Asian Metro News

വിവാഹ ചടങ്ങുകളിൽ പങ്കെടുത്ത് സ്വർണം മോഷ്ടിക്കുന്ന യുവതി പിടിയിൽ

 Breaking News
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 42,464 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6506, കോഴിക്കോട് 5700, മലപ്പുറം 4405, തിരുവനന്തപുരം 3969, തൃശൂര്‍ 3587, ആലപ്പുഴ 3040, പാലക്കാട് 2950, കോട്ടയം 2865, കൊല്ലം 2513, കണ്ണൂര്‍ 2418, പത്തനംതിട്ട 1341, കാസര്‍ഗോഡ് 1158,...
  • പ്രതീക്ഷയര്‍പ്പിച്ച്‌ ലോകം; പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്‌സിന്‍ 95 ശതമാനം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍ വാഷിംഗ്ടണ്‍: പ്രായമായവരില്‍ ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ 95 ശതമാനത്തിലധികം ഫലപ്രദമെന്ന് ഗവേഷകര്‍. ദി ലാന്‍സെറ്റില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പഠനത്തിലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. രോഗലക്ഷണമുള്ളതും ലക്ഷണവുമില്ലാത്ത കോവിഡ് അണുബാധ തടയുന്നതിന് രണ്ട് ഡോസ് ഫൈസര്‍ വാക്സിന്‍ എല്ലാ പ്രായക്കാര്‍ക്കും ഫലപ്രദമാണെന്നും പഠനത്തില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു.കോവിഡ് മരണനിരക്ക് ഗണ്യമായി...
  • അഞ്ചു തവണ തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തിയ കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് മന്ത്രി സ്ഥാനം വേണമെന്ന് ഭരണിക്കാവ് ആർ എസ് പി (ലെനിനിസ്റ്റ് )അംഗം കോവൂർ കുഞ്ഞുമോന് അഞ്ചു തവണയായി തുടർച്ചയായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത് അത് പരിഗണിച്ചു ഇടതു ഘടക കക്ഷി അല്ലെങ്കിലും ഇടതു പിന്തുണയോടാണ് കോവൂർ സ്ഥിരമായി നിയമസഭയിൽ എത്തുന്നത്.. ഈ ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചു പാർട്ടി യുടെ...
  • സൗജന്യ ആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്കരണവും നടത്തി . എഴുകോൺ ജനമൈത്രി പോലീസും കരീപ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്തും കൊല്ലം ജില്ലാ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെയും നേതൃത്വത്തിൽ കുഴിമതിക്കാട്ട് മഠത്തിൽ ഭാഗം പയറ്റിശ്ശേരി കോളനി,ഇടയ്ക്കിടം കോളനി എന്നിവിടങ്ങളിൽ സൗജന്യആർ ടി പി സി ആർ പരിശോധനയും ബോധവത്ക്കരണവും നടത്തി . കരീപ്ര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ്...
  • കുട്ടികളേ… കരുതല്‍ വേണം; വരുന്നു കൊവിഡിന്റെ മൂന്നാംതരംഗം ലോകം വിറകൊള്ളുന്ന മഹാമാരിക്കാലത്താണല്ലോ. ഒന്നര വര്‍ഷത്തിലേറെയായി നാം മാസ്‌കിട്ടും കൈ കഴുകിയും സാമൂഹിക അകലം പാലിച്ചും കൊവിഡിനെ തുരത്താന്‍ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും കൂടുതല്‍ കരുത്തോടെ നമ്മെ ആക്രമിക്കുകയാണ്. ലോകത്തെ പലയിടത്തും കണ്ട കാഴ്ചകള്‍ നമ്മുടെ നാട്ടിലും എത്തിനില്‍ക്കുന്നു. ദയനീയ രംഗങ്ങള്‍ കണ്‍മുന്നിലും ആവര്‍ത്തിക്കുന്നു....

വിവാഹ ചടങ്ങുകളിൽ പങ്കെടുത്ത് സ്വർണം മോഷ്ടിക്കുന്ന യുവതി പിടിയിൽ

വിവാഹ ചടങ്ങുകളിൽ പങ്കെടുത്ത് സ്വർണം മോഷ്ടിക്കുന്ന യുവതി പിടിയിൽ
December 12
10:27 2020

മംഗളൂരു: വിവാഹ ചടങ്ങുകളില്‍ പങ്കെടുത്ത് കുട്ടികളുടെ കഴുത്തില്‍ നിന്നും സ്ത്രീകളുടെ ഹാന്‍ഡ്ബാഗുകളില്‍ നിന്നും സ്വര്‍ണാഭരണങ്ങളും മറ്റും മോഷ്ടിച്ചുവന്നിരുന്ന യുവതിയെ ബണ്ട് വാള്‍ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഫാത്വിമ ശാഹിനാസിനെയാണ് പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. വിവാഹ ഹാളിലുണ്ടായിരുന്ന സി സി ടി വി യിലാണ് ദൃശ്യങ്ങള്‍ പതിഞ്ഞത്. ഇക്കാര്യം ശ്രദ്ധയില്‍പെട്ട വിവാഹ മണ്ഡപത്തിന്റെ ഉടമ ബണ്ട് വാള്‍ ടൗണ്‍ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിലും ഗ്രാമീണ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിലും പരാതി നല്‍ക്കുകയായിരുന്നു.

ഡിസംബര്‍ 10ന് പനമംഗലൂരിലെ എസ് എസ് ഓഡിറ്റോറിയം ഹാളില്‍ നടന്ന വിവാഹത്തിനിടെ ഒരു കുട്ടിയുടെ കഴുത്തില്‍ നിന്ന് മാല തട്ടിയെടുക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെയാണ് യുവതി പിടിയിലായത്. സ്ത്രീകള്‍ കൂട്ടമായി ഒത്തുചേരുന്ന സ്ഥലങ്ങളില്‍ ഇവര്‍ ആഭരണങ്ങള്‍ മോഷ്ടിക്കുന്നത് പതിവാണെന്നും ആഭരണങ്ങള്‍ തട്ടിയെടുക്കുന്നതില്‍ വിദഗ്ധയാണെന്നും പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

ചോദ്യം ചെയ്തപ്പോള്‍ കഴിഞ്ഞ 10 വര്‍ഷമായി ആഭരണങ്ങള്‍ മോഷ്ടിച്ചതായി ഇവര്‍ സമ്മതിച്ചു. ഇതിന് മുൻപ് മൂന്ന് തവണ എസ് എസ് മഹല്‍ വിവാഹ ഹാളില്‍ കവര്‍ച്ച നടത്തിയതായും സമ്മതിച്ചിട്ടുണ്ട്. യശസ്വി ഹാള്‍, ഫറംഗിപ്പേട്ട്, തോക്കോട്ടു യൂണിറ്റി ഹാള്‍, തലപടിയിലെ ഖസാന തുടങ്ങി നിരവധി സ്ഥലങ്ങളില്‍ ആഭരണങ്ങള്‍ മോഷ്ടിച്ചതായും അവര്‍ മൊഴി നല്‍കി. 234 ഗ്രാം സ്വര്‍ണാഭരണങ്ങള്‍ പൊലീസ് കണ്ടെടുത്തു. കവര്‍ച്ച ചെയ്ത സ്വര്‍ണാഭരണങ്ങള്‍ ജ്വല്ലറി കടകളില്‍ വിറ്റതായും ബാക്കിയുള്ളവ ഉരുക്കിയതായും വ്യക്തമായിട്ടുണ്ട്. കുറച്ച്‌ ആഭരണങ്ങള്‍ ബാങ്കില്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ളതായി ഫത്വിമ വെളിപ്പെടുത്തി.

ഫാത്വിമയെ പൊലീസ് കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കി. ജുഡീഷ്യല്‍ കസ്റ്റഡിയില്‍ വിട്ടു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment