Asian Metro News

അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു

അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു
January 25
13:35 2021

പാലക്കാട് / പട്ടാമ്പി : കേരള കാർഷിക സർവ്വകലാശാലയുടെ പട്ടാമ്പി പ്രാദേശിക ഗവേഷണ കേന്ദ്രത്തിലെ കാർഷിക സാങ്കേതികവിദ്യാ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ക്യാമ്പസിൽ സംസ്ഥാന സർക്കാർ 1.50 കോടി ചിലവിൽ പുതുതായി നിർമ്മിച്ച അക്കാദമിക് ബ്ലോക്ക് കെട്ടിടം ബഹു : കൃഷി വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. എസ് സുനിൽകുമാർ ഓൺലൈനായി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

7500 sq.ft വലിപ്പത്തിൽ രണ്ടു വീതം ക്ലാസ് മുറികളും ലബോറട്ടറികളും ഓഫീസ് മുറികളും സ്റ്റാഫ്മുറിയും സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.കാർഷിക സാങ്കേതികവിദ്യാ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിനെ പൂർണ്ണ സജ്ജമായ ഒരു കാർഷിക വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനമായി ഉയർത്തുന്നതിനാണ് ഭാവിയിൽ ലക്ഷ്യം വെക്കുന്നത്.
ഇതോടനുബന്ധിച്ച് പട്ടാമ്പി പ്രാദേശിക കാർഷിക ഗവേഷണ കേന്ദ്രത്തിൽ സംഘടിപ്പിച്ച ചടങ്ങിൽ മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം എൽ എ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. അക്കാദമിക്ക് ബ്ലോക്ക് ഫലകം അനാച്ഛാദനവും മികച്ച വിദ്യാർത്ഥിക്കുള്ള ഡോ.ലളിത റായ് എൻഡോവ്മെന്റ് അവാർഡ് ദാനവും മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം എൽ എ നിർവ്വഹിച്ചു.


പട്ടാമ്പി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് സജിത വിനോദ് ,നഗരസഭ ചെയർപേഴ്സൺ ഒ.ല ക്ഷമിക്കുട്ടി | നഗരസഭ കൗൺസിലർമാരായ പി.വിജയകുമാർ, സംഗീത, കെ.മോഹൻ എന്നിവർ ആശംസകളർപ്പിച്ചു. അക്കാദമിക് കോഡിനേറ്റർ ഡോ.വി.തുളസി നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment