Asian Metro News

രാജീവ് ഗാന്ധി വധക്കേസ് പ്രതി നളിനി ജയിലിൽ ജീവനൊടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു

 Breaking News
  • അഭിമന്യു കൊലപാതകം : ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി ആലപ്പുഴ: വള്ളിക്കുന്നത്ത് 15 വയസ്സുകാരൻ അഭിമന്യു വിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ ആർ എസ് എസ് പ്രവർത്തകൻ പൊലീസിൽ കീഴടങ്ങി. എറണാകുളത്തു പാലാരിവട്ടം പോലീസ്‌സ്റ്റേഷനിലാണ് സഞ്ജയ് ജിത്തു കീഴടങ്ങിയത് . ഇയാൾ ഉൾപ്പടെ കേസിൽ അഞ്ച്‌ പ്രതികൾ ഉണ്ടെന്നാണ് സൂചന.അഭിമന്യുവിന്റെ മൃതദേഹം വെള്ളിയാഴ്‌ച...
  • ഇന്ത്യയിൽ പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണംഉയരുമെന്ന് പഠന റിപ്പോർട്ടുകൾ ന്യൂഡൽഹി :രാജ്യത്തു പ്രതിദിനം കോവിഡ് മരണനിരക്കുകൾ 2300 വരെ ആകാമെന്ന് പഠനറിപ്പോർട്ട് . ലാൻഡ്‌സെറ് കോവിഡ് -19 കമ്മീഷൻ ഇന്ത്യൻ ടാസ്ക് ഫോഴ്‌സ് ആണ് പഠനം നടത്തിയത്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെയായിരിക്കും മരണനിരക്ക് ഉയരുന്നതെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ഇന്ത്യയിൽ ടയർ 2,3 നഗരങ്ങളിൽ ആണ്...
  • സനുവിനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ്! താമസക്കാരിലെ ചിലരുടെ മൊഴിയിലെ വൈരുധ്യം; വീണ്ടും ചോദ്യംചെയ്തു് കൊച്ചി:മുട്ടാർ പുഴയിൽ മരിച്ചനിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ വൈഗയുടെ (13 ) പിതാവ് സനുമോഹനെ കണ്ടെത്താനാകാതെ പോലീസ് ,അന്വേഷണം തുടരുന്നു. കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി ആഴ്‌ചകൾ പിന്നിട്ടിട്ടും പിതാവിനെ കണ്ടെത്താത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കേസ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ചന് കൈമാറാനും സാധ്യത ഉണ്ട്. അതിനിടയിൽ സനുമോഹൻ താമസിച്ചിരുന്ന...
  • കണ്ണൂരിൽ ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം : സിപിഎം പ്രവർത്തകന് പരിക്ക് ഗുരുതതരം . കണ്ണൂർ: ബോംബ് നിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ സ്ഫോടനം സിപിഎം പ്രവർത്തകൻറെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും അറ്റു.ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളോടെ കതിരൂർ നാലാം മയിൽ സ്വദേശി നിജേഷിനെ മംഗലാപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. കതിരൂർ നാലാം മൈലിൽ വീടിനോടു ചേര്ന്നുള്ള പടക്കനിർമ്മാണത്തിനിടയിൽ ആണ് അപകടം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തിൽ മറ്റൊരു സിപിഎം...
  • നൈജീരിയയിൽ പ്രീസ്കൂളിൽ തീപിടത്തം :20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു മിയാമി: ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യമായ നൈജീരിയയിൽ സ്കൂളിൽ ഉണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 20 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. ഏഴു വയസ്സിനും പതിമൂന്നു വയസ്സിനും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികളാണ് മരണപ്പെട്ടത്.ചൊവ്വാഴ്‌ച 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.വൈക്കോൽകൊണ്ടുനിർമ്മിച്ച സ്കൂളിൽ ക്ലാസ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു തീപിടിത്തം. അപകടത്തിൻ്റെ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല.സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിലൂടെടെയാണ് തീപിടിത്തം...

രാജീവ് ഗാന്ധി വധക്കേസ് പ്രതി നളിനി ജയിലിൽ ജീവനൊടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു

രാജീവ് ഗാന്ധി വധക്കേസ് പ്രതി നളിനി ജയിലിൽ ജീവനൊടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു
July 21
06:04 2020

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി : മു​ന്‍​പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി രാ​ജീ​വ് ഗാ​ന്ധി​യെ വ​ധി​ച്ച കേ​സി​ല്‍ ശി​ക്ഷ​യ​നു​ഭ​വി​ച്ച്‌ ജ​യി​ല്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന പ്ര​തി ന​ളി​നി ജ​യി​ലി​ല്‍ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ചു. വെ​ല്ലൂ​ര്‍ വ​നി​താ ജ​യി​ലി​ലാ​ണ് ന​ളി​നി ശി​ക്ഷ അ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇന്നലെ രാ​ത്രി​യോ​ടെ​യാ​ണ് ഇ​വ​ര്‍ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ശ്രമിച്ചത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ 29 വ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ളാ​യി ഇ​വ​ര്‍ ശി​ക്ഷ​യ​നു​ഭ​വി​ച്ചു വ​രി​ക​യാ​ണ്. ന​ളി​നി​യും ജീ​വ​പ​ര്യ​ന്തം ശി​ക്ഷ​യ്ക്ക വി​ധി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട ഒ​രു പ്ര​തി​യും ത​മ്മി​ല്‍ വ​ഴ​ക്കു​ണ്ടാ​യി. ഇ​ക്കാ​ര്യം ത​ട​വു​കാ​രി ജ​യി​ല്‍ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ ന​ളി​നി ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

മൂ​ന്നു പ​തി​റ്റാ​ണ്ടോ​ളം ജ​യി​ലി​ല്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന ന​ളി​നി ഇ​താ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ് ഇ​ത്ത​ര​മൊ​രു പ്ര​വൃ​ത്തി ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. ന​ളി​നി​യു​ടെ ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് മു​രു​ക​നും രാ​ജീ​വ് ഗാ​ന്ധി വ​ധ​ക്കേ​സി​ല്‍ ശി​ക്ഷ അ​നു​ഭ​വി​ച്ചു വ​രി​ക​യാ​ണ്. ജ‍​യി​ലി​ല്‍ നി​ന്നും മു​രു​ക​ന്‍ വി​ളി​ച്ചു​വെ​ന്നും ന​ളി​നി​യെ വെ​ല്ലൂ​ര്‍ ജ​യി​ലി​ല്‍ നി​ന്നും പു​ഴ​ല്‍ ജ​യി​ലി​ലേ​ക്കു മാ​റ്റ​ണ​മെ​ന്ന് അ​ഭ്യ​ര്‍​ഥി​ച്ചി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും ഇ​വ​രു​ടെ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ ന​ട​ന്നു വ​രി​ക​യാ​ണ്.
1991 മെ​യ് 21 ന് ​എ​ല്‍​ടി​ടി​ഇ ചാ​വേ​ര്‍ ബോം​ബാ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ലൂ​ടെ രാ​ജീ​വ് ഗാ​ന്ധി​യെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ കേ​സി​ല്‍ ന​ളി​നി​യും ഭ​ര്‍​ത്താ​വും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ ഏ​ഴു പേ​രെ പ്ര​ത്യേ​ക ടാ​ഡ കോ​ട​തി ശി​ക്ഷി​ച്ചു. ഇ​വ​രെ വ​ധ​ശി​ക്ഷ​യ്ക്ക് വി​ധി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും പി​ന്നീ​ട് ശി​ക്ഷ ജീ​വ​പ​ര്യ​ന്ത​മാ​ക്കി മാ​റ്റി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment