Asian Metro News

വാടാനം കുറിശ്ശി റെയിൽവേ മേൽപാലം നിർമ്മാണോദ്ഘാടനം മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും

 Breaking News
  • ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികച്ച സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോലെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി. ഊർജ്ജസ്വലരായ കുട്ടികൾ മികവുറ്റ സമൂഹത്തിന്റെ അളവുകോൽ ആണെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഒരു സമൂഹത്തിലെ കുട്ടികളുടെ അവസ്ഥ നോക്കിയാൽ ആ സമൂഹത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ നില മനസ്സിലാവും, സംസ്ഥാന ബാലാവകാശ സംരക്ഷണ കമ്മീഷൻ സംഘടിപ്പിച്ച നേമം നിയോജക മണ്ഡലതല സെമിനാർ ഉദ്ഘാടനം...
  • അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യം: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അനീമിയ മുക്ത കേരളത്തിന് കൂട്ടായ പ്രയത്നം ആവശ്യമാണെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഈ ലക്ഷ്യം കൈവരിക്കാൻ ‘വിവ (വിളർച്ചയിൽ നിന്നും വളർച്ചയിലേക്ക്) കേരളം’ കാമ്പയിനിലൂടെ 15 മുതൽ 59 വയസുവരെയുള്ള സ്ത്രീകളിൽ അനീമിയ കണ്ടെത്തുകയും ആവശ്യമായവർക്ക് ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇതിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ...
  • മുഖ്യമന്ത്രി അനുശോചിച്ചു . സംസ്ഥാന ചീഫ് ഇലക്ഷൻ ഓഫീസറായിരുന്ന എൻ. മോഹൻ ദാസിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ അനുശോചിച്ചു....
  • ക‌ൃത്രിമം തടയാൻ സുരക്ഷാ നടപടികൾ നിർദ്ദേശിച്ചതായി ക്ഷേമ ബോർഡ് കേരള പ്രവാസി ക്ഷേമ ബോർഡ് ഹെഡ് ഓഫീസിലെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സംവിധാനത്തിൽ കൃത്രിമത്വം കാട്ടി അനധികൃത പെൻഷൻ ലഭിക്കാൻ വഴിവെച്ചതിനെ തുടർന്ന് കൃത്രിമം തടയാനായി സുരക്ഷാ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ കെൽട്രോണിന് നിർദ്ദേശം നൽകിയതായി  ബോർഡ് ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസർ അറിയിച്ചു.നഷ്ടപ്പെട്ട തുക തിരിച്ചുപിടിക്കാൻ...
  • വന്ധ്യതാ ചികിത്സ നടത്തുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് രജിസ്ട്രേഷൻ നൽകി . കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ അസിസ്റ്റഡ് റീപ്രൊഡക്ടീവ് ടെക്‌നോളജി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021, സറൊഗസി (റെഗുലേഷൻ) ആക്ട് 2021 എന്നിവയനുസരിച്ച് സ്വകാര്യ/ സർക്കാർ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് വന്ധ്യത ചികിത്സ നടത്തുന്നതിന് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നിർബന്ധമാണ്.ആക്ടിലെ മാർഗ്ഗനിർദേശമനുസരിച്ച് നിശ്ചിത മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾക്കാണ് രജിസ്‌ട്രേഷൻ നൽകുന്നത്.ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സംസ്ഥാന ബോർഡ്...

വാടാനം കുറിശ്ശി റെയിൽവേ മേൽപാലം നിർമ്മാണോദ്ഘാടനം മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും

വാടാനം കുറിശ്ശി റെയിൽവേ മേൽപാലം നിർമ്മാണോദ്ഘാടനം മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും
January 22
08:01 2021

പാലക്കാട് / പട്ടാമ്പി : വാടാനാം കുറുശ്ശി റെയിൽവെ മേൽപ്പാലത്തിന്റെ നിർമാണോദ്ഘാടനം ജനുവരി 23-ന് രാവിലെ 11ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നിർവ്വഹിക്കും.

പൊതുമരാമത്ത് രജിസ്ട്രേഷൻ വകുപ്പ് മന്ത്രി ജി.സുധാകരൻ അധ്യക്ഷനാകും. ധനകാര്യ മന്ത്രി ഡോ.തോമസ് ഐസക് മുഖ്യാതിഥിയാകും.മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ MLA ശിലാഫലകം അനാച്ഛാദനം ചെയ്യും വി.കെ.ശ്രീകണ്സേ വിശിഷ്ടാതിഥിയാകും.ആർ.ബി.ഡി.സി.കെ മുഖേനയാണ് പദ്ധതി നടപ്പാക്കുക. നാടിന്റെ സമഗ്ര വികസനം ത്വരിതപ്പെടുത്തുവാൻ തടസ്സരഹിതമായ ഒരു റോഡ് ശ്യം ഖല സ്ഥാപിക്കുന്നതിനായി ലെവൽ ക്രോസ് വി മുക്ക കേരളം എന്ന ലക്ഷ്യത്തിലേക്കായി വിവിധ ജില്ലകളിലായി റെയിൽവേ മേൽപ്പാലങ്ങളുടെ നിർമ്മാണത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ടാണ് വാടനാം കുറിശ്ശി റെയിൽവേ മേൽപാലവും പണിയുന്നത്.


വർഷങ്ങളായി വാടാ നാംകുറുശ്ശിയിൽ മേൽപാലം നിർമിക്കണമെന്നത് ജനങ്ങളുടെ ഏറെ കാലമായുള്ള ആവശ്യമാണ്.മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ MLA യുടെ ഇടപെടലിനെ തുടർന്നാണ് സംസ്ഥാന സർക്കാർ മേൽപാലം നിർമിക്കുവാൻ തീരുമാനിച്ചത്. പദ്ധതിക്കായി 34 കോടിയാണ് നിർമ്മാണ ചെലവ് കണക്കാക്കുന്നത് ‘സാധാരണ കോൺക്രീറ്റ് നിർമാണ രീതിയിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി സ്റ്റീൽ കൂടുതൽ ഉപയോഗിച്ചാണ് പാലം നിർമാണം. ആറു മാസത്തിനകം മേൽപാലത്തിന്റെ നിർമാണം പൂർത്തിയാക്കാനാണ് സർക്കാർ ലക്ഷ്യമിടുന്നത് പാലക്കാട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് ബിനു മോൾ, ജില്ല കലക്ടർ ജോഷി മൃൺമയി ശശാങ്ക്, ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് സജിത വിനോദ് ,ഓങ്ങലുർ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് രതി, ജില്ലാ പഞ്ച യാത്തംഗം എ.എൻ.നീ രജ്, പി.ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, പ്രസന്ന, സന്തോഷ് ‘വി.പി.തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുക്കും

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment