Asian Metro News

കാറപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റ് ചികിത്സയിലായിരുന്ന വിദ്യാർത്ഥി മരിച്ചു.

 Breaking News
  • സ്ത്രീക്ക് നേരെ അതിക്രമം പ്രതിയെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു കൊല്ലം : കുണ്ടറ പേരയം കോട്ടപ്പുറം എന്ന സ്ഥലത്ത് അനു സദനത്തിൽ നെൽസൺ മകൻ ആന്റണിയെ (32) ആണ് ഇന്നലെ കുണ്ടറ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. കോട്ടപ്പുറം തെങ്ങുവിള തെക്കതിൽ സജീവൻറെ ഭാര്യ ഷൈനിയെ കഴിഞ്ഞ 25 ആം തീയതി വൈകിട്ട്...
  • രാജ്യത്ത് മൂന്നാം തരംഗമോ? ഉയർന്ന നിരക്കിൽ കോവിഡ് വ്യാപനം 2021 ജൂലൈ 27-31 കാലയളവിൽ കണക്കാക്കിയ ‘R’ മൂല്യം 1.03 ആണ്. കേരളം, കർണാടക, ഉത്തരാഖണ്ഡ്, ഹിമാചല്‍ പ്രദേശ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ കോവിഡ് കേസുകൾ വർദ്ധിക്കുന്നതായും വിദഗ്ദ്ധർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. 1 ‘R’ മൂല്യം എന്നതിനർത്ഥം ഒരു കോവിഡ് രോഗി ശരാശരി കുറഞ്ഞത് ഒരാള്‍ക്കെങ്കിലും...
  • പ്രശസ്ത ചരിത്രകാരന്‍ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു ലോകപ്രശസ്ത ചരിത്രകാരനും കറുത്തവര്‍ഗക്കാരുടെ അവകാശങ്ങള്‍ക്കു വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നയാളുമായ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു. 67 വയസ്സായിരുന്നു. ആഗോളതലത്തില്‍ തന്നെ ആഫ്രിക്കന്‍ വംശജരുടെയും കറുത്ത വര്‍ഗക്കാരുടെയും അസ്തിത്വത്തിലും അവസ്ഥയിലും അതീവ താല്‍പ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്ന ഇദ്ദേഹം മികച്ച എഴുത്തുകാരനും പ്രഭാഷകനുമാണ്. ഇന്ത്യ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, പസഫിക്...
  • മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍ മണ്ണാര്‍ക്കാട് : മുക്കണ്ണത്ത് മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍. 28 ഗ്രാം എംഡി എം എ പിടികൂടിയത്കോല്‍പ്പാടം സ്വദേശികളായ രാഹുല്‍ കൃഷ്ണകുമാര്‍, രാഹുല്‍ രാജന്‍ എന്നിവരാണ് മണ്ണാര്‍ക്കാട് മുക്കണ്ണത്ത് പിടിയിലായത്.പൊലീസ് നടത്തിയ വാഹന പരിശോധനയിലാണ് എം.ഡി.എം.എ. പിടികൂടിയത്. പ്രതികള്‍ നേരത്തെയും അബ്കാരി...
  • പ്ലസ് വണ്‍: സംസ്ഥാനത്ത് 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്, പരിഹരിക്കും; മന്ത്രി തിരുവനന്തപുരം : ഉപരി പഠനത്തിന് ആഗ്രഹിക്കുന്ന മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കും സീറ്റ് ഉറപ്പാക്കുമെന്ന് പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി ശിവന്‍കുട്ടി. പ്ലസ് വണ്‍ സീറ്റ് വര്‍ധിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് സര്‍ക്കാര്‍ പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും സംസ്ഥാനത്താകെ 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്. മലപ്പുറം ജില്ലയില്‍ മാത്രം...

കാറപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റ് ചികിത്സയിലായിരുന്ന വിദ്യാർത്ഥി മരിച്ചു.

കാറപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റ് ചികിത്സയിലായിരുന്ന വിദ്യാർത്ഥി മരിച്ചു.
September 30
13:03 2020

കൊട്ടാരക്കര : കാറപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റ് തിരുവനന്തപുരത്തെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ ചികിൽസയിലായിരുന്ന എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിദ്യാർത്ഥി മരിച്ചു. വെണ്ടാർ എറണാകുളം മുക്ക് 
പൂരത്തിൽ (കോട്ട വിള) ആർ.വിനോദ് കുമാറിൻ്റെ (സബ് ഗ്രൂപ്പ് ഓഫീസർ, ആര്യങ്കാവ് ക്ഷേത്രം) മകൻ നന്ദുവിനോദ് (23) ആണ് മരിച്ചത്.
      കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച പുലർച്ചെ നാലുമണിക്ക് ദേശീയ പാതയിൽ കല്ലുവാതുക്കലിലാണ് അപകടമുണ്ടായത്. കൊല്ലത്തെ സ്വകാര്യ എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജിലെ അവസാന വർഷ വിദ്യാർത്ഥികളായ നന്ദുവും മൂന്നു സഹപാഠികളും ഇവിടെ ഒരു ഹോം സ്റ്റേയിൽ താമസിച്ച് പരീക്ഷയ്ക്ക് തയ്യാറെടുത്തു വരികയായിരുന്നു. പുലർച്ചെ കാപ്പി കുടിക്കുന്നതിനായി പാരിപ്പള്ളി ഭാഗത്തേക്കു പോയ ഇവരുടെ കാർ നിയന്ത്രണംതെറ്റി കല്ലുവാതുക്കൽ സ്കൂളിനു സമീപമുള്ള മതിലിലിടിച്ച് താഴ്ചയിലേക്കു മറിയുകയായിരുന്നു. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ നാലു പേരെയും നാട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ ഹൈവേ പോലീസാണ് ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചത്. തലക്കു സാരമായി പരിക്കേറ്റ നന്ദു അന്നു മുതൽ വെൻ്റിലേറ്ററിലായിരുന്നു. ഇന്നലെ രാവിലെയാണ് മസ്തിഷ്ക മരണം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. അപകട സമയത്ത് കാറോടിച്ചിരുന്നത് നന്ദുവായിരുന്നു. പാരിപ്പള്ളി പോലീസിൻ്റെ മേൽനോട്ടത്തിൽ പോസ്റ്റുമാർട്ടം നടത്തിയ ശേഷം മൃതദേഹം ബന്ധുക്കൾക്ക് വിട്ടു നൽകി. മൃതദേഹം തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളേജ് മോർച്ചറിയിൽ. സംസ്കാരം നാളെ വൈകിട്ട് 3 ന് വീട്ടുവളപ്പിൽ. ഉദയ ശ്രീയാണ് അമ്മ. അനന്ദുവിനോദ് സഹോദരന്‍.

Ads

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment