Asian Metro News

വോട്ടേഴ്‌സ് സ്ലിപ്പും ഡിജിറ്റലാകുന്നു

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

വോട്ടേഴ്‌സ് സ്ലിപ്പും ഡിജിറ്റലാകുന്നു

വോട്ടേഴ്‌സ് സ്ലിപ്പും ഡിജിറ്റലാകുന്നു
November 13
08:09 2020

തൃ​ശൂ​ര്‍: വീടുകളിൽ ക​യ​റി വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്യു​ന്ന വോ​​ട്ടേ​ഴ്​​സ്​ സ്ലി​പ്പും ഡി​ജി​റ്റ​ലാ​കു​ന്നു. ഫോ​​ട്ടോ​യും ചിഹ്നവും സ​ഹി​തം സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്ക് എ​ത്തി​ച്ചു​ന​ല്‍​കാ​ന്‍ സ്​​റ്റാ​ര്‍​ട്ട​പ്​ കമ്പനികളാണ്​ രം​ഗ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ​ത്. പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത്​ വാ​ര്‍​ഡി​ല്‍ ബൂ​ത്തി​ന്​ 1000 രൂ​പ​യും കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍ ഡി​വി​ഷ​നി​ല്‍ ബൂ​ത്തി​ന്​ 800​ രൂ​പ​യു​മാ​ണ്​ മു​ട​ക്കേ​ണ്ട​ത്​. ഏ​ത്​ വാ​ര്‍​ഡ്, അ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ ഏ​ത്​ ഡി​വി​ഷ​ന്‍ എ​ന്ന്​ മാ​ത്രം പ​റ​ഞ്ഞാ​ല്‍ വോ​ട്ട​ര്‍​മാ​രു​ടെ പേ​രും ​വോ​ട്ട​ര്‍ നമ്പറും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ എ​ത്തി​ക്കാ​മെ​ന്നാ​ണ്​ വാ​ഗ്​​ദാ​നം.

തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ്​ ക​മീ​ഷ​ന്‍ വെ​ബ്​​സൈ​റ്റി​ല്‍​​നി​ന്ന്​ ‘ ഡാ​റ്റാ മൈ​നി​ങ്​ ‘ ന​ട​ത്തി ആ​വ​ശ്യ​മു​ള്ള വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ചാ​ണ്​ വോ​​ട്ടേ​ഴ്​​സ്​ സ്ലി​പ് ത​യാ​റാ​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ ആ​ക്​​ട്​​സ്​ ഇ​ന്‍​ഫോ കമ്പനി സി.​ഇ.​ഒ സു​രേ​ഷ്​​ബാ​ബു അറിയിച്ചു. ഇ​തി​നാ​യി പ്ര​ത്യേ​ക സോ​ഫ്​​റ്റ്​​വെ​യ​ര്‍ ത​യാ​റാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഡി​ജി​റ്റ​ല്‍ വോ​​ട്ടേ​ഴ്​​സ്​ സ്ലി​പ്​ പ്രി​ന്‍​റ്​​ ചെ​യ്​​ത്, ബൈ​ന്‍​ഡ് ​ചെ​യ്​​ത്​ സ്​​ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക്ക്​ എ​ത്തി​ക്കും. പ്ര​തി​ദി​നം ഇ​രു​നൂ​റ്റ​മ്ബ​തോ​ളം ആ​വ​ശ്യ​ക്കാ​ര്‍ സ​മീ​പി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്ന്​ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

കൂടാതെ ,വോ​​ട്ടേ​ഴ്​​സ്​ സ്ലി​പ്​ അ​ച്ച​ടി ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്ന പ്ര​ദേ​ശി​ക പ്രി​ന്‍​റി​ങ്​ പ്ര​സു​കാ​രാ​ണ്​ പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യി​ലക്കുംവിധമാണ് ഈ തീരുമാനം

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment