Asian Metro News

വീണു കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.

 Breaking News
  • കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന്, എ​ൻ95 മാ​സ്ക് നിർബന്ധമെന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​വി​ഡ് മൂ​ന്നാം ത​രം​ഗ​ത്തി​ൽ ആ​ദ്യം ത​ന്നെ അ​തി തീ​വ്ര​വ്യാ​പ​ന​മെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി വീ​ണാ ജോ​ർ​ജ്. വൈ​റ​സി​നെ പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​ൻ എ​ല്ലാ​വ​രും ഒ​രു​മി​ച്ച് നി​ൽ​ക്ക​ണം. മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു​ക​ൾ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ചാ​ൽ സ്ഥി​തി വ​ഷ​ളാ​കു​മെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഈ ​ഘ​ട്ടം അ​തി​പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണ​വും...
  • ഗ്രാമങ്ങളില്‍ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കാമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ് ന്യൂദല്‍ഹി: രാജ്യത്തെ ഗ്രാമ പ്രദേശങ്ങളിൽ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കുമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ്. ഡല്‍ഹി, മുംബൈ അടക്കമുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ഗ്രാമങ്ങളിലാണ് മുന്നറിയിപ്പ്. അടുത്തിടെ കാണുന്ന രോഗ വ്യാപനത്തിലെ കുറവ് അവസാനമല്ലെന്നും അതിവേഗം കേസുകള്‍ വര്‍ധിച്ച്‌ വേഗത്തില്‍ തന്നെ കുറയുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ...
  • കുട്ടികൾക്ക് സ്‌കൂളുകളിൽ ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകളിൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും. 15 മുതൽ 17 വയസുവരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കാണ് വാക്‌സിൻ നൽകുക. രക്ഷിതാക്കളുടെ സമ്മതത്തോടെ കോവാക്‌സിനാണ് നൽകുന്നത്. 967 സ്‌കൂളുകൾ ഇതിനായി സജ്ജമാക്കിയെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. അർഹരായ കുട്ടികളിൽ 51 ശമതാമനം പേർ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഗുരുതര കോവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന് പിന്നാലെ ഗുരുതര രോഗികളുടെ എണ്ണവും കൂടുന്നു. ഓക്‌സിജൻ കിടക്കകളും ഐ.സി.യു ബെഡുകളും വെന്റിലേറ്റർ സൗകര്യവും വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിലും വർധനയുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയേക്കാൾ വെന്റിലേറ്റർ വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിൽ പത്ത് ശതമാനമാണ് വർധന. ഐ.സി.യുവിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കപ്പെടുന്നവരുടെ എണ്ണം...
  • തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ റെയ്ഡ്; മൂന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് സ്ഥലംമാറ്റം തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിലെ റെയ്ഡിൽ സുരക്ഷാ വീഴ്ച കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ നടപടി. അതീവ അപകടകാരികളായ തടവുകാരുടെ നിരീക്ഷണം സംബന്ധിച്ചും അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിൽ നടത്തിയ റെയ്ഡ് സംബന്ധിച്ചും ലാഘവത്തോടെ പരുമാറുകയും ഇതിനെ തുടർന്ന് സെൻട്രൽ ജയിൽ...

വീണു കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.

വീണു കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.
July 25
10:02 2020

കൂറ്റനാട് : റോഡിൽ നിന്ന് വീണ് കിട്ടിയ തുക ഉടമക്ക് തിരിച്ച് നൽകി ബിജീഷ് ഗ്രാമത്തിന് മാതൃകയായി.
കഴിഞ്ഞ ദിവസം പെരിങ്ങോട് കേരള ഗ്രാമീൺ ബാങ്കിലേക്ക് എത്തി വാഹനം പാർക്ക് ചെയ്യുന്ന സ്ഥലത്ത് നിന്നാണ് റബ്ബർ ബാൻ്റ് ഇട്ടുള്ള നോട്ടുകൾ തൊഴുക്കാട് സ്വദേശി ബീജീഷിന് കിട്ടിയത്.

ബാങ്കിൽ പോയി വിവരം അറിയിച്ച് തിട്ടപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ 17300 രൂപ ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഉടനെ ചാലിശ്ശേരി ജനമൈത്രി പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഏൽപ്പിച്ചു.
ഉച്ചക്ക് ബാങ്കിൽ എത്തിയ ബീജീഷ് തന്നെ രൂപ നഷ്ടപ്പെട്ട വ്യക്തിയെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു.
പെരിങ്ങോട് കാഞ്ഞുള്ളി വീട്ടിൽ ശശീന്ദ്രൻ ബാങ്കിലെ ലോൺ അടക്കുന്നതിനായി കൊണ്ടുവന്ന തുകയാണ് നഷ്ടപ്പെട്ടത്.
പെരിങ്ങോട് വെൽഡിംഗ് വർക്ക്ഷോപ്പിലെ ജീവനക്കാരനായ ബീജീഷ് വടക്കേപ്പുറത്ത് ബാലകൃഷ്ണൻ – ഷൈലജ ദമ്പതിമാരുടെ മൂത്ത മകനാണ് ,ഭാര്യ അശ്വിനി ,അമേയ ഏക മകളാണ്.
ബീജീഷിൻ്റെസത്യസന്ധത നാടിനും ,സമൂഹത്തിനും നന്മയുടെ മാതൃകയായി
സ്റ്റേഷനിൽ വെച്ച് എസ്.എച്ച്.ഒ എ പ്രതാപിൻ്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ബീജീഷ് ഉടമ ശശീന്ദ്രരന് തുക കൈമാറി അഭിനന്ദിച്ചു.
പൊലീസ് ഓഫീസർമാരായ സുരേഷ് , സതീഷ് ,കമൽ ,ഇന്ദിര ജനമൈത്രി ബീറ്റ് ഓഫീസർമാരായ ശ്രീകുമാർ , രതീഷ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment