Asian Metro News

കാണാതെപോയ ആർമി ഉദ്യോഗസ്ഥനെ തിരഞ്ഞുപിടിച്ചു റെയിൽവേയിലെ കേരള പോലീസ്‌

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

കാണാതെപോയ ആർമി ഉദ്യോഗസ്ഥനെ തിരഞ്ഞുപിടിച്ചു റെയിൽവേയിലെ കേരള പോലീസ്‌

കാണാതെപോയ ആർമി ഉദ്യോഗസ്ഥനെ തിരഞ്ഞുപിടിച്ചു റെയിൽവേയിലെ കേരള പോലീസ്‌
November 13
13:02 2020

കൊല്ലം : കൊല്ലം റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആർമി ക്യാമ്പായ ബത്തിൻഡയിലേക്ക് പോകും വഴിയിൽ കാണാതെ പോയ ആർമിയിലെ നായിക്കിനെ അതിസാഹസികമായി തെരഞ്ഞു പിടിച്ചു റെയിൽവേയിലെ കേരള പോലീസ്. കൊല്ലം റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിലെ കേരള പോലീസ് എസ്.എച്ച്.ഒ. എസ് ഐ ഉമറുൽ ഫറൂഖ്, ഇന്റലിജൻസ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ കൂടിയായ സിവിൽ പോലീസ് ഓഫീസർ രാജു എന്നിവരാണ് നാലായിരത്തിനടുത്ത് കിലോമീറ്റർ യാത്ര ചെയ്തു ഇദ്ദേഹത്തെ പിടികൂടി ആർമിക്ക് കൈമാറിയത്.

കൊല്ലം റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് പുറപ്പെട്ട ഉദ്യോഗസ്ഥനെക്കുറിച്ച് പിന്നീട് ഒരു വിവരവും ലഭിച്ചിരുന്നില്ല.മൊബൈൽ ഫോൺ സ്വിച്ച് ഓഫ്‌ ആകുകയും ചെയ്തു. ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ റെയിൽവേയിലെ കേരള പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ എഫ് ഐ ആർ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു . കാണാതായ ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ ആർമി അക്കൗണ്ടിൽ നിന്ന് ഹരിയാനയിലെയും പഞ്ചാബിലെയും എ. ടി. എമ്മുകളിൽ നിന്ന് പണം പിൻവലിച്ചത് മനസിലാക്കിയ പോലീസ് അന്വേഷണം അങ്ങോട്ടേക്ക് വ്യാപിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.

കർഷക സമരം നടക്കുന്നതിനാൽ ഹരിയാനയിൽ നിന്ന് പഞ്ചാബിലെത്താൻ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടി. അഞ്ചോളം ഓർഡിനറി ബസുകളിൽ മാറിക്കയറി മുന്നൂറ്റിയൻപത് കിലോമീറ്ററോളം യാത്ര ചെയ്താണ് അവർ പഞ്ചാബിലെത്തിയത്.

നാല്പത്തിയഞ്ചോളം ലോഡ്ജുകളിലെ രജിസ്റ്റർ പരിശോധനക്ക് വിധേയമാക്കി. നിരവധി ആളുകളിൽ നിന്ന് വിവരങ്ങൾ ശേഖരിച്ചു. അതിലൂടെ ആർമി ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ജ്യൂസ് കുടിക്കാൻ വരുന്ന കട മനസിലാക്കിയ എസ് ഐ ഉമറുൽ ഫാറൂഖ്,സിവിൽ പോലീസ് ഓഫീസർ രാജു എന്നിവർ ഒരു കാറിനുള്ളിൽ ഒളിച്ചിരുന്ന് കാണാതെ പോയ ആർമി ഉദ്യോഗസ്ഥനെ അതി സാഹസികമായി പിടികൂടി .

പോലീസുമായി സഹരിക്കാതെ എതിർത്തുനിന്ന ആർമി ഉദ്യോഗസ്ഥനെ പഞ്ചാബ് പോലീസിന്റെ കൂടി സഹായത്തോടെ ബലം പ്രയോഗിച്ചു വാഹനത്തിൽ കയറ്റി ആർമി ക്യാമ്പിൽ എത്തിക്കുകയായിരുന്നു. ലെഫ്റ്റനന്റ് കേണൽ ജിതേന്ദ്ര മലയാളിയായ കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശി മേജർ നിതിൻ എന്നിവർ കേരള പോലീസിന്റെ കൃത്യ നിർവ്വഹണത്തെ പ്രശംസിക്കുകയും സൈനികനെ തിരിച്ച് ക്യാമ്പിലെത്തിച്ചതിൽ അഭിനന്ദനം അറിയിക്കുകയും ചെയ്തു.

About Author

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment