Asian Metro News

പട്ടാമ്പി ആർ.ടി.ഒ. ഓഫീസിൽ വിജിലൻസ് പരിശോധന

 Breaking News
  • കൊട്ടാരക്കരയിലെ വ്യാപാരി വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര : ചന്തമുക്കിലെ വ്യാപാരിയായിരുന്ന പള്ളിക്കല്‍ സ്വദേശി ശശിധരന്‍(64) വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം സ്‌കൂട്ടറില്‍ ആട്ടോറിക്ഷ ഇടിച്ച് അപകടമുണ്ടായിരുന്നു. ചികിത്സയിലിരിക്കെ വൈകിട്ട് 5 മണിയോടെ മരണമടഞ്ഞു....
  • നടൻ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു കണ്ണൂ‍ർ: ചലച്ചിത്ര നടനും സംഗീതസംവിധായകൻ കൈതപ്രം ദാമോദരന്‍റെ ഭാര്യാപിതാവുമായ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ നമ്പൂതിരി (97) അന്തരിച്ചു. കൊവിഡ് ബാധിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊവിഡ് നെഗറ്റീവായിരുന്നു. വാർദ്ധക്യസഹജമായ അവശതകൾ അലട്ടിയിരുന്നു. പയ്യന്നൂർ സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ വൈകീട്ട് ആറ് മണിയോടെയാണ് അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....
  • ബൈക്കിന് പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര: ബൈക്കിനു പിന്നിൽ ലോറിയിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികനായ ഗൃഹനാഥൻ മരിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ഈയ്യം കുന്ന്  കൊച്ചു കിഴക്കതിൽ കാർമൽ ഭവനിൽ ജോൺ മാത്യു (68) ആണ് മരിച്ചത്.ഇന്ന് വൈകിട്ട് 5.30 ഓടെ പുലമൺ ആര്യാസ് ഹോട്ടലിനു മുന്നിലായിരുന്നു അപകടം.  കൊട്ടാരക്കരനിന്നും തിരുവനന്തപുരം...
  • കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയായി കെ. ബി രവി ഐ.പി.എസ് ചാർജ്ജെടുത്തു. ഇളങ്കോ ആർ ഐ.പി.എസ്  നിന്നാണ് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിയുടെ ചുമതല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്....
  • ജപ്തിക്കിടെ ആത്മഹത്യാ ഭീഷണി; പൊള്ളലേറ്റ ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. കോടതിയുത്തരവുപ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കു മുന്നില്‍ തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യയ്ക്കു ശ്രമിച്ച ദമ്ബതിമാരിലെ ഭാര്യയും മരിച്ചു. ഭര്‍ത്താവ് രാജന്‍ രാവിലെ മരിച്ചു. ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിലായിരുന്ന ഭാര്യ അമ്ബിളിയുടെ മരണം വെെകീട്ടാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം കൈയേറ്റം ഒഴിപ്പിക്കാനെത്തിയവര്‍ക്കുമുന്നില്‍ നെയ്യാറ്റിന്‍കര നെല്ലിമൂട് പോങ്ങില്‍...

പട്ടാമ്പി ആർ.ടി.ഒ. ഓഫീസിൽ വിജിലൻസ് പരിശോധന

പട്ടാമ്പി ആർ.ടി.ഒ. ഓഫീസിൽ വിജിലൻസ് പരിശോധന
December 19
10:37 2020

പട്ടാമ്പി : പട്ടാമ്പി ജോയന്റ് ആർ.ടി.ഒ. ഓഫീസിൽ വിജിലൻസ് നടത്തിയ മിന്നൽ പരിശോധനയിൽ ജീവനക്കാരിൽനിന്ന് കണക്കിൽപ്പെടാത്ത 3,400 രൂപ കണ്ടെടുത്തു.വിതരണംചെയ്യാതെ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന 85 ഡ്രൈവിങ് ലൈസൻസുകളും 466-ഓളം വാഹനങ്ങളുടെ ആർ.സി.കളും കണ്ടെത്തി.

വെള്ളിയാഴ്ച വൈകീട്ട് 4.50-ഓടെയാണ് സംഭവം. ഓഫീസിനകത്തും പുറത്തും പത്തിലേറെ ഇടനിലക്കാരുടെ സാന്നിധ്യമുള്ളതിനാൽ ഗുണഭോക്താക്കൾക്ക് യാതൊരു സേവനവും കിട്ടാത്ത സ്ഥിതിയാണ്. എല്ലാകാര്യങ്ങളും ഏജന്റുമാർ വഴി മാത്രമേ നടക്കുന്നുള്ളൂവെന്നും വ്യക്തമായതായും ബന്ധപ്പെട്ട ജീവനക്കാർക്കെതിരേ നടപടിയെടുക്കാൻ ശുപാർശ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും വിജിലൻസധികൃതർ പറഞ്ഞു.

വിജിലൻസ് ഇൻസ്പെക്ടർ പി.എസ്. സുനിൽകുമാർ, ജില്ലാ ലേബർ ഓഫീസർ എം.കെ. രാമകൃഷ്ണൻ, വിജിലൻസ് എസ്.ഐ.മാരായ മുഹമ്മദ് റഫീക്ക്, ബി. സുരേന്ദ്രൻ, സീനിയർ സിവിൽ പോലീസ് ഓഫീസർമാരായ സതീഷ്, പി.ആർ. രമേഷ്, കലേഷ്, വനിതാ എസ്.ഐ. പി.ഒ സുജയ്യ, എ.എസ്.ഐ. സലീം എന്നിവരടങ്ങിയ സംഘമാണ് പരിശോധന നടത്തിയത്. പട്ടാന്പി ആർ.ടി.ഒ. ഓഫീസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വ്യാപകമായ പരാതി ലഭിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് വിജിലൻസ് ഡയറക്ടറേറ്റിന്റെ നിർദേശപ്രകാരമായിരുന്നു പരിശോധന

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment