Asian Metro News

വീണു കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

വീണു കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.

വീണു കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.
July 25
10:02 2020

കൂറ്റനാട് : റോഡിൽ നിന്ന് വീണ് കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് തിരിച്ച് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.
കഴിഞ്ഞ ദിവസം പെരിങ്ങോട് കേരള ഗ്രാമീൺ ബാങ്കിലേക്ക് എത്തി വാഹനം പാർക്ക് ചെയ്യുന്ന സ്ഥലത്ത് നിന്നാണ് റബ്ബർ ബാൻ്റ് ഇട്ടുള്ള നോട്ടുകൾ തൊഴുക്കാട് സ്വദേശി ബീജീഷിന് കിട്ടിയത്.

ബാങ്കിൽ പോയി വിവരം അറിയിച്ച് തിട്ടപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ 17300 രൂപ ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഉടനെ ചാലിശ്ശേരി ജനമൈത്രി പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഏൽപ്പിച്ചു.
ഉച്ചക്ക് ബാങ്കിൽ എത്തിയ ബീജീഷ് തന്നെ രൂപ നഷ്ടപ്പെട്ട വ്യക്തിയെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു.
പെരിങ്ങോട് കാഞ്ഞുള്ളി വീട്ടിൽ ശശീന്ദ്രൻ ബാങ്കിലെ ലോൺ അടക്കുന്നതിനായി കൊണ്ടുവന്ന തുകയാണ് നഷ്ടപ്പെട്ടത്.
പെരിങ്ങോട് വെൽഡിംഗ് വർക്ക്ഷോപ്പിലെ ജീവനക്കാരനായ ബീജീഷ് വടക്കേപ്പുറത്ത് ബാലകൃഷ്ണൻ – ഷൈലജ ദമ്പതിമാരുടെ മൂത്ത മകനാണ് ,ഭാര്യ അശ്വിനി ,അമേയ ഏക മകളാണ്.
ബീജീഷിൻ്റെസത്യസന്ധത നാടിനും ,സമൂഹത്തിനും നന്മയുടെ മാതൃകയായി
സ്റ്റേഷനിൽ വെച്ച് എസ്.എച്ച്.ഒ എ പ്രതാപിൻ്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ബീജീഷ് ഉടമ ശശീന്ദ്രരന് തുക കൈമാറി അഭിനന്ദിച്ചു.
പൊലീസ് ഓഫീസർമാരായ സുരേഷ് , സതീഷ് ,കമൽ ,ഇന്ദിര ജനമൈത്രി ബീറ്റ് ഓഫീസർമാരായ ശ്രീകുമാർ , രതീഷ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment