Asian Metro News

അകക്കണ്ണിന്‍റെ വെളിച്ചത്തില്‍ ശില്‍പ്പ നേടിയത് മിന്നും വിജയം ; ഹയര്‍ സെക്കന്‍ററിയില്‍ മുഴുവന്‍ വിഷയങ്ങളിലും എ പ്ലസ് നേടി താരമായി.

 Breaking News
  • ഇലക്ട്രിക് തൂണിന്റെ കുറ്റി അപകടാവസ്ഥയിൽ കൊട്ടാരക്കര എസ്പി ആഫീസിന് സമീപം ഇരുമ്പ് ഇലക്ട്രിക് തൂണ് അപകടാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു വഴി യാത്രക്കാർ, ബൈക്ക് യാതക്കാർ , വലിയ വാഹനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ അപകടം ഉണ്ടാകുന്നു. നേരത്തെ തൂൺ വാഹനങ്ങൾ ഇടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് വളഞ്ഞ് നിന്നിരുന്നു പിന്നീട് അത് മുറിച്ചിരുന്നു ഈ...
  • തെരുവുവിളക്കുകളില്ല : വാഹനയാത്ര ഭീതിയിൽ കൊട്ടാരക്കര: ദേശിയപാതയിലും എംസി റോഡിലും കൊടുംവളവുകളിലും തെരുവു വിളക്കുകൾ ഇല്ല. റോഡിൻറെ ഇരുവശങ്ങളും നിർമ്മാണം നടക്കുന്ന ഇടങ്ങളിലും ഇതാണ് സ്ഥിതി. വേനൽ മഴ കടുത്തതോടെ അപകട സാധ്യത വർദ്ധിച്ചു.ദേശീയപാത അമ്പലത്തുംകാല മുതൽ നവീകരണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി റോഡ് വശങ്ങൾ കുഴിച്ചിട്ട നിലയിലാണ്...
  • കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല . കൊട്ടാരക്കര :കോവിഡ് ചികിത്സക്കായി വിട്ടുനൽകിയ കെട്ടിടം തിരികെ നൽകിയില്ല. തിരികെ ലഭിക്കാൻ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കളക്ടറെ സമീപിച്ചു. പുലമൺ ബ്രദറൻ ഹാളിൽ കോവിഡ് ആശുപത്രിക്കായി 25 ലക്ഷത്തോളം രൂപ ചെലവഴിച്ചു നവീകരണം നടത്തിയെങ്കിലും 12 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രവർത്തിച്ചത്. 150 രോഗികളെ...
  • കുണ്ടറയിൽ കാണാതായ യൂവാവിൻറെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ ദുരൂഹ സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ടെത്തി കുണ്ടറ : കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിനടുത്തുള്ള തോട്ടിൽ കണ്ടെത്തി . നെടുമ്പന സ്റ്റേഡിയം ജംഗ്ഷനിൽ സുധാ ഭവനിൽ ബാബുക്കുട്ടിയുടെ മകൻ സുരേഷ് (36) മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത് . ഞായറാഴ്‌ച കൂട്ടുകാരുമൊത്തു പോയ സുരേഷിനെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് ബന്ധുക്കൾ നൽകിയ പരാതിയുടെ...
  • നിയമിതനായി കേരള ആരോഗ്യ സർവ്വകലാശാല അക്കാദമിക്ക് കൗൺസിൽ മെമ്പർ ആയി ഡോ: ഈപ്പൻ ചെറിയാൻ നിയമിതനായി. ചെങ്ങന്നൂർ ഭദ്രാസനം ആറാട്ടുപുഴ സെന്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. നല്ലോർമല വീട്ടിൽ മുൻ ഫെഡറൽ ബാങ്ക് മനേജർ ഈപ്പൻ ചെറിയാൻന്റെയും കൊട്ടാരക്കര സെന്റ് ഗ്രിഗോറിയോസ്...

അകക്കണ്ണിന്‍റെ വെളിച്ചത്തില്‍ ശില്‍പ്പ നേടിയത് മിന്നും വിജയം ; ഹയര്‍ സെക്കന്‍ററിയില്‍ മുഴുവന്‍ വിഷയങ്ങളിലും എ പ്ലസ് നേടി താരമായി.

അകക്കണ്ണിന്‍റെ വെളിച്ചത്തില്‍ ശില്‍പ്പ നേടിയത് മിന്നും വിജയം ; ഹയര്‍ സെക്കന്‍ററിയില്‍ മുഴുവന്‍ വിഷയങ്ങളിലും എ പ്ലസ് നേടി താരമായി.
July 16
16:47 2020

ശ്രീകൃഷ്ണപുരം: മണ്ണമ്പറ്റ മുറിച്ചിറ വീട്ടില്‍ ശില്‍പ രവിചന്ദ്രന്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ററിയില്‍ മുഴുവന്‍ വിഷയങ്ങളിലും എ പ്ലസ് നേടി താരമായി. ജന്‍മനാ ഇരുകണ്ണുകള്‍ക്കും കാഴ്ചയില്ലാത്ത ഈ മിടുക്കി തന്‍റെ നിശ്ചയദാര്‍ഢ്യം കൊണ്ടാണ് പ്രതിസന്ധികളെ മറികടന്നത്. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ററിയില്‍ കൊമേഴ്സ് വിത്ത് കംപ്യൂട്ടര്‍ അപ്ലിക്കേഷന്‍ വിഭാഗത്തിലാണ് ശ്രീകൃഷ്ണപുരം ഹയര്‍ സെക്കന്‍ററി സ്കൂളില്‍ ശില്‍പ പഠിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്ത് തന്നെ അപൂര്‍വ്വമായാണ് കാഴ്ചാപരിമിതിയുള്ള കുട്ടികള്‍ ഈ വിഭാഗം തെരെഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. അതില്‍തന്നെ ആദ്യമായാണ് കാഴ്ചയില്ലാത്ത ഒരു വിദ്യാര്‍ത്ഥി മുഴുവന്‍ വിഷയങ്ങളിലും എ പ്ലസ് നേടുന്നത്.

രക്ഷിതാക്കളും, സഹപാഠികളും അധ്യാപകരും എല്ലാവിധ പ്രോല്‍സാഹനങ്ങളും നല്‍കിയതിന്‍റെ ഫലമാണ് ഈ വിജയമെന്ന് ശില്‍പ പറഞ്ഞു. ശ്രീകൃഷ്ണപുരം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ലാപ്ടോപ്പ് അടക്കമുള്ള സഹായങ്ങള്‍ നല്‍കി കൂടെ നിന്നു. കോട്ടപ്പുറം ഹെലന്‍ കെല്ലര്‍ സ്മാരക അന്ധവിദ്യാലയത്തിലാണ് ഏഴാം ക്ലാസുവരെ ഈ മിടുക്കി പഠിച്ചത്. ശ്രീകൃഷ്ണപുരം സ്കൂളില്‍ സെക്കന്‍ററി വിഭാഗം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ശീല്‍പ എസ്.എസ്.എല്‍ സി യ്ക്ക് ഒന്‍പപത് എ പ്ലസ് നേടിയിരുന്നു. ശ്രീകൃഷ്ണപുരം മുറിച്ചിറയില്‍ കൂലിതൊഴിലാളിയായ രവിചന്ദ്രന്‍റെയും വസന്തകുമാരിയുടെയും മകളാണ്. സഹോദരന്‍ ഐ.ടി.ഐ വിദ്യാര്‍ത്ഥി ശശികുമാര്‍.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment