Asian Metro News

നിവാർ ചുഴലിക്കാറ്റിൻറെ തീവ്രത കുറഞ്ഞു; ചെന്നൈ വിമാനത്താവളത്തിൻറെ പ്രവർത്തനം പുനഃരാരംഭിച്ചു

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

നിവാർ ചുഴലിക്കാറ്റിൻറെ തീവ്രത കുറഞ്ഞു; ചെന്നൈ വിമാനത്താവളത്തിൻറെ പ്രവർത്തനം പുനഃരാരംഭിച്ചു

നിവാർ ചുഴലിക്കാറ്റിൻറെ തീവ്രത കുറഞ്ഞു; ചെന്നൈ വിമാനത്താവളത്തിൻറെ പ്രവർത്തനം പുനഃരാരംഭിച്ചു
November 26
08:20 2020

ചെ​ന്നൈ: തീ​രം തൊ​ട്ട​തോ​ടെ നി​വാ​ര്‍ ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റി​ന്‍റെ തീ​വ്ര​ത കുറഞ്ഞു. നിവര്‍ ആശങ്ക ഒഴിയുന്നതായി കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം അറിയിച്ചു. വ​രു​ന്ന മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ളി​ല്‍ തീ​വ്ര​ത കു​റ​ഞ്ഞ് നി​വാ​ര്‍ കൊ​ടു​ങ്കാ​റ്റാ​യി മാ​റും. മണിക്കൂറില്‍ 135 കിമി വേ​ഗം പ്രവചിക്കപ്പെട്ടിരുന്ന നിവറിന്‍റെ വേഗം 65-75 കിമീറററായി കുറയും. ഇതോടെ 12 മ​ണി​ക്കൂ​ര്‍ അ​ട​ച്ചി​ട്ട​ ചെ​ന്നൈ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ന്‍റെ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം പു​നഃ​രാ​രം​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ചെന്നൈയില്‍ അടച്ചിട്ട റോഡുകള്‍ തുറന്നു.

ത​മി​ഴ്നാ​ട് ക​ട​ലൂ​രി​ല്‍ നി​ന്ന് തെ​ക്കു​കി​ഴ​ക്കാ​യി കോ​ട്ട​ക്കു​പ്പം ഗ്രാ​മ​ത്തി​ലാ​ണ് ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് ആ​ദ്യ​മാ​യി ക​ര​തൊ​ട്ട​ത്. നി​വാ​ര്‍ ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റി​ല്‍ ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ലും പു​തു​ച്ചേ​രി​യി​ലും വ്യാ​പ​ക നാ​ശ​ന​ഷ്ട​മാ​ണു​ണ്ടാ​യ​ത്. ചെ​ന്നൈ​യി​ല്‍ പ​ല ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ലും വൈ​ദ്യു​തി വി​ത​ര​ണം ത​ട​സ​പ്പെ​ട്ടു. ക​ട​ലൂ​രി​ലും വ്യാ​പ​ക നാ​ശ​ന​ഷ്ട​മു​ണ്ടാ​യി. വേ​ദാ​ര​ണ്യ​ത്ത് വൈ​ദ്യു​തി പോ​സ്റ്റ് വീ​ണ് കു​ട്ടി മ​രി​ച്ചു. വി​ല്ലു​പു​ര​ത്ത് വീ​ടു​ത​ക​ര്‍​ന്ന് ഒ​രാ​ള്‍ മ​രി​ച്ചു.
ചെ​ന്നൈ, ചെ​ങ്ക​ല്‍​പ്പേ​ട്ട്, കാ​ഞ്ചീ​പു​രം പു​തു​ച്ചേ​രി, ക​ട​ലൂ​ര്‍, വി​ഴു​പു​രം തു​ട​ങ്ങി​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ക​ന​ത്ത നാ​ശ​ന​ഷ്ട​മു​ണ്ടാ​യി. പു​തു​ച്ചേ​രി​യി​ല്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വി. ​നാ​രാ​യ​ണ സ്വാ​മി​യു​ടെ വീ​ട് അ​ട​ക്കം നി​ര​വ​ധി ആ​ളു​ക​ളു​ടെ വീ​ടു​ക​ളി​ല്‍ വെ​ള്ളം ക​യ​റി.

നി​വാ​ര്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ചെ​യോ​ടെ​യാ​ണ് പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും ക​ര​യി​ല്‍ ക​ട​ന്ന​ത്. പു​തു​ച്ചേ​രി​ക്കും മാ​ര​ക്കാ​ന​ത്തി​നും ഇ​ട​യ്ക്കു​ള്ള തീ​ര​ത്താ​ണ് ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് പ്ര​വേ​ശി​ച്ച​ത്. തീ​ര​ത്ത് എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴേ​ക്ക് തീ​വ്ര​ത കു​റ​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ട്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment