിർദ്ദേശം നൽകിയതായി  ബോർഡ് ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസർ അറിയിച്ചു.നഷ്ടപ്പെട്ട തുക തിരിച്ചുപിടിക്കാൻ...
  • വന്ധ്യതാ ചികിത്സ നടത്തുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് രജിസ്ട്രേഷൻ നൽകി . കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ അസിസ്റ്റഡ് റീപ്രൊഡക്ടീവ് ടെക്‌നോളജി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021, സറൊഗസി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021 എന്നിവയനുസരിച്ച് സ്വകാര്യ/ സർക്കാർ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് വന്ധ്യത ചികിത്സ നടത്തുന്നതിന് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നിർബന്ധമാണ്.ആക്ടിലെ മാർഗ്ഗനിർദേശമനുസരിച്ച് നിശ്ചിത മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്കാണ് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നൽകുന്നത്.ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സംസ്ഥാന ബോർഡ്...

‘ഭരണഘടന ഭരിക്കട്ടെ’ എസ്എസ്എഫ് റിപ്പബ്ലിക് സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു

‘ഭരണഘടന ഭരിക്കട്ടെ’ എസ്എസ്എഫ് റിപ്പബ്ലിക് സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു
January 27
09:13 2021

പാലക്കാട് / പള്ളിപ്പുറം : ഭരണഘടന ഭരിക്കട്ടെ എന്ന മുദ്രവാക്യം ഉയർത്തി എസ്എസ്എഫ് പരുതൂർ സെക്ടർ റിപബ്ലിക് സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു. സംഗമം പരുതൂർ ലൈബ്രറി & റിക്രിയേഷൻ സെന്റർ സെക്രട്ടറിയും പഞ്ചായത്തംഗവുമായ പി സുധീർ മാസ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്തു.രാജ്യത്തിന്റെ റിപ്പബ്ലിക്കിന്റെ മഹത്തായ വാർഷിക ദിനത്തിൽ പാവനമായ സ്മരണകൾ അയവിറക്കെണ്ട പുണ്യദിനത്തിൽ രാജ്യത്തിന്റെ നട്ടെല്ലായ കർഷകർ സ്വന്തം നിലനിൽപ്പിനു വേണ്ടി സമരം ചെയ്യുന്നു എന്ന വൈരുദ്ധ്യാത്മക സാഹചര്യം തീർത്തും ദുഃഖകരമാണ്. ഈ കർഷക സമരവും പ്രക്ഷോഭങ്ങളും കേവലമായി കർഷകർക്ക് വേണ്ടി മാത്രമുള്ളതല്ല. രാജ്യത്തെ ഓരോ പൗരന്റെയും ജീവിതം ചോദ്യം ചെയ്യപ്പെടാതിരിക്കാൻ കോർപ്പറേറ്റുകൾക്ക് വീണ പാടുന്ന ഇന്ത്യൻ ഭരണകൂടത്തിനെതിരെയുള്ള പ്രതിഷേധം കൂടിയാണ്. ഭരണഘടനക്ക് അനുസരിച്ചു നമ്മുടെ ഭരണകൂടം പ്രവർത്തിക്കുമ്പോളാണ് നമ്മുടെ പൂർവ്വികർ സ്വപ്നം കണ്ട സ്വതന്ത ഇന്ത്യ പുലരുകയുള്ളൂ എന്നും സംഗമം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. എസ് വൈ എസ് പാലക്കാട്‌ ജില്ലാ മീഡിയ സമിതി അംഗം യു എ റഷീദ് പാലത്തറഗേറ്റ് മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി. ഫാസിൽ സഖാഫി കൊടിക്കുന്ന് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.കെ പി റാഫി ഫാളിലി,റഫീഖ് ബാഖവി ചെമ്പുലങ്ങാട് തുടങ്ങിയവർ ആശംസ അറിയിച്ചു സംസാരിച്ചു. അഫ്സൽ യുഎ സ്വാഗതവും വാഹിദ് കരിയണ്ണൂർ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment