Asian Metro News

ഇന്ത്യക്ക് നാല് തലസ്ഥാനങ്ങൾ വേണമെന്ന് മമത ബാനർജി

 Breaking News
  • സൗദിയില്‍ വാന്‍ താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മരണം ജിദ്ദ: റിയാദില്‍ നിന്നു ജിദ്ദയിലേക്ക് നഴ്സുമാരുമായി വരികയായിരുന്ന വാന്‍ ത്വാഇഫിനടുത്ത് താഴ്ചയിലേക്ക് മറിഞ് രണ്ട് മലയാളി നഴ്സുമാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് പേര്‍ മരിച്ചു. വൈക്കം വഞ്ചിയൂര്‍ സ്വദേശിനി അഖില (29),കൊല്ലം ആയൂര്‍ സ്വദേശിനി സുബി (33) എന്നിവരാണ് മരിച്ച നഴ്സുമാര്‍. മരിച്ച...
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...

ഇന്ത്യക്ക് നാല് തലസ്ഥാനങ്ങൾ വേണമെന്ന് മമത ബാനർജി

ഇന്ത്യക്ക് നാല് തലസ്ഥാനങ്ങൾ വേണമെന്ന് മമത ബാനർജി
January 23
13:07 2021

കൊൽക്കത്ത : പ്ര​മു​ഖ ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി നാ​ല് രാ​ജ്യ​ത​ല​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ള്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി മ​മ​ത ബാ​ന​ര്‍​ജി. പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍റ് സ​മ്മേ​ള​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഈ ​നാ​ല് ത​ല​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലും മാ​റി​മാ​റി ന​ട​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മ​മ​ത നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ചു. നേ​താ​ജി സു​ഭാ​ഷ് ച​ന്ദ്ര ബോ​സി​ന്‍റെ 124 ാം ജ​ന്മ​ദി​നാ​ഘോ​ഷ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു മ​മ​ത പു​തി​യ നി​ര്‍​ദേ​ശം​വ​ച്ച​ത്.

ഇ​ന്ത്യ​ക്ക് നാ​ല് ത​ല​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് താ​ന്‍ ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്നു. കോ​ല്‍​ക്ക​ത്ത​യി​ല്‍ ഇ​രു​ന്നാ​ണ് ഇം​ഗ്ലീ​ഷു​കാ​ര്‍ രാ​ജ്യം മു​ഴു​വ​ന്‍ ഭ​രി​ച്ച​ത്. പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍റ് സ​മ്മേ​ള​ന​ങ്ങ​ള്‍ എ​ന്തു​കൊ​ണ്ട് ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ മാ​ത്രം? ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലു​ള്ള എ​ല്ലാ​വ​രും പു​റ​ത്തു​നി​ന്നും എ​ത്തി​യ​വ​രാ​ണ്. ഊ​ഴം​വ​ച്ച്‌ പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍റ് സ​മ്മേ​ള​ന​ങ്ങ​ള്‍ രാ​ജ്യ​ത്തി​ന്‍റെ വി​വി​ധ ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ന​ട​ത്ത​ണം.

എ​ന്തു​കൊ​ണ്ടാ​ണ് ആ​ന്ധ്രാ​പ്ര​ദേ​ശി​ലോ ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ലോ കേ​ര​ള​ത്തി​ലോ പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍റി​ന്‍റെ ഒ​രു സ​മ്മേ​ള​നം ന​ട​ത്തി​ക്കൂ​ട. എ​ന്തു​കൊ​ണ്ട് ഉ​ത്ത​ര്‍​പ്ര​ദേ​ശി​ലോ പ​ഞ്ചാ​ബി​ലോ രാ​ജ​സ്ഥാ​നി​ലോ മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശി​ലോ ന​ട​ത്തി​ക്കൂ​ട? എ​ന്തു​കൊ​ണ്ടാ​ണ് ബീ​ഹാ​റി​ലോ ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ലോ ബം​ഗാ​ളി​ലോ, കോ​ല്‍​ക്ക​ത്ത​യി​ലോ പാ​ടി​ല്ല. എ​ന്തു​കൊ​ണ്ടാ​ണ് വ​ട​ക്കു​കി​ഴ​ക്ക​ന്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​ക്കൂ​ട- മ​മ​ത ചോ​ദി​ച്ചു.

നി​ങ്ങ​ള്‍ പു​തി​യ പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍റ് നി​ര്‍​മി​ക്കു​ന്നു. പു​തി​യ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ വാ​ങ്ങു​ന്നു. എ​ന്തു​കൊ​ണ്ടാ​ണ് നേ​താ​ജി​ക്ക് സ്മാ​ര​കം നി​ര്‍​മി​ക്കാ​ത്ത​തെ​ന്നും മ​മ​ത ആ​രാ​ഞ്ഞു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment