Asian Metro News

കെ എസ് ഇ ബിയുടെ അനാസ്ഥ തെരുവിളക്കുകൾ ആഴ്ചയായി കത്തി കിടക്കുന്നു.

 Breaking News
  • രാജ്യത്ത് മൂന്നാം തരംഗമോ? ഉയർന്ന നിരക്കിൽ കോവിഡ് വ്യാപനം 2021 ജൂലൈ 27-31 കാലയളവിൽ കണക്കാക്കിയ ‘R’ മൂല്യം 1.03 ആണ്. കേരളം, കർണാടക, ഉത്തരാഖണ്ഡ്, ഹിമാചല്‍ പ്രദേശ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ കോവിഡ് കേസുകൾ വർദ്ധിക്കുന്നതായും വിദഗ്ദ്ധർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. 1 ‘R’ മൂല്യം എന്നതിനർത്ഥം ഒരു കോവിഡ് രോഗി ശരാശരി കുറഞ്ഞത് ഒരാള്‍ക്കെങ്കിലും...
  • പ്രശസ്ത ചരിത്രകാരന്‍ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു ലോകപ്രശസ്ത ചരിത്രകാരനും കറുത്തവര്‍ഗക്കാരുടെ അവകാശങ്ങള്‍ക്കു വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നയാളുമായ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു. 67 വയസ്സായിരുന്നു. ആഗോളതലത്തില്‍ തന്നെ ആഫ്രിക്കന്‍ വംശജരുടെയും കറുത്ത വര്‍ഗക്കാരുടെയും അസ്തിത്വത്തിലും അവസ്ഥയിലും അതീവ താല്‍പ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്ന ഇദ്ദേഹം മികച്ച എഴുത്തുകാരനും പ്രഭാഷകനുമാണ്. ഇന്ത്യ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, പസഫിക്...
  • മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍ മണ്ണാര്‍ക്കാട് : മുക്കണ്ണത്ത് മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍. 28 ഗ്രാം എംഡി എം എ പിടികൂടിയത്കോല്‍പ്പാടം സ്വദേശികളായ രാഹുല്‍ കൃഷ്ണകുമാര്‍, രാഹുല്‍ രാജന്‍ എന്നിവരാണ് മണ്ണാര്‍ക്കാട് മുക്കണ്ണത്ത് പിടിയിലായത്.പൊലീസ് നടത്തിയ വാഹന പരിശോധനയിലാണ് എം.ഡി.എം.എ. പിടികൂടിയത്. പ്രതികള്‍ നേരത്തെയും അബ്കാരി...
  • പ്ലസ് വണ്‍: സംസ്ഥാനത്ത് 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്, പരിഹരിക്കും; മന്ത്രി തിരുവനന്തപുരം : ഉപരി പഠനത്തിന് ആഗ്രഹിക്കുന്ന മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കും സീറ്റ് ഉറപ്പാക്കുമെന്ന് പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി ശിവന്‍കുട്ടി. പ്ലസ് വണ്‍ സീറ്റ് വര്‍ധിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് സര്‍ക്കാര്‍ പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും സംസ്ഥാനത്താകെ 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്. മലപ്പുറം ജില്ലയില്‍ മാത്രം...
  • കോവിഡ് വ്യാപനം ;കേരള- കര്‍ണാടക അതിര്‍ത്തിയില്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ കര്‍ശനം കാസര്‍ക്കോട്‌: കേരള- കര്‍ണാടക അതിര്‍ത്തിയില്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ കര്‍ശനം . ഇതേത്തുടര്‍ന്ന് തലപ്പാടിയില്‍ വിവിധ സംഘടനകളുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ പ്രതിഷേധം നടത്തി . സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്ലാതെ അതിര്‍ത്തിയില്‍ എത്തിയവരെ തിരിച്ചയച്ചതോടെയാണ് പ്രതിഷേധം ആരംഭിച്ചത് . Ads...

കെ എസ് ഇ ബിയുടെ അനാസ്ഥ തെരുവിളക്കുകൾ ആഴ്ചയായി കത്തി കിടക്കുന്നു.

September 23
16:25 2020

കൊട്ടാരക്കര : തൃക്കണ്ണമംഗൽ ഓലി മുക്കിൽ നിന്ന് മുട്ടമ്പലം അംഗ ൻവാടി വരെയും ഈയ്യം കുന്നിൽ പോകുന്ന ഭഗവതി കോണം വരെ 2. k m ചുറ്റളവിൽ രാവും പകലും ബൾബുകൾ പ്രകാശിച്ചിട്ട് 7 ദിവസമായി. പലതവണ പരാതിപ്പെട്ടിട്ടും നടപടിയില്ല. വിളക്കുകൾ പ്രകാശിക്കാത്ത നിരവധി റോഡുകളുണ്ട്. കൂര് ഇരുട്ടും ഇഴജന്തു ശല്യവും മോഷണ ശ്രമവും, തെരുവ് നായ് ശല്യവും വെളിച്ചമില്ലാത്തതു കാരണം പ്രഭാതസവാരിക്കാർ വാഹനങ്ങളും മഴയത്ത് ഗട്ടറുകളിൽ ജലം നിറഞ്ഞ് റോഡ് കാണാതെ ബൈക്ക് യാത്രക്കാർക്ക് അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. മരകൊമ്പുകൾ റോഡിൽ വീണ് അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. ഈ പ്രദേശങ്ങളിൽ മാനത്ത് മഴ കണ്ടാൽ കറൻറ് ഇല്ലാത്തത് പതിവാണ്. ഐസ് മുക്ക്, തട്ടം, ചേരൂർ – IPC ട്രാൻസ്ഫോർമറിൻ്റെ പരിധിയിൽ ഇരുട്ടാണ്. കെ എസ് ഇ ബിയുടെ ഓഫീസിൽ അന്വേഷിച്ചാൽ II Kv യും പ്ലി ഡറും കേട് ആണെന്നാണ് പറയുന്നത്. വോൾട്ടേജ് പ്രശ്നവും ഉണ്ട്. ഫ്രഡ്ജിൽ സൂക്ഷിക്കുന്ന രോഗികളുടെ മരുന്നു കേടായി പോകുന്നു. ഇലക്ടിസിറ്റി ഓഫീസിൽ അറിയിക്കണമെങ്കിൽ നിരവധി തവണ വിളിച്ച് ഫോണിൻ്റെ ചാർജ് തീരും. വീടുകളിൽ റീഡിംഗിന് എത്തുന്നവർ ധിക്കാരമായ സമീപനമാണ് കാണിക്കുന്നത്. വീട്ടിൽ കറൻറ് ഇല്ലെങ്കിലും മുൻകാല റീഡിംഗ് എഴുതി കൊണ്ട് പോകുന്നു. പിന്നെ ഓഫീസിൽ ബന്ധപ്പെടേണ്ട അവസ്ഥയാണ്. കറൻറ് കട്ട് ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു ദാക്ഷണ്യവും കാണിക്കുന്നില്ല. തെരുവിളക്കിൻ്റെ കറൻ്റ് ചാർജ് അടക്കേണ്ടത് മുൻസിപ്പാലിറ്റിയാണ്. തൃക്കണ്ണമംഗൽ ജനകീയവേദി വകുപ്പ് മന്ത്രിയ്ക്കും അധികാരികൾക്കൾക്കും പരാതി നല്കി.

വാർത്ത – സജീചേരൂർ

Ads

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment