Asian Metro News

മത്സ്യത്തൊഴിലാളികൾക്ക് തൃത്താല എം എൽ എ യുടെ കോവിഡ് കൺട്രോൾറൂമിന്റെ ആശ്വാസ കൈത്താങ്ങ്

 Breaking News
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...

മത്സ്യത്തൊഴിലാളികൾക്ക് തൃത്താല എം എൽ എ യുടെ കോവിഡ് കൺട്രോൾറൂമിന്റെ ആശ്വാസ കൈത്താങ്ങ്

മത്സ്യത്തൊഴിലാളികൾക്ക് തൃത്താല എം എൽ എ യുടെ കോവിഡ് കൺട്രോൾറൂമിന്റെ ആശ്വാസ കൈത്താങ്ങ്
July 30
14:59 2020

കൊവിഡ് 19 പകർച്ചവ്യാധിയുടെ പിടിയിൽ പെട്ട് ഏറെ ദുരിതം അനുഭവിക്കുന്ന തൃത്താല നിയോജക മണ്ഡലത്തിലെ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികൾക്ക് സഹായം നൽകണമെന്ന മത്സ്യതൊഴിലാളി കോൺഗ്രസ്സിൻ്റ ആവശ്യം മാനിച്ച്ഏറെ കഷ്ടത അനുഭവിക്കുന്ന തൊഴിലാളികളുടെ കുടുംബങ്ങൾക്ക് സഹായമെന്ന നിലക്ക് ഭക്ഷ്യധാന്യ കിറ്റുകൾ VT ബൽറാം MLA യുടെ കോവിഡ് 19 കണ്ട്രോൾ റൂം വഴി വിതരണം ചെയ്തു. അന്നന്നു ജോലി ചെയ്ത് കുടുബം പോറ്റുന്ന മത്സ്യമേഖലയിലെ തൊഴിലാളികൾക്ക് പകർച്ചവ്യാധി മൂലം തൊഴിലെടുക്കാൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയാണുള്ളത്, മത്സ്യതൊഴിലാളികൾക്ക് സർക്കാർ പ്രഖ്യപിച്ച 2000 രൂപയും അനുബന്ധ തൊഴിലാളികൾക്കുള്ള 1000 രൂപയും പലർക്കും ഇനിയും ലഭിച്ചിട്ടില്ല. മാത്രമല്ല അർഹരായവരിൽ പലരും BPL വിഭാഗത്തിൽ ഉൾപ്പെടാത്തത്കൊണ്ട് സൗജന്യ റേഷനും ലഭിക്കുന്നുമില്ല , മഹാപ്രളയത്തിൽ നമ്മുടെ നാടിനു തന്നെ അഭിമാനമായി മാറിയ ധീരസഹോദരന്മാർ എന്ന് വാഴ്ത്തപ്പെട്ടവർ ഇന്ന് കടുത്ത വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നു ആ ഒരു തിരിച്ചറിവിലാണ് അർഹരായ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികൾക്ക് ചെറിയ ആശ്വാസം എംഎൽഎ യുടെ കോവിഡ് കൺട്രോൾ റൂം മുന്നോട്ടുവന്നത്. കോൺഗ്രസ്സ് ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡൻ്റ്മാരായ ബാലകൃഷ്ണൻ പി,വാഹിദ് പി എ അഖിലേന്ത്യാ മത്സ്യതൊഴിലാളി കോൺഗ്രസ്സ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കെ വി കുഞ്ഞിമുഹമ്മദ് ,ജില്ലാ ,ബ്ലോക്ക് നേതാക്കളായ ടി ടി അബ്ദുള്ളക്കുട്ടി ,അജയൻ , മുസ്തഫ സി പി , തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment