Asian Metro News

ആരോഗ്യനില മോശം; ലാലുവിനെ ഡൽഹി എയിംസിലേക്ക് മാറ്റും

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

ആരോഗ്യനില മോശം; ലാലുവിനെ ഡൽഹി എയിംസിലേക്ക് മാറ്റും

ആരോഗ്യനില മോശം; ലാലുവിനെ ഡൽഹി എയിംസിലേക്ക് മാറ്റും
January 23
08:29 2021

പറ്റ്​ന: ആരോഗ്യനില വഷളയാതിനെ തുടര്‍ന്ന്​ ആര്‍.ജെ.ഡി നേതാവ്​ ലാലു പ്രസാദ്​ യാദവിനെ ഡല്‍ഹി എയിംസിലേക്ക്​ മാറ്റും. ആര്‍.ജെ.ഡി നേതാവും മകനുമായ തേജസ്വി യാദവും കുടുംബവും റാഞ്ചിയി​ലെത്തി. അധികൃതര്‍ ലാലുവിനെ എയിംസിലേക്ക്​ മാറ്റുമ്പോൾ കുടുംബവും അനുഗമിക്കുമെന്നാണ്​ വിവരം.

ശ്വാസകോശ അണുബാധയെ തുടര്‍ന്ന്​ റാഞ്ചി​യിലെ ആശുപത്രിയില്‍ ചികിത്സയിലാണ്​ ലാലു. ജയിലിലെ ഡോക്​ടര്‍മാരുടെ സംഘത്തിന്‍റെ റിപ്പോര്‍ട്ട്​ പരിഗണിച്ചാണ്​ എയിംസിലേക്ക്​ മാറ്റാനുള്ള തീരുമാനം. ജയില്‍ അധികൃതര്‍ ഇതിനായി കീഴ്​ക്കോടതിയില്‍ അനുമതി തേടി.

ഝാര്‍ഖണ്ഡ്​ മുഖ്യമന്ത്രി ഹേമന്ത്​ സോറനുമായി സംസാരിച്ചതായും പിതാവിന്​ മികച്ച ചികിത്സ നല്‍കണമെന്ന്​ ആവശ്യപ്പെട്ടതായും തേജസ്വി യാദവ്​ പറഞ്ഞു.
അദ്ദേഹത്തെ നേരത്തേ ഹൃദയ ശസ്​ത്രക്രിയക്ക്​ വിധേയമാക്കിയിരുന്നു. 25 ശതമാനം മാത്രമാണ്​ വൃക്കയുടെ പ്രവര്‍ത്തനം. അദ്ദേഹത്തിന്​ ന്യുമോണിയ സ്​ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും ശ്വാസതടസം അനുഭവപ്പെടുന്നതായും തേജസ്വി യാദവ്​ കൂട്ടി​ച്ചേര്‍ത്തു. 2017 ഡിസംബറിലാണ്​ ലാലുവിന്​ ജയില്‍ ശിക്ഷ വിധിച്ചത്​.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment