Asian Metro News

എക്‌സ്സൈസ് ഇൻസ്പെക്ടറെ വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസ്സിൽ പ്രതിക്കു 10 വർഷം കഠിന തടവ്‌

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

എക്‌സ്സൈസ് ഇൻസ്പെക്ടറെ വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസ്സിൽ പ്രതിക്കു 10 വർഷം കഠിന തടവ്‌

എക്‌സ്സൈസ് ഇൻസ്പെക്ടറെ വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസ്സിൽ പ്രതിക്കു 10 വർഷം കഠിന തടവ്‌
January 23
10:29 2021

ശാസ്താംകോട്ട : 09/10/2012 ൽ ശാസ്താംകോട്ട എക്സ്സൈസ് ഇൻസ്‌പെക്ടർ ആയിരുന്ന എ. ജോസ് പ്രതാപിനെ വെട്ടികൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച കേസ്സിലാണ് മൈനാഗപ്പള്ളി കടപ്പാ മുറിയിൽ കുമ്പള കോളനിയിൽ പനവിള പടിഞ്ഞാറ്റത്തിൽ ശേഖരൻ എന്ന് വിളിക്കുന്ന ചന്ദ്രശേഖരനെ (46) കരുനാഗപ്പള്ളി അസിസ്റ്റന്റ് സെഷൻസ് ജഡ്ജ് സിനി എസ് ആർ 10 വർഷം കഠിന തടവിനും 50000 രൂപ പിഴയും വിധിച്ചത് (പിഴ അടച്ചില്ലെങ്കിൽ ഒരു വർഷം കൂടി ശിക്ഷ അനുഭവിക്കണം )
നിരവധി അബ്കാരി /ക്രിമിനൽ കേസുകളിൽ പ്രതിയായ ശേഖരനെ റേഞ്ച് ഇൻസ്‌പെക്ടർ ആയിരുന്ന ജോസ് പ്രതാപ് മുൻപ് പല പ്രാവശ്യം മദ്യ കച്ചവടത്തിനു പിടികൂടി റിമാൻഡ് ചെയ്തിരുന്നു. അതിനെ തുടർന്ന് നിരവധി തവണ ജോസ് പ്രതാപിനെ ഫോണിലൂടെ വധ ഭീക്ഷണി മുഴക്കി ഭീകര അന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിച്ചു മദ്യ കച്ചവടം നടത്തുന്നതിനിടെ ആണ് 09/10/2012 ൽ ജോസ് പ്രതാപും സംഘവും രാത്രി 9.45 മാണിയോട് കൂടി ശേഖരൻ താമസിക്കുന്ന വീടിനു സമീപം ഇണ്ടിളയപ്പൻ കാവിന് സമീപം(ശേഖരൻ മിനിബാർ പോലെ മദ്യ കച്ചവടം തന്റെ വീട്ടിൽ നടത്തുന്നതായ രഹസ്യ വിവരം കിട്ടിയതിനെ തുടർന്ന് ) എത്തിയപ്പോൾ ശേഖരനും കൂട്ടാളിയും ചേർന്ന് വടിവാൾ ഉപയോഗിച്ച് ഇൻസ്‌പെക്ടർ എ. ജോസ് പ്രതാപിനെ വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിക്കുകയായിരുന്നു .
ശാസ്താംകോട്ട പോലീസ് Cr. No.1073/2012 ആയി രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത കേസ് അന്നത്തെ ശാസ്താംകോട്ട പോലീസ് സർക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ അലക്സ്‌ ബേബി ആണ് അന്വേഷണം നടത്തിയത്. സർക്കാരിന് വേണ്ടി പബ്ലിക് പ്രോസിക്യൂട്ടർ എൻ എസ് ബൈജു ആണ് കേസ് നടത്തി പ്രതിക്ക് ശിക്ഷ വാങ്ങി കൊടുത്തത്.IPC 307,332,506(¡¡),324,341,294(b) എന്നീ വകുപ്പുകൾ പ്രകാരം ആണ് പ്രതിയെ കഠിന തടവിനു ശിക്ഷിച്ചത്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment