Asian Metro News

മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിലെ ദ്രവമാലിന്യങ്ങൾ സംസ്ക്കരിക്കാനായി മാലിന്യ പ്ളാൻറ്റ് നിർമ്മാണത്തിനുള്ള ശിലാസ്ഥാപനം നിർവഹിച്ചു .

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിലെ ദ്രവമാലിന്യങ്ങൾ സംസ്ക്കരിക്കാനായി മാലിന്യ പ്ളാൻറ്റ് നിർമ്മാണത്തിനുള്ള ശിലാസ്ഥാപനം നിർവഹിച്ചു .

മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിലെ ദ്രവമാലിന്യങ്ങൾ സംസ്ക്കരിക്കാനായി മാലിന്യ പ്ളാൻറ്റ് നിർമ്മാണത്തിനുള്ള ശിലാസ്ഥാപനം നിർവഹിച്ചു .
November 05
13:12 2020

കൊട്ടാരക്കര മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രത്തിലെ ദ്രവമാലിന്യങ്ങൾ സംസ്ക്കരിക്കാനായി ഈ ടി പി പദ്ധതി പ്രകാരം മാലിന്യ പ്ളാൻറ്റ് നിർമ്മാണത്തിനുള്ള ശിലാസ്ഥാപനം ദേവസ്വം പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ എൻ വാസു നിർവഹിച്ചു .
വർഷങ്ങളായി നീണ്ടുനിന്ന ആവശ്യത്തിനാണ് ഇപ്പോൾ തുടക്കമാവുന്നത് . ക്ഷേത്രകുളത്തിനു കിഴക്കു ഭാഗത്തായി ഒഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്താണ് നിലവിൽ പ്ലാൻറ്റ് നിർമിക്കുന്നത്
ക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്നും നിന്നും പുറം തള്ളുന്ന മാലിന്യങ്ങൾ പൈപ്പുവഴി ഈ പ്ലാൻറ്റിൽ എത്തിച്ചു ശുദ്ധീകരിച്ചു ഓടകളിൽ കളയുന്നതാണ് പദ്ധതി . 95 ലക്ഷം രൂപ വിലയിരുത്തിയാണ് പ്ലാൻറ്റ് മുപ്പത്തയ്യായിരം ലിറ്റർ മാലിന്യജലം ശുദ്ധീകരിക്കാൻ കഴിയും . ക്ഷേത്ര വികസനം മാസ്റ്റർപ്ലാൻ പ്രകാരം ഘട്ടം ഘട്ടമായി പദ്ധതികൾ വികസിപ്പിക്കും ക്ഷേത്രകുള നവീകരണം ,ഓഫിസ്‌ സമുച്ചയം ,പാർക്കിംഗ് ക്ഷേത്രത്തിനകത്തെ അറ്റകുറ്റ പണികളും പൂർത്തിയാക്കാനാണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നതെന്ന് ദേവസ്വം പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ എൻ വാസു പറഞ്ഞു . ചടങ്ങിൽ ബോർഡ് മെമ്പർ എം വിജയകുമാർ , എക്സിക്യൂട്ടീവ് എഞ്ചിനീയർ സംഗീത് ,അസിസ്റ്റന്റ് കമ്മീഷണർ ടി മുരളീധരൻപിള്ള , അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് ഓഫിസർ സി ചന്ദ്രശേഖരൻ ,ക്ഷേത്ര ഉപദേശകസമിതി പ്രസിഡന്റ് മുകളുവിള അനിൽകുമാർ ,വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് അശ്വിനിദേവ് ,സെക്രട്ടറി ആർ വത്സല ,സഹ ശാന്തി ജി വാസുദേവൻ നമ്പൂതിരി ,ഉപദേശകസമിതി അംഗങ്ങളായ മണിക്കുട്ടൻ ,പ്രേംകുമാർ ,വിനോദ് തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു .

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment