Asian Metro News

ലോകസമാധാന ദിനാഘോഷവുമായി ഇപ്ലോ

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

ലോകസമാധാന ദിനാഘോഷവുമായി ഇപ്ലോ

ലോകസമാധാന ദിനാഘോഷവുമായി ഇപ്ലോ
September 22
15:21 2020

കൊല്ലം :യുണൈറ്റഡ് നേഷൻസിന്റെ ലോകസമാധാന ദിനാഘോഷവും ഇന്റർനാഷണൽ പീപ്പിൾ ലീപ് ഓർഗനൈസേഷൻ എന്ന ഇപ്ലോയുടെ ഒൻപതാമത് വാർഷികവും റെഡ്ക്രോസ് ഹാളിൽ നടന്ന ഓൺലൈൻ പരിപാടിയിൽ നാടക സിനിമാനടൻ കെ പി എ സി ലീലാകൃഷ്ണൻ ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്തു. അസമാധാനം കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാലഘട്ടത്തിൽ സംഗീതത്തിലൂടെയും മറ്റ് കലാരൂപങ്ങളിലൂടെയും സമാധാനം നൽകുവാൻ ശ്രമിക്കുന്ന ഇപ്ലോയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ അനുകരണീയമാണെന്ന് കെ പി എ സി ലീലാകൃഷ്ണൻ പറഞ്ഞു. ഇപ്ലോ ഫൗണ്ടർ ജോർജ് എഫ് സേവ്യർ വലിയവീട് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. റെഡ്ക്രോസ് ജില്ലാ സെക്രട്ടറി അജയകുമാർ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. ഇഗ്‌നേഷ്യസ് ജി ജോസ്, രഞ്ജിത്, ഇഗ്‌നേഷ്യസ് വിക്ടർ എന്നിവർ സമാധാന സന്ദേശങ്ങൾ നൽകി. തുടർന്നു നടന്ന ഓൺലൈൻ ആഘോഷങ്ങൾക്ക് ഗസൽ ഗായകർ വലിയവീട് മ്യൂസിഷ്യൻസ് ജോസ്ഫിൻ ജോർജ് വലിയവീട്, ഇമ്‌നാ ജോർജ് വലിയവീട്, സാറും കുട്ടിയും വാട്സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പിലെ സാർ ഇഗ്‌നേഷ്യസ് ജി ജോസ്, കെ പി എ സി ലീലാകൃഷ്ണൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment