Asian Metro News

അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികച്ച സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോലെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി. ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികവുറ്റ സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോൽ ആണെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഒരു സമൂഹത്തിലെ കുട്ടികളുടെ അവസ്ഥ നോക്കിയാൽ ആ സമൂഹത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ നില മനസ്സിലാവും, സംസ്ഥാന ബാലാവകാശ സംരക്ഷണ കമ്മീഷൻ സംഘടിപ്പിച്ച നേമം നിയോജക മണ്ഡലതല സെമിനാർ ഉദ്ഘാടനം...
  • അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യമാണെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഈ ലക്ഷ്യം കൈവരിക്കാൻ ‘വിവ (വിളർച്ചയിൽ നിന്നും വളർച്ചയിലേക്ക്) കേരളം’ കാമ്പയിനിലൂടെ 15 മുതൽ 59 വയസുവരെയുള്ള സ്ത്രീകളിൽ അനീമിയ കണ്ടെത്തുകയും ആവശ്യമായവർക്ക് ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇതിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ...
  • മുഖ്യമന്ത്രി അനുശോചിച്ചു . സംസ്ഥാന ചീഫ് ഇലക്ഷൻ ഓഫീസറായിരുന്ന എൻ. മോഹൻ ദാസിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ അനുശോചിച്ചു....
  • ക‌ൃത്രിമം തടയാൻ സുരക്ഷാ നടപടികൾ നിർദ്ദേശിച്ചതായി ക്ഷേമ ബോർഡ് കേരള പ്രവാസി ക്ഷേമ ബോർഡ് ഹെഡ് ഓഫീസിലെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സംവിധാനത്തിൽ കൃത്രിമത്വം കാട്ടി അനധികൃത പെൻഷൻ ലഭിക്കാൻ വഴിവെച്ചതിനെ തുടർന്ന് കൃത്രിമം തടയാനായി സുരക്ഷാ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ കെൽട്രോണിന് നിർദ്ദേശം നൽകിയതായി  ബോർഡ് ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസർ അറിയിച്ചു.നഷ്ടപ്പെട്ട തുക തിരിച്ചുപിടിക്കാൻ...
  • വന്ധ്യതാ ചികിത്സ നടത്തുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് രജിസ്ട്രേഷൻ നൽകി . കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ അസിസ്റ്റഡ് റീപ്രൊഡക്ടീവ് ടെക്‌നോളജി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021, സറൊഗസി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021 എന്നിവയനുസരിച്ച് സ്വകാര്യ/ സർക്കാർ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് വന്ധ്യത ചികിത്സ നടത്തുന്നതിന് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നിർബന്ധമാണ്.ആക്ടിലെ മാർഗ്ഗനിർദേശമനുസരിച്ച് നിശ്ചിത മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്കാണ് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നൽകുന്നത്.ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സംസ്ഥാന ബോർഡ്...

അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു

അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു
January 25
13:35 2021

പാലക്കാട് / പട്ടാമ്പി : കേരള കാർഷിക സർവ്വകലാശാലയുടെ പട്ടാമ്പി പ്രാദേശിക ഗവേഷണ കേന്ദ്രത്തിലെ കാർഷിക സാങ്കേതികവിദ്യാ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ക്യാമ്പസിൽ സംസ്ഥാന സർക്കാർ 1.50 കോടി ചിലവിൽ പുതുതായി നിർമ്മിച്ച അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് കെട്ടിടം ബഹു : കൃഷി വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. എസ് സുനിൽകുമാർ ഓൺലൈനായി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

7500 sq.ft വലിപ്പത്തിൽ രണ്ടു വീതം ക്ലാസ് മുറികളും ലബോറട്ടറികളും ഓഫീസ് മുറികളും സ്റ്റാഫ്മുറിയും സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.കാർഷിക സാങ്കേതികവിദ്യാ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിനെ പൂർണ്ണ സജ്ജമായ ഒരു കാർഷിക വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനമായി ഉയർത്തുന്നതിനാണ് ഭാവിയിൽ ലക്ഷ്യം വെക്കുന്നത്.
ഇതോടനുബന്ധിച്ച് പട്ടാമ്പി പ്രാദേശിക കാർഷിക ഗവേഷണ കേന്ദ്രത്തിൽ സംഘടിപ്പിച്ച ചടങ്ങിൽ മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം എൽ എ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. അക്കാദമിക്ക് ബ്ലോക്ക് ഫലകം അനാച്ഛാദനവും മികച്ച വിദ്യാർത്ഥിക്കുള്ള ഡോ.ലളിത റായ് എൻഡോവ്മെന്റ് അവാർഡ് ദാനവും മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം എൽ എ നിർവ്വഹിച്ചു.


പട്ടാമ്പി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് സജിത വിനോദ് ,നഗരസഭ ചെയർപേഴ്സൺ ഒ.ല ക്ഷമിക്കുട്ടി | നഗരസഭ കൗൺസിലർമാരായ പി.വിജയകുമാർ, സംഗീത, കെ.മോഹൻ എന്നിവർ ആശംസകളർപ്പിച്ചു. അക്കാദമിക് കോഡിനേറ്റർ ഡോ.വി.തുളസി നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment