Asian Metro News

കോവിഡ് 19: ശാസ്താംകോട്ടയിൽ പ്രതിരോധ നടപടികൾ കർശനമാക്കി

 Breaking News
  • എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. പത്തനാപുരം : എസ്.ഐ യുടെ വീട്ടുമുറ്റത്തെ പോര്‍ച്ചില്‍ കിടന്ന വാഹനങ്ങള്‍ കത്തിയ നിലയില്‍. ശക്തികുളങ്ങര ക്രൈം എസ്.ഐയായ പത്തനാപുരം മാലൂര്‍ വട്ടക്കാല ദാറുല്‍ അമാനില്‍ ഷാജഹാന്റെ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കിടന്ന വാഹനങ്ങളാണ് തീ പകര്‍ന്ന് നശിപ്പിച്ചത്. പുലര്‍ച്ചെ 4.30 ഓടെയായിരുന്നു സംഭവം. ബൈക്ക്...
  • മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ന്യൂഡല്‍ഹി: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് എ.കെ. ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് ആന്റണിയെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ എലിസബത്ത് ആന്റണിക്ക് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് എ.കെ. ആന്റണി അടക്കമുള്ള കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു....
  • കോട്ടയം ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് കോട്ടയം: ജില്ലയില്‍ 373 പേര്‍ക്കു കൂടി കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 372 പേര്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം മുഖേനയാണ് വൈറസ് ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തിനു പുറത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ രോഗബാധിതരായി. പുതിയതായി 4397 പരിശോധനാഫലങ്ങളാണ് ലഭിച്ചത്. രോഗം ബാധിച്ചവരില്‍ 163 പുരുഷന്‍മാരും 160 സ്ത്രീകളും 50 കുട്ടികളും...
  • ആറു പ്രദേശങ്ങളെ കൂടി ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി; 18 പ്രദേശങ്ങളെ ഒഴിവാക്കി തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6 പുതിയ ഹോട്ട് സ്പോട്ടുകളാണുള്ളത്. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ കോങ്ങാട് (കണ്ടെന്‍മെന്റ് സോണ്‍ സബ് വാര്‍ഡ് 14), തിരുമിറ്റികോട് (5), അളനല്ലൂര്‍ (19), കോട്ടയം ജില്ലയിലെ തലയോലപറമ്പ് (2, 3, 4), മണാര്‍കാട് (4), തൃശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വെങ്കിടങ്ങ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 6419 പേര്‍ക്ക് കൊവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 887, കോഴിക്കോട് 811, തൃശൂര്‍ 703, കൊല്ലം 693, ആലപ്പുഴ 637, മലപ്പുറം 507, തിരുവനന്തപുരം 468, പാലക്കാട് 377, കോട്ടയം 373, ഇടുക്കി 249, പത്തനംതിട്ട 234, കണ്ണൂര്‍...

കോവിഡ് 19: ശാസ്താംകോട്ടയിൽ പ്രതിരോധ നടപടികൾ കർശനമാക്കി

കോവിഡ് 19: ശാസ്താംകോട്ടയിൽ പ്രതിരോധ നടപടികൾ കർശനമാക്കി
July 11
01:29 2020

ശാസ്താംകോട്ട: കോവിഡ് 19 സാമൂഹിക വ്യാപന നിരക്ക് വർദ്ധിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ ജില്ലാ അധികാരികളുടെ നിർദ്ദേശ പ്രകാരം ശാസതാംകോട്ട ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിൽ നിയന്ത്രണങ്ങളും പ്രതിരോധ നടപടികളും കർശനമാക്കുന്നു. പ്രധാന റോഡ് ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ ഇടറോഡുകളും, ചെറിയ വഴികളും അടച്ച് പോലീസ് നിരീക്ഷണം കർശനമാക്കും. കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഏകോപിപ്പിക്കാനായി തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ നിന്ന് വിദഗ്ധ സംഘം ശാസ്താംകോട്ടയിൽ എത്തി. സമ്പർക്കം വഴിയുള്ള രോഗികളുടെ എണ്ണം നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനായി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് കോൺഫ്രൻസ് ഹാളിൽ കോവൂർ കുഞ്ഞുമോൻ എം.എൽ.എ .യുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ യോഗം ചേർന്നു സ്ഥിതിഗതികൾ വിലയിരുത്തി. ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഐ. നൗഷാദ്, ആർ.എം.ഒ- ഡോ.അനൂപ്, സൂപ്രണ്ട് ഷഹനാ മുഹദ്, ശാസ്താംകോട്ട ട്ടവുൺ വാർഡ് അംഗം ദിലീപ് കുമാർ, ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകർ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. ഇന്നലെ പുതിയതായി 6 പേർക്കാണ് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്.ശാസ്താംകോട്ട 2,പള്ളിശ്ശേരിക്കൽ 1, ആഞ്ഞിലിമൂട് 3. രണ്ട് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ രോഗികളുടെ എണ്ണം 17 ആയി. വ്യാപനം തടയുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി തൊഴിലുറപ്പ് ജോലികൾ ഇനി ഒരറിയിപ്പ് ഉണ്ടാകുന്നത് വരെ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല. സ്രവ പരിശോധനക്കായി താലൂക്കാശുപത്രിയിൽ എത്തുന്നതിനും, തിരികെ മടങ്ങി പോകുന്നതിനും 3 ആംബുലൻസുകൾ ഉറപ്പാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഇതിനായിശാസ്താംകോട്ട ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി, ആശുപത്രി സൂപ്രണ്ട്, അഡീഷണൽ തഹസീൽദാർ എന്നിവരെ ബന്ധപ്പെടാം. മൽസ്യ വ്യാപാരിയിൽ നിന്ന് സമ്പർക്കം വഴി കോവിഡ് രോഗികൾ കൂടുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ താലൂക്കിൽ അതീവ ജാഗ്രതാ നിർദേശം. ശാസ്താംകോട്ടഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് മുഴുവൻ കണ്ടയ്ൻമെൻറ് സോണാക്കി.

വാർത്ത – തൊളിയ്ക്കൽ സുനിൽ

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment