Asian Metro News

കെ എസ് ഇ ബിയുടെ അനാസ്ഥ തെരുവിളക്കുകൾ ആഴ്ചയായി കത്തി കിടക്കുന്നു.

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

കെ എസ് ഇ ബിയുടെ അനാസ്ഥ തെരുവിളക്കുകൾ ആഴ്ചയായി കത്തി കിടക്കുന്നു.

September 23
16:25 2020

കൊട്ടാരക്കര : തൃക്കണ്ണമംഗൽ ഓലി മുക്കിൽ നിന്ന് മുട്ടമ്പലം അംഗ ൻവാടി വരെയും ഈയ്യം കുന്നിൽ പോകുന്ന ഭഗവതി കോണം വരെ 2. k m ചുറ്റളവിൽ രാവും പകലും ബൾബുകൾ പ്രകാശിച്ചിട്ട് 7 ദിവസമായി. പലതവണ പരാതിപ്പെട്ടിട്ടും നടപടിയില്ല. വിളക്കുകൾ പ്രകാശിക്കാത്ത നിരവധി റോഡുകളുണ്ട്. കൂര് ഇരുട്ടും ഇഴജന്തു ശല്യവും മോഷണ ശ്രമവും, തെരുവ് നായ് ശല്യവും വെളിച്ചമില്ലാത്തതു കാരണം പ്രഭാതസവാരിക്കാർ വാഹനങ്ങളും മഴയത്ത് ഗട്ടറുകളിൽ ജലം നിറഞ്ഞ് റോഡ് കാണാതെ ബൈക്ക് യാത്രക്കാർക്ക് അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. മരകൊമ്പുകൾ റോഡിൽ വീണ് അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. ഈ പ്രദേശങ്ങളിൽ മാനത്ത് മഴ കണ്ടാൽ കറൻറ് ഇല്ലാത്തത് പതിവാണ്. ഐസ് മുക്ക്, തട്ടം, ചേരൂർ – IPC ട്രാൻസ്ഫോർമറിൻ്റെ പരിധിയിൽ ഇരുട്ടാണ്. കെ എസ് ഇ ബിയുടെ ഓഫീസിൽ അന്വേഷിച്ചാൽ II Kv യും പ്ലി ഡറും കേട് ആണെന്നാണ് പറയുന്നത്. വോൾട്ടേജ് പ്രശ്നവും ഉണ്ട്. ഫ്രഡ്ജിൽ സൂക്ഷിക്കുന്ന രോഗികളുടെ മരുന്നു കേടായി പോകുന്നു. ഇലക്ടിസിറ്റി ഓഫീസിൽ അറിയിക്കണമെങ്കിൽ നിരവധി തവണ വിളിച്ച് ഫോണിൻ്റെ ചാർജ് തീരും. വീടുകളിൽ റീഡിംഗിന് എത്തുന്നവർ ധിക്കാരമായ സമീപനമാണ് കാണിക്കുന്നത്. വീട്ടിൽ കറൻറ് ഇല്ലെങ്കിലും മുൻകാല റീഡിംഗ് എഴുതി കൊണ്ട് പോകുന്നു. പിന്നെ ഓഫീസിൽ ബന്ധപ്പെടേണ്ട അവസ്ഥയാണ്. കറൻറ് കട്ട് ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു ദാക്ഷണ്യവും കാണിക്കുന്നില്ല. തെരുവിളക്കിൻ്റെ കറൻ്റ് ചാർജ് അടക്കേണ്ടത് മുൻസിപ്പാലിറ്റിയാണ്. തൃക്കണ്ണമംഗൽ ജനകീയവേദി വകുപ്പ് മന്ത്രിയ്ക്കും അധികാരികൾക്കൾക്കും പരാതി നല്കി.

വാർത്ത – സജീചേരൂർ

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment