Asian Metro News

റിസോർട്ട്കൾ കേന്ദ്രികരിച്ചു കഞ്ചാവ് കച്ചവടം നടത്തിവന്നയാൾ എക്സൈസ് പിടിയിൽ

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

റിസോർട്ട്കൾ കേന്ദ്രികരിച്ചു കഞ്ചാവ് കച്ചവടം നടത്തിവന്നയാൾ എക്സൈസ് പിടിയിൽ

റിസോർട്ട്കൾ കേന്ദ്രികരിച്ചു കഞ്ചാവ് കച്ചവടം നടത്തിവന്നയാൾ എക്സൈസ് പിടിയിൽ
November 14
11:54 2020

കൊട്ടാരക്കര : കൊട്ടാരക്കരയിൽ രണ്ട് കിലോ കഞ്ചാവുമായി വർക്കല സ്വദേശി പിടിയിൽ. റിസോർട്ടുകൾ കേന്ദ്രികരിച്ചു കഞ്ചാവ് കച്ചവടം നടത്തുന്ന വർക്കല സ്വദേശിയാണ് കൊട്ടാരക്കരയിൽ എക്സ്സൈസ് സംഘത്തിന്റെ പിടിയിലായത് .

കൊട്ടാരക്കര എക്സ്സൈസ് റേഞ്ച് ഇൻസ്‌പെക്ടർ എ. ജോസ് പ്രതാപിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള എക്സ്സൈസ് സംഘം ഇന്നു അതിരാവിലെ 5 മാണിയോട് കൂടി എം. സി. റോഡിൽ വാഹനപരിശോധന നടത്തി വരുന്നതിനിടയിലാണ് എം. സി. റോഡിൽ ലോവർ കരിക്കം ഭാഗത്തു മാരുതി സുസുക്കി ഷോറൂമിന്റെ മുൻ വശത്തായി റോഡ് അരുകിൽ നിർത്തി ഇട്ടിരുന്ന മിനിലോറിയിൽ കടത്തി കൊണ്ടു വന്ന 2 കിലോ കഞ്ചാവുമായി വർക്കല പുതുവൽ പുത്തൻ വീട്ടിൽ ജിനു.H (40) നെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

എം. സി റോഡിലൂടെ വ്യാപകമായി അതിരാവിലെ കഞ്ചാവും മയക്കു മരുന്നും കടത്തുന്നതായ രഹസ്യ വിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നടത്തിയ വാഹനപരിശോധനയിലാണ് പ്രതി കഞ്ചാവ് കടത്താനുപയോഗിച്ച ലോറിയുമായി പിടിയിലായത് .

കഴിഞ്ഞ കുറെ വർഷങ്ങളായി പ്രതി കമ്പത്ത് പോയി കുറഞ്ഞ വിലയ്ക്ക് കഞ്ചാവ് വാങ്ങി വർക്കലയിലെയും കൊല്ലം തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയുടെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലും ആവശ്യക്കാർക്ക് കിലോ കണക്കിന് കഞ്ചാവ് ഇയാൾ എത്തിച്ചു നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ആയൂർ തോട്ടത്തറ സ്വദേശിക്കു കഞ്ചാവ് കൈമാറുന്നതിനായി വണ്ടി ഒതുക്കി പാർക്ക്‌ ചെയ്യുന്നതിനിടയിലാണ് ഇയാൾ പിടിയിലായത്. ആയൂർ തോട്ടത്തറ സ്വദേശി എക്സ്സൈസിനെ കണ്ടു രക്ഷപ്പെട്ടു. കേസ്സിന്റെ തുടർ അന്വേഷണം കൊല്ലം അസിസ്റ്റന്റ് എക്സ്സൈസ് കമ്മീഷണർ ബി. സുരേഷ് ഏറ്റെടുത്തു. കഴിഞ്ഞ കുറെ കാലമായി പ്രതി കഞ്ചാവ് കച്ചവടം കേന്ദ്രികരിച്ച വർക്കലയിലെ റിസോർട്ടുകളിലേക്കും അന്വേഷണം വ്യാപിപ്പിച്ചു. പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത എക്സ്സൈസ് സംഘത്തിൽ റേഞ്ച് ഇൻസ്‌പെക്ടർ എ. ജോസ് പ്രതാപിനൊപ്പം പ്രെവെൻറ്റീവ് ഓഫീസർ ഷിലു, സിവിൽ എക്സ്സൈസ് ഓഫീസർമാരായ സന്തോഷു, വിവേക്, പ്രേംരാജ്, നിഖിൽ, രജീഷ്, സുജിൻ, എന്നിവർ ഉണ്ടായിരുന്നു. പ്രതിയെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ് ചെയ്തു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment