Asian Metro News

ചങ്ങാതിയുടെ കുട്ടികൾക്ക് പഠന സൗകര്യം ഒരുക്കി ചങ്ങാത്തം

 Breaking News
  • പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. ചെന്നൈ:പത്താം ക്ലാസിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളും വിജയിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിച്ച് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ സര്‍ക്കാര്‍. 9, 11 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളേയും വിജയികളായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് പരീക്ഷയുണ്ടാകില്ലെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി എടപ്പാടി പളനിസ്വാമി അറിയിച്ചു. കോവിഡ് വ്യാപനം മൂലം ക്ലാസുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ വന്നതോടെയാണ് പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനമായത്....
  • കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു തിരുവനന്തപുരം: കവി വിഷ്ണു നാരായണൻ നമ്പൂതിരി അന്തരിച്ചു. 81 വയസായിരുന്നു. തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട്ടെ വസതിയിലാണ് അന്ത്യം. രാജ്യം പത്മശ്രീ നൽകി ആദരിച്ചിരുന്നു. കേരള സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം, കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി ഫെല്ലോഷിപ്പ്, എഴുത്തച്ഛന്‍ പുരസ്‌കാരം തുടങ്ങി നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ...
  • കൊട്ടാരക്കരയിൽ കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് കടത്തിയയാൾ പിടിയിൽ കൊട്ടാരക്കര കെ എസ് ആർ റ്റി സി ബസ് സ്റ്റേഷന് സമീപം റോഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരുന്ന ബസ് കടത്തി കൊണ്ട് പോയ ടിപ്പർ അനി എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന തിരുവനന്തപുരം മുക്കിൽകട വി എസ് നിവാസിൽ വിജയദാസ് മകൻ നിധിൻ വി എസ് ആണ്...
  • കുണ്ടറയില്‍ വാഹനാപകടം: 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്ക് കുണ്ടറയില്‍ രോഗിയുമായി പോയ ആംബുലന്‍സും കാറും കൂട്ടിയിടിച്ചു 7ലധികം പേര്‍ക്ക് പരിക്കേറ്റു. വെണ്ടാർ വടക്കേടത്ത് വീട്ടിൽ വിഷ്ണു(22). മാവടി കൊച്ചുവീട് തെക്കേക്കര കൊച്ചുവീട്ടിൽ ശ്യാംദേവ്(22), വെണ്ടാർ ചരുവിള പുത്തൻവീട്ടിൽ ഹരി(21), കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ(27), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ വിഷ്ണു(22), വെണ്ടാർ തിരുവോണത്തിൽ...
  • SMKIA ജില്ലാ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ : നീതി ലഭിക്കാനായി ഡൽഹിയിൽ സമരം ചെയ്യുന്ന നമ്മുടെ അന്നദാതാക്കൾക്കു ഐഖ്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്സ്റ്റേറ്റ് മാപ്പിള കലാ അസോസിയേഷൻ വയനാട് ജില്ലാ പ്രഥമ സമ്മേളനം കൽപ്പറ്റ എച്ച്. ഐ .എം യൂ .പി .സ്കൂളിന്റെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഫെബ്രുവരി 20 നു...

ചങ്ങാതിയുടെ കുട്ടികൾക്ക് പഠന സൗകര്യം ഒരുക്കി ചങ്ങാത്തം

ചങ്ങാതിയുടെ കുട്ടികൾക്ക് പഠന സൗകര്യം ഒരുക്കി ചങ്ങാത്തം
June 21
14:45 2020

കിഴക്കേ കല്ലട : കല്ലട സി.വി.കെ.എം ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിലെ 1990 ബാച്ചിലെ പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥി കൂട്ടായ്മയായ ചങ്ങാത്തം തങ്ങളുടെ ചങ്ങാതിയുടെ മക്കളും സി.വി.കെ. എം സ്കൂളിലെ വിദ്യാർത്ഥികളുമായ കുട്ടികൾക്ക് ടി.വിയും ഡി.റ്റി. എച്ച് കണക്ഷനും നൽകി ഓൺലൈൻ പഠന സൗകര്യമൊരുക്കി. കൂട്ടുകാരനായ കിഴക്കേ കല്ലട തെക്കേ മുറിയിൽ താമസിക്കുന്ന റോബിന്റെ കുടുംബത്തിനാണ് സൗകര്യം എത്തിച്ചത്. ചങ്ങാത്തം സെക്രട്ടറി വിനോദ്, പ്രസിഡന്റ് വിനു ചങ്ങാത്തം പ്രവർത്തകരായ ചാക്കോ , റെജി ആന്റണി, അനൂപ് എന്നിവർ ചേർന്ന് ടി.വി. കൈമാറി. ലോക് ഡൗൺ കാലത്ത് കൂടെ പഠിച്ച കൂട്ടുകാരിൽ എട്ട് അവശത അനുഭവിക്കുന്ന കുടുംബങ്ങൾക്ക് മരുന്നും അവശ്യസാധനങ്ങളും അടങ്ങുന്ന കിറ്റുകൾ നൽകി ചങ്ങാത്തം മാതൃക ആയിരുന്നു. ചങ്ങാത്തം രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത് പ്രവർത്തിക്കുന്ന പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനയാണ്. ഇതോടനുബന്ധിച്ച് സ്വയം സഹായ സംഘവും രൂപീകരിച്ച് പ്രവർത്തിച്ച് വരുന്നു. എല്ലാ വർഷവും മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് , അഗതി മന്ദിരങ്ങളിൽ ഭക്ഷണം എത്തിക്കുക, ഗുരുവന്ദനം, മികച്ച വിജയം നേടുന്ന കുട്ടികളെ ആദരിക്കുക എന്നീ പരിപാടികളും ചങ്ങാത്തം നടത്തിവരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment