Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര ഉള്‍പ്പടെയുള്ള താലൂക്കുകളില്‍ ട്രിപ്പിള്‍ ലോക്ക് ഡൗണിന് തുല്യമായ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുമെന്ന് ജില്ലാകളക്ടര്‍

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

കൊട്ടാരക്കര ഉള്‍പ്പടെയുള്ള താലൂക്കുകളില്‍ ട്രിപ്പിള്‍ ലോക്ക് ഡൗണിന് തുല്യമായ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുമെന്ന് ജില്ലാകളക്ടര്‍

കൊട്ടാരക്കര ഉള്‍പ്പടെയുള്ള താലൂക്കുകളില്‍ ട്രിപ്പിള്‍ ലോക്ക് ഡൗണിന് തുല്യമായ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുമെന്ന് ജില്ലാകളക്ടര്‍
July 25
05:41 2020

കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ പത്തനാപുരം ഒഴികെയുള്ള താലൂക്കുകളിലെ ചില പഞ്ചായത്തുകളില്‍ സ്ഥിതി ഗുരുതരമാണെന്നും താലൂക്കുകളില്‍ ട്രിപ്പിള്‍ ലോക്ക് ഡൗണിന് തുല്യമായ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുമെന്ന് ജില്ലാകളക്ടര്‍ ബി.അബ്ദുള്‍നാസര്‍ ഫെയ്‌സ് ബുക്ക് പേജിലൂടെ നടത്തിയ ലൈവിലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയത്. ഇവിടങ്ങളിലെ രോഗബാധയുള്ള പഞ്ചായത്തുകളിലായിരിക്കും നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത്. കൊട്ടാരക്കര, പുനലൂര്‍,കരുനാഗപ്പള്ളി, കുന്നത്തൂര്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ സ്ഥിതി ഗുരുതരമാണ്. കൊട്ടാരക്കരയില്‍, മൈലം, പവിത്രേശ്വരം പഞ്ചായത്തുകളില്‍ മാത്രമാണ് നിലവില്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇല്ലാത്തത്. കൊട്ടാരക്കര, പുനലൂര്‍, കരുനാഗപ്പള്ളി, കുന്നത്തൂര്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ സ്ഥിതി ഗുരുതരമാണ്. സുരക്ഷിത പഞ്ചായത്തുകള്‍ ഒഴിച്ചിട്ടായിരിക്കും നിയന്ത്രണം കടുപ്പിക്കുക. എഴുകോണിലും ഇന്നലെ മുതല്‍ കണ്ടയിന്‍മെന്‍റ് സോണ്‍ ആക്കിയിരുന്നു. ബാക്കിയുള്ള എല്ലാ പഞ്ചായത്തുകളും ക്രിട്ടിക്കല്‍ കണ്ടയിന്‍മെന്റ് സോണില്‍ ആണ്. രോഗബാധ കൂടി വരുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ എല്ലാവരും ഇതിനോട് സഹകരിക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment