Asian Metro News

വഴിയും വെള്ളവുമില്ലാതെ ഒരു പ്രദേശത്തെ 30 കുടുംബങ്ങൾ

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

വഴിയും വെള്ളവുമില്ലാതെ ഒരു പ്രദേശത്തെ 30 കുടുംബങ്ങൾ

വഴിയും വെള്ളവുമില്ലാതെ ഒരു പ്രദേശത്തെ 30 കുടുംബങ്ങൾ
October 24
12:30 2020

പാലക്കാട് : തൃത്താല കപ്പൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിലെ രണ്ടാം വാർഡ് ഗാന്ധി മൈതാനം വ്യവസായ പാർക്ക് ചങ്ങാരാവിൽ അമ്പലം റോഡ് കുന്നിൽ ചെരുവിൽ പതിറ്റാണ്ടുകളായി താമസിക്കുന്ന മുപ്പതോളം കുടുംബങ്ങൾ സഞ്ചാര പാത നഷ്ടപ്പെടുകയും കിട്ടിയിരുന്ന കുടിവെള്ളം പഞ്ചായത്ത് അധികൃതർ നിർത്തലാക്കിയത്തിലും തീരാദുരിതത്തിൽ. വെള്ളം ലഭിച്ചിരുന്ന പൈപ്പുകൾ ഊരി എടുക്കുകയും വിവിധ തരം കമ്പനികൾക്ക് വിട്ട്‌ നൽകി പ്രദേശ വാസികൾക്ക് വളരെ വീതി കുറവുള്ള വഴിയാനുള്ളത് .പക്ഷേ പഞ്ചായത്ത് നൽകിയിട്ടുള്ള ഈ വഴിയിലൂടെ ഒരു ഓട്ടോ മാത്രമേ ചെല്ലാൻ കഴിയുള്ളൂ . കിട്ടിയിരുന്നകുടിവെള്ളം നിർത്തലാക്കിയത് കൊണ്ട് ഇപ്പോൾ പ്രദേശവാസികളായ സ്വകാര്യ വ്യക്തികളുടെ കിണറിൽ നിന്നാണ് 3 കൊല്ലങ്ങൾ ആയി വെള്ളം ഉപയോഗിക്കുന്നത്.വേനൽ കാലത്ത് ഈ കിണറുകൾ വറ്റുന്ന അവസ്ഥയിലാണ്.നിരവധി വൃദ്ധരും കണ്ണ് കാണാതെ ഒരു കുടുംബത്തിൽ പെട്ട 3 സ്ത്രീകളും ഉൾപ്പെടെ 30 കുടുംബങ്ങൾ പതിറ്റാണ്ടുകളായി താമസിച്ചു വരുകയാണ്.ഈ പ്രദേശ വാസികൾ നിരന്തരം ബന്ധപ്പെട്ട വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ നേരിൽ കാണുകയും നിവേദനം നൽകുകയും ചെയ്തിരുന്നു.വകുപ്പുതല നടപടികൾ ഒന്നും തന്നെ സ്വീകരികാതത്തിനാൽ യാത്ര സൗകര്യം, അത്യാവശ്യ കുടിവെള്ള പ്രശ്നം ഇവ ലഭിക്കുന്നതിന് പ്രധിഷേധ മാർഗമായി വരുന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഒരു രാക്ഷ്ട്രീയ പാർട്ടികൾക്കും വോട്ട് ചെയ്യാതെ ബഹിഷ്കരിച്ചു വിവിധ സമര പരിപാടികൾ ആയി മുന്നോട്ട് പോവാൻ തീരുമാനിച്ചതായി ആക്ഷൻ കൗൺസിൽ സെക്രട്ടറി മൊഴിയത്ത് ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ (9447623656)അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment