Asian Metro News

തിരുവനന്തപുരത്ത് സ്ഥിതി അതിരൂക്ഷം; 29 വാർഡുകൾ കൂടി കണ്ടെയ്ൻമെൻറ് സോൺ

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

തിരുവനന്തപുരത്ത് സ്ഥിതി അതിരൂക്ഷം; 29 വാർഡുകൾ കൂടി കണ്ടെയ്ൻമെൻറ് സോൺ

തിരുവനന്തപുരത്ത് സ്ഥിതി അതിരൂക്ഷം; 29 വാർഡുകൾ കൂടി കണ്ടെയ്ൻമെൻറ് സോൺ
July 24
07:08 2020

തിരുവനന്തപുരം : ജില്ലയില്‍ 29 പ്രദേശങ്ങള്‍ കണ്‍ടൈന്‍മെന്‍റ് സോണായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. സമ്പര്‍ക്ക വ്യാപനം തീവ്രമായ സാഹചര്യത്തിലാണ് ജില്ലാഭരണകൂടത്തിന്‍റെ നടപടി. ഈ വാര്‍ഡുകളോടു ചേര്‍ന്നുള്ള പ്രദേശങ്ങളും ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്നു കലക്ടര്‍ നവജോത് ഖോസ അറിയിച്ചു.
തിരുവനന്തപുരം കോര്‍പറേഷനിലെ കഴക്കൂട്ടം, ചെറുവയ്ക്കല്‍, ഉള്ളൂര്‍, പട്ടം, മുട്ടട കവടിയാര്‍, കുന്നുകുഴി, തൈക്കാട്, കരമന, ചാല , തമ്പാനൂര്‍, പൗണ്ടു കടവു വാര്‍ഡുകളാണ് കണ്‍ടൈന്‍മെന്‍റ് സോണുകള്‍. നെയ്യാറ്റിന്‍കര മുനിസിപ്പാലിറ്റിയ്ക്കു കീഴിലെ കോട്ടപ്പന,മാമ്പഴക്കര,തവരവിള,ഊരൂട്ടുകൊല,എന്നീ വാര്‍ഡുകളും ബാലരാമപുരം പഞ്ചായത്തിലെ തലയില്‍, ടൗണ്‍,ഇടമലക്കുഴി,കിളിമാനൂർ പഞ്ചായത്തിലെ ദേവേശ്വരം,ചെങ്കല്‍ പഞ്ചായത്തിലെ കുടുംബോട്ടുകോണം,മേലാമ്മകം,വിളപ്പില്‍ പഞ്ചായത്തിലെ വിളപ്പില്‍ശാല,പുളിയറക്കോണം,പെരിങ്ങമല പഞ്ചായത്തിലെ ഇലവു പാലം,അഴൂര്‍ പഞ്ചായത്തിലെ പെരുങ്കുഴി,കൊല്ലയില്‍ പഞ്ചായത്തിലെ പുതുശേരി മഠം എന്നീ വാര്‍ഡുകളും കണ്‍ടൈന്‍മെന്‍റ് സോണുകളാണ്. ഇതിനോടു സമീപത്തുള്ള വാര്‍ഡുകളിലും അതിവ ജാഗ്രത വേണമെന്നു ജില്ലാകലക്ടര്‍ അറിയിച്ചു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment