Asian Metro News

അഞ്ചുമൂല-പാലത്തറ ഗേറ്റ് റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ; ഡി വൈ എഫ് ഐ ചക്ര സ്തംഭന സമരം സംഘടിപ്പിച്ചു

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

അഞ്ചുമൂല-പാലത്തറ ഗേറ്റ് റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ; ഡി വൈ എഫ് ഐ ചക്ര സ്തംഭന സമരം സംഘടിപ്പിച്ചു

അഞ്ചുമൂല-പാലത്തറ ഗേറ്റ് റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ; ഡി വൈ എഫ് ഐ ചക്ര സ്തംഭന സമരം സംഘടിപ്പിച്ചു
January 16
08:12 2021

പാലക്കാട് /തൃത്താല : ശോചനീയാവസ്ഥയിലുള്ള അഞ്ചുമൂല – പാലത്തറ ഗേറ്റ് റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണമെന്നും റോഡ് റബ്ബറൈസ്ഡ് പ്രവർത്തി ചെയ്തു ബി. എം. ബി. സി നിലവാരത്തിലേക്ക് ഉയർത്തണമെന്നും ആവശ്യപെട്ട് ഡി വൈ എഫ് ഐ കുളമുക്ക് മേഖല കമ്മറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പാലത്തറ ഗേറ്റിൽ ചക്രസ്തംഭന പ്രതിഷേധ പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചു.

കേരളത്തിലെ എല്ലാ മണ്ഡലത്തിലെയും റോഡുകൾ നവീകരിക്കുമ്പോൾ ഉറക്കം നടിക്കുന്ന തൃത്താല എം എൽ എ അനാസ്ഥ കൈവെടിയണമെന്നും നൂതന രീതിയിൽ റോഡ് നിർമ്മാണം വേഗത്തിൽ ആരംഭിക്കണമെന്നും സമരം ആവശ്യപ്പെട്ടു. പ്രതിഷേധ സമരം സിപിഎം പരുതൂർ ലോക്കൽ സെക്രട്ടറി പി. ടി. അബൂബക്കർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.മേഖല പ്രസിഡന്റ്‌ അനൂപ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.പരുതൂർ ലോക്കൽ കമ്മറ്റി അംഗം ഇക്ബാൽ മാസ്റ്റർ അഭിവാദ്യം ചെയ്തു സംസാരിച്ചു. ഡി വൈ എഫ് ഐ കുളമുക്ക് മേഖല സെക്രട്ടറി ബാലു സ്വാഗതവും ഉസ്മാൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. സി ഐ ടി യു പഞ്ചായത്ത്‌ സെക്രട്ടറി സതീഷ് കുമാർ, മേഖല ഉപഭാരവാഹികളായ ഷൈജു, സാബു, ഷാജഹാൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment