Asian Metro News

‘സുശക്തം ഈ ചുവടുവെയ്പ്പുകള്‍’; ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് വികസനരേഖ, ഡോക്യുമെന്ററി പ്രകാശനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

‘സുശക്തം ഈ ചുവടുവെയ്പ്പുകള്‍’; ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് വികസനരേഖ, ഡോക്യുമെന്ററി പ്രകാശനം ചെയ്തു

‘സുശക്തം ഈ ചുവടുവെയ്പ്പുകള്‍’; ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് വികസനരേഖ, ഡോക്യുമെന്ററി പ്രകാശനം ചെയ്തു
October 08
03:48 2020

പാലക്കാട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ കഴിഞ്ഞ അഞ്ച് വര്‍ഷത്തെ വികസന നേട്ടങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി തയ്യാറാക്കിയ ‘സുശക്തം ഈ ചുവടുവെയ്പ്പുകള്‍’ എന്ന പേരില്‍ വികസന രേഖയും ഡോക്യുമെന്ററിയും ഭരണസമിതി യോഗത്തില്‍ കെ.വി വിജയദാസ് എം.എല്‍.എ പ്രകാശനം ചെയ്തു. ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ.കെ ശാന്തകുമാരി അധ്യക്ഷയായി.

ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് നിലവിലെ ഭരണസമിതി അധികാരത്തിലെത്തിയ മുതല്‍ നടത്തിയ വികസന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ സംക്ഷിപ്താവതരണമാണ് ‘സുശക്തം ഈ ചുവടുവെയ്പ്പുകള്‍’. ജില്ലാ ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ ഓഫീസാണ് ഡോക്യുമെന്ററി തയ്യാറാക്കിയത്. അതുല്‍ ജനാര്‍ദ്ദനാണ് ഡോക്യുമെന്ററി സംവിധായകന്‍. ജോജു ജാസാണ് നിര്‍മാണ ഏകോപനം.

കാര്‍ഷികം, വിദ്യാഭ്യാസം, വൈദ്യുതി ഉത്പാദനം തുടങ്ങിയ സകല മേഖലകളിലും വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ച പാലക്കാട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് സമൂഹത്തിന്റെ അവശത പരിഹരിക്കാന്‍ മുന്‍കൈയെടുക്കുന്നവരില്‍ മുമ്പിലാണെന്ന് കെ.വി വിജയദാസ് എം.എല്‍.എ പറഞ്ഞു. കൂടാതെ, സാധാരണക്കാരുടെ ജീവിതത്തിന്റെ ഭാഗമാകാന്‍ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതി ശ്രമിച്ചതിന്റെ മികച്ച ഉദാഹരണമാണ് നായാടി കോളനിയെ ദത്തെടുത്ത് ഹൈടെക്കാക്കി ഉയര്‍ത്തിയതെന്നും എം.എല്‍.എ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിലെ ഇ.എം.എസ് കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഹാളില്‍ നടന്ന പരിപാടിയില്‍ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ടി.കെ നാരായണദാസ്, ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്റിങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സന്‍ ബിന്ദു സുരേഷ്, പൊതുമരാമത്ത് സ്റ്റാന്റിങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ പി.കെ സുധാകരന്‍, വിദ്യാഭ്യാസ- ആരോഗ്യ സ്റ്റാന്റിങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സന്‍ കെ.ബിനുമോള്‍, സെക്രട്ടറി പി.അനില്‍കുമാര്‍, മറ്റ് ഭരണസമിതി അംഗങ്ങള്‍, മെമ്പര്‍മാര്‍, ത്രിതല പഞ്ചായത്ത് പ്രതിനിധികള്‍, ജില്ലാ ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ ഓഫീസര്‍ പ്രിയ.കെ.ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment