Asian Metro News

എൻ സി സി കേഡറ്റുകൾ രക്തദാനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

എൻ സി സി കേഡറ്റുകൾ രക്തദാനം ചെയ്തു

എൻ സി സി കേഡറ്റുകൾ രക്തദാനം ചെയ്തു
November 24
11:01 2020

പാലക്കാട്/പട്ടാമ്പി: എൻസിസി ദിനാചരണത്തിൻ്റെ ഭാഗമായി ഒറ്റപ്പാലം 28 കേരള എൻ സി സി ബറ്റാലിയനു കീഴിലുള്ള കാഡറ്റുകൾ രക്തദാനം നടത്തി. സാമൂഹ്യ സേവന പരിപാടിയുടെ കീഴിൽ ‘രക്തദാനം മഹാദാനം’ എന്ന സന്ദേശവുമായാണ് വിദ്യാർത്ഥികൾ രക്തദാന ക്യാമ്പിൽ പങ്കാളികളായത്.

മണ്ണാർക്കാട് താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ബ്ളഡ് ബാങ്കിൽ എത്തിയാണ് കേഡറ്റുകൾ രക്തം നൽകിയത്.രണ്ട് ദിനങ്ങളിലായി നടക്കുന്ന ക്യാമ്പിൽ ആദ്യദിനം പട്ടാമ്പി ഗവ.സംസ്കൃത കോളേജ്, മണ്ണാർക്കാട് എംഇഎസ് കല്ലടി കോളേജ്, ഷൊർണൂർ ഐ.പി.ടി.ആൻ്റ് ജി.പി.ടി എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള അമ്പതോളം പേർ രക്തദാനം ചെയ്തു.

മെഡിക്കൽ ഓഫീസർ ഡോ.ബിജു, കൗൺസിലർ മുഈനുദ്ദീൻ, ബ്ളഡ് ബാങ്ക് ടെക്നിക്കൽ ഇൻചാർജ് അശ്വതി, അസോസിയേറ്റഡ് എൻ സി സി ഓഫീസർമാരായ ക്യാപ്റ്റൻ ഷറഫുദ്ദീൻ മുഹമ്മദ്, ക്യാപ്റ്റൻ ഡോ.പി.അബ്ദു, ലഫ്റ്റനൻ്റ് പി.സൈതലവി എന്നിവർ രക്തദാന പരിപാടിക്ക് നേതൃത്വം നൽകി. രണ്ടാം ദിനമായ ബുധനാഴ്ച മറ്റു വിദ്യാലയങ്ങളിലെ കാഡറ്റുകളും രക്തദാനം ചെയ്യും.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment