Asian Metro News

പട്ടാമ്പി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെ ‘ആരവം’ ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം നാടിന് സമർപ്പിച്ചു

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

പട്ടാമ്പി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെ ‘ആരവം’ ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം നാടിന് സമർപ്പിച്ചു

പട്ടാമ്പി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെ ‘ആരവം’ ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം നാടിന് സമർപ്പിച്ചു
November 06
10:37 2020

പാലക്കാട് / പട്ടാമ്പി : കായിക മേഖലയെ പരിപോഷിപ്പിക്കുന്നതിനായുള്ള ‘ആരവം’ പദ്ധതിയിലുൾപ്പെടുത്തി 30 ലക്ഷം രൂപ ചിലവഴിച്ച് നിർമ്മാണം പൂർത്തീകരിച്ച ‘ ആരവം ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം’ വി.കെ ശ്രീകണ്ഠൻ എം.പി നാടിന് സമർപ്പിച്ചു.

പട്ടാമ്പി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻ്റ് വി.എം മുഹമ്മദലി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഫ്ലോറിങ് പ്രവർത്തികൾക്കായി നാലര ലക്ഷം രൂപയും,ഇലക്ട്രിക്ക് പ്രവർത്തികൾക്കായി രണ്ടര ലക്ഷം രൂപയും,സ്ട്രക്ച്ചർ പ്രവർത്തികൾക്കായി 23 ലക്ഷം രൂപയുമാണ് ചിലവഴിച്ചത്.നോർത്ത് കൈപ്പുറം എക്കോ സംസ്കാരിക കേന്ദ്രം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന് സൗജന്യമായി നൽകിയ സ്ഥലത്താണ് സ്റ്റേഡിയം നിർമ്മിച്ചിട്ടുള്ളത്.രണ്ട് ഷട്ടിൽ ബാഡ്മിൻ്റൺ കോർട്ടുകൾ,പവലിയൻ,ഡ്രസ്സിങ് റൂം,വിശ്രമസ്ഥലം,ടോയ്ലെറ്റ്, കളിക്കാർക്കുള്ള വാം അപ്പ് ഉപകരണങ്ങൾ
എന്നീ സൗകര്യങ്ങൾ സ്റ്റേഡിയത്തിലുണ്ട്.
നാട്ടിലെ കായിക പ്രേമികളുടെ ചിരകാല ആവശ്യമാണ് ഇതിലൂടെ യാഥാർത്ഥ്യമാകുന്നത്.പൂർണ്ണമായും ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിൻ്റെ വാർഷിക പദ്ധതി വിഹിതം ഉപയോഗിച്ച് നിർമ്മിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയമാണിത്.

വാർത്ത : യു എ റഷീദ് , പാലത്തറഗേറ്റ് , പട്ടാമ്പി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment